Cầu MB - MAI ĐỀ RA KÉP+LỆCH@ManhDuc09 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAI ĐỀ RA KÉP+LỆCH@ManhDuc09

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
E NAY LẠI MẠNH BẠO CS ACE VÀ MN ĐỀ MAI VỀ KẾP BẰNG HAY KÉP LỆCH THÌ E K BIẾT TRC ĐƯỢC Ạ . MONG MN TK CẦU KÈO E CS THÔI Ạ .
Khi ta thấy xuất hiện 2 con giống nhau ntn thì là tín hiệu báo kép ạ vì dịch covid-19 nghỉ 15 hôm lên e chỉ đưa raView attachment 29974View attachment 29975
Có thể nào mai ra sát kép ko b ơi ?

nếu theo cầu của bác manhduc09 chia sẽ và kết hợp với bạc nhớ của tiachop thì mai bạch thủ 161.
Nay thấy cầu báo kép như bạn manhduc09 cs, và cách bắt kép của mình là ở G2 và G3 có con đầu và con cuối đều là 0 (G3 03080) thì báo kép k3n, cầu này rất hiếm khi xuất hiện, đã ra là phải nổ . Mình ngồi lọc kép bằng, lệch còn lại 2 con 16,61, đọc lại thấy bạn nói tia chớp cũng cho ra 16,61 thì yên tâm rồi, tiếc là còn 1 ngày duy nhất, k3n nên xs còn 33% ae tham khảo nhé.

Thật sự e cũng k biết a bao nhiêu tuổi . E thì 40 tuổi rồi nhưng về tuổi chơi lô đề cờ bạc thì e 31 năm nay rồi . E cs những cầu tâm huyết của e là cầu long biên và thanh trì huyền thoại còn các cầu này báo kiểu bạc nhớ ạ . Nếu có gì sai e xl a và mn ạ
tuổi chơi gần bằng tuổi đời :D

Nay em cũng kết 2 bộ bằng và lệch. Vì con 16,61 55,66 em đi 2 ngày rồi nay em theo bác vì con 1661 tia chớp chia sẻ khung 3-5 ngày hoặc có thể vượt khung. Nên nuôi trong vòng 1 tháng vẫn có lãi.

Nay em cũng kết 2 bộ bằng và lệch. Vì con 16,61 55,66 em đi 2 ngày rồi nay em theo bác vì con 1661 tia chớp chia sẻ khung 3-5 ngày hoặc có thể vượt khung. Nên nuôi trong vòng 1 tháng vẫn có lãi.
Mình nuôi sát kép . Mấy hôm nay rồi. Chẳng biết thế nào. Người nói tổng 49. Chạm 4.9 . Người kép. Loạn số rồi

Ct tặng cho mình cặp xiên miên bắc đi ❤️❤️❤️

Thật sự e cũng k biết a bao nhiêu tuổi . E thì 40 tuổi rồi nhưng về tuổi chơi lô đề cờ bạc thì e 31 năm nay rồi . E cs những cầu tâm huyết của e là cầu long biên và thanh trì huyền thoại còn các cầu này báo kiểu bạc nhớ ạ . Nếu có gì sai e xl a và mn ạ
sao bác biết đánh đề từ lúc 9t ạ