Thảo luận - Ma trận trong lô đề | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Ma trận trong lô đề

Chào ae, hôm nay mình xin chia sẻ với ae 1 cách đánh chẳng mất nhiều thời gian nghiên cứu nhưng khá hiệu quả. áp dụng được cả 3 miền.
ae đánh bao lô 3 càng 1 đài hay nhiều đài tùy vốn của ae
Ta gọi 3 càng là ABC. Trong đó C là số mà ae cần nghiên cứu xem ngày đó đài đó khả năng ra mấy con.
A là (123456789) B là ( 123456789).
Lấy ví dụ : Ngày 10/3 ae chọn đánh đài Cần Thơ số đuôi là 7.( tức C ). Ta có ABC = ( 1-9 ) ( 1- 9 ) 7
Với 1k/1 con. ta sẽ tốn số vốn là 1.377k . Nếu ra 1 con với AB # 0 ta sẽ lổ 405K.
Nếu ra 2 con AB # 0 ta sẽ lời được 567k.
Như vậy trong ngày 10/3 ra 5 con 7 với AB # 0. ta được 4.860k. chúng ta lời 3.843k
Cách này đánh khá ổn, hiếm thua nếu ae chiu khó quan sát và chọn đài

Về chọn số mình rất dỡ. Ko đc mai mắn. Có khi nào bạn test những con số bạn chọn rồi ngày nào cũng đánh. Trng vòng 1 tháng chưa. Có lãi ko. Ý mình hỏi vậy

Về chọn số mình rất dỡ. Ko đc mai mắn. Có khi nào bạn test những con số bạn chọn rồi ngày nào cũng đánh. Trng vòng 1 tháng chưa. Có lãi ko. Ý mình hỏi vậy
1 tháng ko nên ngày nào cũng đánh. Hôm nào bạn thấy đài đó ok hay đánh. Mình thì đánh khoảng 20 ngày thôi. Vốn mình mới bỏ có 1tr7 thui, chưa hết tháng mà mình kiếm dc hơn 10tr rồi. Ae thấy hay thì đánh cách này, mình cũng từng chơi cách này mà thua cả gần 20tr ak. Nhưng giờ lấy cả vốn lẫn lãi

1 tháng ko nên ngày nào cũng đánh. Hôm nào bạn thấy đài đó ok hay đánh. Mình thì đánh khoảng 20 ngày thôi. Vốn mình mới bỏ có 1tr7 thui, chưa hết tháng mà mình kiếm dc hơn 10tr rồi. Ae thấy hay thì đánh cách này, mình cũng từng chơi cách này mà thua cả gần 20tr ak. Nhưng giờ lấy cả vốn lẫn lãi
mình chơi tới giờ thua 140tr ròi. nên cứ lay hoay chưa ra cách. khi xa bờ thì số mình chọn sẽ ko chuẩn nửa.hjhj. hay ngày nào bạn chơi thì bạn đưa lên bát chốt tập đoàn, cho mình ké với.

Chào ae, hôm nay mình xin chia sẻ với ae 1 cách đánh chẳng mất nhiều thời gian nghiên cứu nhưng khá hiệu quả. áp dụng được cả 3 miền.
Ta gọi 3 càng là ABC. Trong đó C là số mà ae cần nghiên cứu xem ngày đó đài đó khả năng ra mấy con.
Lấy ví dụ : Ngày 10/3 ae chọn đánh đài Cần Thơ số đuôi là 7.( tức C ). Ta có ABC = ( 1-9 ) ( 1- 9 ) 7
Với 1k/1 con. ta sẽ tốn số vốn là 1.377k . Nếu ra 1 con với AB # 0 ta sẽ lổ 405K.
Như vậy trong ngày 10/3 ra 5 con 7 với AB # 0. ta được 4.860k. chúng ta lời 3.843k
BRO CHIA SẺ THÊM CÁCH CHỌN C VÀ CHỌN ĐÀU VS Ạ

