Cầu MB - LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL .. | Page 184 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL ..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ok bạn. Thanks bạn nhiều. Tg vừa qua mình đang theo ttl maica. Mà giờ thấy đuối rồi. Vốn còn vẻn vẹn 14 củ vào nhẹ nhàng để kiếm đồng tiêu tết thôi. 20 củ xuống âm 6 củ rồi.
Theo ai cũng là cao thủ mà bạn..cũng phải có hôm mưa hôm nắng bạn ak.. e tớ chắc bị tâm lý tạm thời thôi

Theo ai cũng là cao thủ mà bạn..cũng phải có hôm mưa hôm nắng bạn ak.. e tớ chắc bị tâm lý tạm thời thôi
Còn 26m vốn thì còn nhiều cơ hội.. ko nóng gấp gỡ vốn.. bạn quay về trang 1 bài đăng đầu tiên tại đây.. mỗi tuần tặng bạn 1-2 dàn 3 càng đề ko cần nhiều vốn đâu
vốn mình giờ còn 14 củ thôi. Tức là 14m thôi bạn.

CẦU CÀNG 6-1
87183
87184
87185

Vẽ nhiều quá nhìn đau cả đầu
Đây là khu cầu kèo bạn ơi..vẽ nhiều thì tớ mỏi tay chứ tay bạn mỏi đâu nhỉ. mà chắc gì bạn đã hiểu mình vẽ cái gì.. đấy là cầu đã đúng chưa..lại buông lời ko nghĩ rồi..kkkkk.VÔ DUYÊN

Đẳng cấp quá a trai ơi..nay múc 412,912,453,953 nó về 402 kkkk.e gần trúng rồi có tín hiệu sắp trúng đề 3d rồi hihi
E chuẩn bị lấy 60k chiều mai nhập thử 6 số 4D..Mong lần này E sẽ may mắn.. nhớ chiều mai 5H30P nhắn tin lên đây A vào cs số và cầu.. A mấy hôm sẽ bận..ko có thgian soi cầu nữa..đêm cố ngồi soi cs.. mai a đi làm sớm ..Chúc E luôn may mắn.. hãy cố gắng vượt qua mọi thử thách cs E

MB 7-1-2021 CẦU BT3D và cầu đề mình kết sẽ cs cùng mn vào chiều 7-1 ..Chúc cả nhà tk vui vẻ
View attachment 87328View attachment 87329View attachment 87330
Cản ơn thống tướng, theo thống tướng mình lập kỷ lục ăn đề thông 5 ngày rồi, đánh nhỏ nhỏ văn nghệ mỗi ngày cũng đc 1 2 triệu, chúc thống tướng luôn giữ vững phong độ, nhiều sk, chúc các ae trong dd nhanh về bờ kiếm cái tết ấm no và rực rỡ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.