Cầu MB - Lưới bao miền nam | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Lưới bao miền nam

Bác songgiong kiến thức uyên bác còn phải bỏ chạy vì phong cách riêng tạo nên thành công đó. Rồi còn nhiều nhiều cao thủ củng tèo vì cái gì rất riêng để tạo nên thành công cụ ợ??
Ai chả có những lúc có thế có thời,nhưng thành công thì hô hào mà lụi bại mà quay lại chửi ngay thì tính làm j. Ông @THAY này cũng có nhiều pp đi qua và cũng có những thành công nhất định rồi, pp mới thì hãy chờ xem rồi hãy phát xét bạn nhé

Thế à, tôi lại cứ tưởng chơi số cuối cùng củng chỉ để kiếm tiền, cách nào kiếm đc tiền mà có thể an toàn, ko quá mạo hiểm thì mình chơi thôi??
Bạn ơi cai ông bạn noi chắc nhiều tiền ko can quan tâm được hay ko ma chú ý đen phong cách nhỉ. Nhà mặt phố bố làm to

Ai chả có những lúc có thế có thời,nhưng thành công thì hô hào mà lụi bại mà quay lại chửi ngay thì tính làm j. Ông @THAY này cũng có nhiều pp đi qua và cũng có những thành công nhất định rồi, pp mới thì hãy chờ xem rồi hãy phát xét bạn nhé
Ban xem những bt từ đầu của tôi có câu nào phán xét hay chê ai ko? Tôi tham gia mang tính chất xây dựng ko hiểu sao bạn lại có những lời lẽ thiếu suy nghĩ như thế. Xin lỗi bạn nhé nhưng tôi thấy mấy lời của bạn toàn giống gây sự thọc gậy bánh xe vậy?

Ban xem những bt từ đầu của tôi có câu nào phán xét hay chê ai ko? Tôi tham gia mang tính chất xây dựng ko hiểu sao bạn lại có những lời lẽ thiếu suy nghĩ như thế. Xin lỗi bạn nhé nhưng tôi thấy mấy lời của bạn toàn giống gây sự vậy?
Bạn nghĩ sai rồi,mh ko nói bạn như vậy.rất cám ơn bạn xây dựng góp ý, có j ko phải xin bỏ qua, thanks

Mai chơi 92 với 80 nữa là ok rồi

63 99 đã về lụm 3 nháy lô pp này chơi hay thợt ạ