NẾU ĐỂ BẮT ĐUÔI C MÀ ÁP DỤNG CHO BẤT KỲ DAI NÀO CŨNG K KHÓ ĐÂU E, NHƯNG 1 ĐUÔI C THÌ GHÉP 3D LÔ THÌ PHẢI LÀ 100 CON 3D LÔ NHÉ. ABC THÌ AB=100S, GHÉP 1 ĐUÔI C=100 3D.
NẾU ÁP DỤNG CHO DAI MB. THÌ TRUNG BìNH 1 NGÀY BAN CHỈ TRÚNG ĐƯỢC 2,7, CON 3DLO. VẬY CÓ LỜI K.
QUT LUẬT LÔ CŨNG NHƯ ĐỀ THÔI 1 LO =27 ĐỀ. THÌ BẤT CỨ 1 ĐẦU ,ĐUÔI , TỔNG,KÉP =/ = 10S LÔ THÌ TRUNG BÌNH PHẢI RA 2,7 LẦN TRONG NGÀY. VÀ CỰC ÍT KHI BỊ GIAM THÔNG 3 NGÀY.MAX GIAM 5 NGÀY LÀ 20 NĂM NAY CHƯA CÓ.

các ông cứ tính cua trong lỗ,các ông nên nhớ cờ bạc là hên xui thôi.đã đỏ thì đánh đùa 1 con cũng ăn bạch thủ còn đã đen thì đánh đủ các loại cầu kèo cũng vẫn chết,càng lắm cầu kèo thì lại càng mất tiền vì tâm lý cầu nào cũng có khả năng ăn thành ra ăn dc 1 cầu thì bù mẹ tiền nó 5,7 cầu kia thành ra ngày trúng thì trả dc bao nhiêu mà ngày chết thì chết cả đống

các ông cứ tính cua trong lỗ,các ông nên nhớ cờ bạc là hên xui thôi.đã đỏ thì đánh đùa 1 con cũng ăn bạch thủ còn đã đen thì đánh đủ các loại cầu kèo cũng vẫn chết,càng lắm cầu kèo thì lại càng mất tiền vì tâm lý cầu nào cũng có khả năng ăn thành ra ăn dc 1 cầu thì bù mẹ tiền nó 5,7 cầu kia thành ra ngày trúng thì trả dc bao nhiêu mà ngày chết thì chết cả đống
Bạn nói trúng ý mình quá. Có ngày ăn đc ngấy trăm ngàn. Có ngày đi hết mấy triệu nên vốn cứ âm miết. Nên đường về bờ thật xa vời.

mình chơi tới giờ thua 140tr ròi. nên cứ lay hoay chưa ra cách. khi xa bờ thì số mình chọn sẽ ko chuẩn nửa.hjhj. hay ngày nào bạn chơi thì bạn đưa lên bát chốt tập đoàn, cho mình ké với.
Mn hôm nay ae nao đánh theo kiểu của mình là ăn 2 con 6 an giang, số 8 thì 3 đài ăn 7 con rồi

Nay đánh đài nào bạn ơi cho bám càng với. Bạn lên số mình theo dc không?
[/QUOT
Hôm nay mình chơi con 8 đài Bạc Liêu
Bạn có thể đánh 3 càng 44,88,87 o dai
Vũng tau và bạc liêu. Xác xuất ra 88 cao hơn. Bạn đánh 1...9[88] ở dai vũng tàu, bạc liêu. Đánh kèm 44 và 87 nếu dư vốn

Bạn có thể tham khảo cách đánh Ma trận của mình
Mình vốn có 1trieu mà mình còn kiếm dc hơn 12trieu
Bạn vốn 100trieu lo gi ko gở dc 600tr đó

Bạn thường hay chơi miền nào vậy

Bác có thể chụp hình minh hoạ k? Cũng k hiểu lắm @@