Cầu MB - LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL .. | Page 74 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL ..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cầu cố định cs rồi.. cầu nóng lại bị bận cv nên ko cả kịp gì gì luôn.. tiếc quá ko cs đc và nhắc lại cầu đó với ae
Hihi em Vân. Theo dõi đường cầu của anh chúc mừng anh nhé em cứ chờ đến phút cuối luôn chúc anh ngày mai đại thắng

hôm nay mà về 171 thì chết với tôi đại tướng ạ

Thế thì ok quá, cảm ơn đt. Con 171 là dựa vào 1 cầu 25 số nuôi tuần, 1 năm xịt khoảng 2,3 khung
Bạn có vốn chơi đc dàn đề vậy mà ko vào 3d hơi phí vốn đấy.. tất cả các pp lập dàn 3d mà mình cs tại đây mỗi tuần nổ ít nhất 3 lần.. Bạn lại chỉ cần nửa số vốn đầu tư số với chơi dàn đề.. tk kĩ đi bạn

Bạn có vốn chơi đc dàn đề vậy mà ko vào 3d hơi phí vốn đấy.. tất cả các pp lập dàn 3d mà mình cs tại đây mỗi tuần nổ ít nhất 3 lần.. Bạn lại chỉ cần nửa số vốn đầu tư số với chơi dàn đề.. tk kĩ đi bạn
Nay em cũng vào cặp đề đó vì em thây hay hay bạn niềm tin chia sẻ lệch chút ko thi mai có vốn tươm anh ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.