Cầu MB - Lưới bao miền nam | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Lưới bao miền nam

Bác hôm nay đánh con gì đăng lên cho e theo với ạ hôm qua e đánh 4 con ra một lỗ ít ạ xin bác hàng ngày đăng lên cho e theo với
Ok tầm 6h tôi lên số chơi con j tôi nhắn. Chơi ít thôi bạn, vừa đánh vừa dò chứ múc ngay được nó ko dễ đâu.

Ok tầm 6h tôi lên số chơi con j tôi nhắn. Chơi ít thôi bạn, vừa đánh vừa dò chứ múc ngay được nó ko dễ đâu.
Dạ vâng e cảm ơn bac ạ thật sự e muốn các bác giúp e thật tâm ạ ở đời cho đi rồi nhận lại mà bac bữa e đọc thấy bac đăng lên là chơi lô ko bao giờ bị thua e mừng quá và đặt niềm tin đc bác giúp cứu về bờ dần ạ

Còn đây là đơn cược mà tôi đánh bằng "mồm" đây nhé. Để đây 5' sẽ xoá ?

Sửa lần cuối:
mình thích kiểu lô nhiều này , vào điểm ít, lỗ ko nhiều, được cũng ko hiều nhưng soi thích thì thôi. nói thật an toàn vẫn có lãi và giải quyết khâu nhớ khi ko bỏ được lô và đề.

mình thích kiểu lô nhiều này , vào điểm ít, lỗ ko nhiều, được cũng ko hiều nhưng soi thích thì thôi. nói thật an toàn vẫn có lãi và giải quyết khâu nhớ khi ko bỏ được lô và đề.
Ngấm vào máu nên không bõ được. Chơi văn nghệ kiếm cóc bia gói thuốc hút

Ngấm vào máu nên không bõ được. Chơi văn nghệ kiếm cóc bia gói thuốc hút
Choi văn nghệ kiếm cân trà hộp sữa thôi, tư tưởng vậy cô thương còn cho thùng rượu tây. Chứ ông nào tham là dính vào lời nguyền lô đề ngay.
Mình cứ nhấp nhỉ đều tay nhưng tháng vẫn bình quân dc 10-15 chai. Vẫn còn lộc lá còn chơi.

Đúng là ngấm vào máu rồi ae ạ, ko bỏ đc, nên chơi văn nghệ kiếm cho cháu hộp sữa thôi