Cầu MB - LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL .. | Page 34 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL ..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A xoá cầu này rồi phải k ?? E lục chục trang k thấy nữa. Share lại cho e đc k :sick:
Cái này A ko nhớ...Tại cái dàn này ít số quá vừa cs nó nổ ngay nên .. cũng ko nhớ là xóa hay ko.. HUP thì ko ai tương tác.. gẫy thì khóc như bò chọc tiết á em ak...hiiiii...

Báo cáo ĐT nay tôi Húp 3 dàn đề, bát thủ đề + 3d???
Chà chà.. 8 s thì phê lòi rồi..kkkkk.. Tớ chỉ rút đc càng 3d 4d.. chứ đề rút số hay ẳng thật..hii.. HUP TTD hoặc TT 3 càng đề.. hoặc tèo LÃO ĐẠI ơi...khà khà...

MN thấy sao ak.. tháng cô hồn thì lẻ tẻ lác đác dàn nóng vẫn HUP..Dàn nuôi thì nổ full ko tính.. nhưng hết tháng cô hồn.. 3D + 4D MN cứ theo dõi nhé.. chỉ có ít số nhất có thể thôi..HUP thì phê.. gẫy ko đau đâu mn ak...Nếu mn tìm hiểu thêm các pp lập dàn 3D gối nhau ..xé thằng đồng ra mà HUP dần.. khá phê đó..Chúc cả nhà luôn no đủ

Cái này A ko nhớ...Tại cái dàn này ít số quá vừa cs nó nổ ngay nên .. cũng ko nhớ là xóa hay ko.. HUP thì ko ai tương tác.. gẫy thì khóc như bò chọc tiết á em ak...hiiiii...
Tiếc thế. Cầu nào e cũng chụp ảnh. Mà sao lại sót cầu đấy k biết.

Toàn các cao thủ cmt . E xin các cao thủ cho e học hỏi mở mang tầm mắt đi . Kaka a già27/7, a saigon999 , a nam23 và a jubite nữa kaka
Ôi.. A lễ chú.. lâu lâu giờ ăn nói khiêm nhường vãi cả c ý nhỉ...khà khà... Cầu T7 của e duy nhất có 2 bộ nuôi 14 s bộ 11 + 12 nổ full rồi.. còn bộ 12 có nổ hay ko nhờ vận đỏ.. E là cao thủ thượng thừa chứ ai mà cứ khiêm tốn dở hơi vậy.. Quẩy tưng lên nào ae

Ôi.. A lễ chú.. lâu lâu giờ ăn nói khiêm nhường vãi cả c ý nhỉ...khà khà... Cầu T7 của e duy nhất có 2 bộ nuôi 14 s bộ 11 + 12 nổ full rồi.. còn bộ 12 có nổ hay ko nhờ vận đỏ.. E là cao thủ thượng thừa chứ ai mà cứ khiêm tốn dở hơi vậy.. Quẩy tưng lên nào ae
Vầng e tuần này lại cs lại ạ . Vì e cs các dàn e thì e vẫn thấy ok ạ hì

E tổng hợp cầu cs liền nhau 1 lúc.. rút kn từ a ra.. mỗi ngày ị ra 1 tí cầu ae nhớ ko hết đâu...khà khà...
Nhưng cầu của e thứ 3 có 1 cầu thứ 4 có 1 cầu thứ 7 có 1 cầu chủ nhật có 1 cầu thì e biết làm ntn ạ ??? Phải ra kq các thứ thì e mới cs được chứ ạ . E lại k biết lập topic thì e chẳng phải cs vậy sao . E ngu máy tính e dùng đt ạ . Nếu e biết như a thì mn rễ tìm và tk ngay ạ huhu e ngu quá a già27/7 nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.