Cầu MB - LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL .. | Page 186 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL ..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thông 6 ngày luôn hả bạn. Cả 3d luôn hả bạn ơi
Thông 6 ngày đề thôi bạn, 3d thì chỉ hnay mình mới đánh thử mỗi càng 8 lại ăn luôn. Dàn đề mình chỉ đánh 20s, tham khảo nhiều ct trong dd nhưng cơ bản cũng dựa vào những bộ chạm của thống tướng ltd

Chúc mừng Ngài và ace nhé??????
Cảm ơn LÃO ĐẠI..Đệ bận quá nên đầu óc sao ý...nhập đc 2 dàn 4d bt càng 4d 7 rồi.. lập xong dàn 4D FULL HUP lại bị khách quấy rầy.. vác máy lao đi làm qên mất..cứ nghĩ đã nhập cược và ăn HUYNH à...ấm ức quá..huuu ..tối về mở trang coi thì đỏ lòm luôn.. :((

Mình hay theo dõi, bạn, bạn ve bộ,ko ăn bo thì ăn chạm nếu, toàn đánh chạm bạn ve, thì húp moi mồm, mình thấy chưa trượt phát nào,vđ, bạn ve, bo 03,14, thì mình cứ chơi chạm trung của bạn ve la húp, nói về cơ sở hoa học, thì câu ve của bạn là thực tế và hoàn hảo rất tập đoàn, chỉ biết kết hợp cách đánh, vào tiền, nữa thì bất bại, chúc ae sức khỏe, giúp đỡ nhiều ae

Vậy còn chạm 16 cho 2 ngày cuối tuần này ạ ct
CHo mình hỏi ae đang bắt theo pp nào thế. Mình quay về trang 1 có mấy hình vẽ ko biết mn đang bắt theo pp nào nữa. Chỉ dùm mình để test thử nhé. Qua nổ rr quá. Chúc mừng cả nhà nhé.

CHo mình hỏi ae đang bắt theo pp nào thế. Mình quay về trang 1 có mấy hình vẽ ko biết mn đang bắt theo pp nào nữa. Chỉ dùm mình để test thử nhé. Qua nổ rr quá. Chúc mừng cả nhà nhé.
Mình có mấy pp chơi khá hiệu quả bạn ơi.. pp lấy số lập dàn 3D và pp nữa soi cầu nóng chơi ngày.. về pp 3 càng đề thì hup từ đầu năm tới giờ chưa gẫy.. pp soi cầu nóng thì gẫy thường xuyên.. mới thông đc 5-6 Hnay thôi ae

Mình có mấy pp chơi khá hiệu quả bạn ơi.. pp lấy số lập dàn 3D và pp nữa soi cầu nóng chơi ngày.. về pp 3 càng đề thì hup từ đầu năm tới giờ chưa gẫy.. pp soi cầu nóng thì gẫy thường xuyên.. mới thông đc 5-6 Hnay thôi ae
Bác cho e xin 3-4D vs a. @ltd2707197

Tuyệt vời quá thống tướng. Húp dàn 3d từ đầu năm thì quá ổn rồi. Thường theo khung hay chơi theo ngày tt ơi.

Tuyệt vời quá thống tướng. Húp dàn 3d từ đầu năm thì quá ổn rồi. Thường theo khung hay chơi theo ngày tt ơi.
Bạn chịu khổ quay lại trang đầu topic này đọc và coi kĩ hình đã vẽ hướng dẫn chi tiết đầy đủ..Cần có rồi..Ao cũng có cá..chúc bạn may mắn nhé

E chưa có vốn nên chơi vui vui con 2 con lấy may thôi hihi.a trai vô đối 3d quá à.mai cho e xin vài con càng 3d 4d nhé kkkk.nay chạy được cuốc sữa học đường nghệ hô giá 1tr5 đi 25km tưởng đâu thơm lắm ai dè thơm ko tưởng 25km chạy lên về 5 tiếng.1tr5 khoáng cả xe cả bốc hàng.2 thằng bốc 300 thùng sữa cong hết lưng đường thì mưa lầy lút lốp về xe 1tr 2 ae thằng 250k quất con đề 50k sịt mất.còn 200k mai chia 10 con 3d.10.con 4d. Với con 2d làm phát cho vui nhà vui cửa

Cú là nổ đều như vắt chanh ...khà khà...HUP 3D ko khó mn nhỉ...
Cho mình hỏi nuôi dàn tuần đang theo là dàn 448s là có chạm 2,3,8,7. Và lấy ngày thứ bảy làm 2 chạm 7+1 = 8 ta có chạm 3;8 đúng ko các tt ơi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.