Cầu MB - MAI ĐỀ RA KÉP+LỆCH@ManhDuc09 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAI ĐỀ RA KÉP+LỆCH@ManhDuc09

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
Chuyên mục bệt càng 9️⃣
Thống kê từ năm 2012 đến nay xuất hiện 16-17 lần.
Ta lấy khung 7 ngày làm mốc.
Từ năm 2012-2014 các lần xuất hiện gãy khá nhiều
Từ năm 2015 đến nay xuất hiện trên 10 lần
- 1-2 khung vượt khung.
- tỷ lệ ăn trong khung 7 ngày là 80%
- trong 3 lần xuất hiện gần đây nhất thì ngay ngày hôm sau ra đề kép ( bằng và lệch )

Đính kèm

E nhẩm nghi tổng lẻ chạm 1 còn chưa dám quết. Ae quết quá có ngày toang

?
K5, 7 ngày mà ăn 80% thì hơi sợ .
10 lần suất hiện ăn 8 lần bằng lệch 20s
Sao không tính non đi 1 tý 10 lần suất hiện ăn tạch 5 tuần ăn 5 tuần cho dễ tính bác
Căn.
Nếu tính là dấu hiệu để nuôi kép thì mình thấy khá là ok đấy b.
Gãy 1 -2 khung
Còn đâu đều ăn trong K5-7N.
Mình tính là tỉ lệ ăn ngay ngày hôm sau là 5 lần.
Vì ae đang muốn chơi nốt hôm nay nên muốn thống kê rỏ ràng cho ae chơi, chứ nuôi khung thì khung con ?

Căn.
Nếu tính là dấu hiệu để nuôi kép thì mình thấy khá là ok đấy b.
Gãy 1 -2 khung
Còn đâu đều ăn trong K5-7N.
Mình tính là tỉ lệ ăn ngay ngày hôm sau là 5 lần.
Vì ae đang muốn chơi nốt hôm nay nên muốn thống kê rỏ ràng cho ae chơi, chứ nuôi khung thì khung con ?
? vì có quá nhiều thánh giữ miếng chỉ muốn nhăm nhăm làm đại ca thiên hạ.
Cầu cả vạn.
E xin nói bthủ hay cầu lọc hơi khó. Vì trình độ kém xác quết quá toang.
Nếu xác quyết bthủ: ít nhất phải xác quyết đc và đường cầu 1 năm trong 3 , 4 cầu một năm ko đc gẫy quá 3 lần mới đem gạn bthủ trong 100 lần suất hiện chỉ tạch 3 các hệ cầu nhiều số đem gạn suống ít số. Còn hệ 1 tuần gẫy 5 lần , thi thoảng gặp đường cầu lúc ăn lúc gẫy tỷ lệ 30/100% đem gạn chỉ là tham khảo xác quyết ae đánh toang.
Đến ngay e lọc hôm qua còn 6 con có 02còn ko dám tung hô xác quyết. Cái gì xác quyết phải đưa bằng chứng thống kê lịch sử từng cầu , từng cầu suất hiện trong 5 , 10 năm . tổng 100lần suất hiện từng cầu có cao ko ăn 20/100% hay ăn 30/100% từng cầu . đưa bừa ko test ko thống kê lịch sử giữ miếng . chỉ đưa cầu lên rồi quết đét 1 cái bthủ đây ae ơi mai vác gậy đi ăn xin. Cỡ cầu rổm mà nhặt phát đấu 5 cầu lọc bthủ đầy nhưng nó có ăn ko hay mai ra đảo

? vì có quá nhiều thánh giữ miếng chỉ muốn nhăm nhăm làm đại ca thiên hạ.
Cầu cả vạn.
E xin nói bthủ hay cầu lọc hơi khó. Vì trình độ kém xác quết quá toang.
Nếu xác quyết bthủ: ít nhất phải xác quyết đc và đường cầu 1 năm trong 3 , 4 cầu một năm ko đc gẫy quá 3 lần mới đem gạn bthủ trong 100 lần suất hiện chỉ tạch 3 các hệ cầu nhiều số đem gạn suống ít số. Còn hệ 1 tuần gẫy 5 lần , thi thoảng gặp đường cầu lúc ăn lúc gẫy tỷ lệ 30/100% đem gạn chỉ là tham khảo xác quyết ae đánh toang.
Đến ngay e lọc hôm qua còn 6 con có 02còn ko dám tung hô xác quyết. Cái gì xác quyết phải đưa bằng chứng thống kê lịch sử từng cầu , từng cầu suất hiện trong 5 , 10 năm . tổng 100lần suất hiện từng cầu có cao ko ăn 20/100% hay ăn 30/100% từng cầu . đưa bừa ko test ko thống kê lịch sử giữ miếng . chỉ đưa cầu lên rồi quết đét 1 cái bthủ đây ae ơi mai vác gậy đi ăn xin. Cỡ cầu rổm mà nhặt phát đấu 5 cầu lọc bthủ đầy nhưng nó có ăn ko hay mai ra đảo
Nay a có theo kép bằng lệch ko ạ. Để e theo ít

Nay a có theo kép bằng lệch ko ạ. Để e theo ít
? e đang nghi chạm 1 tổng lẻ ặc nếu kép lệch 161 nhưng ?? mấy cầu cầu thì chạm tổng 27 cầu thì chạm 842 cầu thì chạm 31 cầu thì chạm 1 6 cầu thì ra đặc biệt bệt chạm cầu thì vvv và vân vân e nhặt vo thôi chịu 181,161,101, 171,121 , 141chịu chả biết chịu cứng

sao bác biết đánh đề từ lúc 9t ạ
Trước bố a ấy. Bảo m đi ghi cho bố con btd . Đi đánh cho bố thấy bố trúng nhiều. A ấy cũng tập đánh luôn .9t biết hết rồi đề .có gì đâu mà ko đánh đc b .a ấy đóng Mất nhiều tiền học phí lô đề rồi. Mới có những cầu chuẩn ntv. E cảm ơn a. Mạnh Đức ??? nhờ cầu a cs e làm 60t ngày hôm qua.

:cautious: để mà quy chụp có mà 1 đống cầu giờ đăng lên loạn hết số. Mà vẽ e có mà e đăng 50 cầu. Vẽ thì có điện thoại vẽ bằng bút hỏng rồi. Máy tính hỏng chịu.

? e đang nghi chạm 1 tổng lẻ ặc nếu kép lệch 161 nhưng ?? mấy cầu cầu thì chạm tổng 27 cầu thì chạm 842 cầu thì chạm 31 cầu thì chạm 1 6 cầu thì ra đặc biệt bệt chạm cầu thì vvv và vân vân e nhặt vo thôi chịu 181,161,101, 171,121 , 141chịu chả biết chịu cứng
Ngày cuối mà có vẻ mông lung quá nhỉ

Trước bố a ấy. Bảo m đi ghi cho bố con btd . Đi đánh cho bố thấy bố trúng nhiều. A ấy cũng tập đánh luôn .9t biết hết rồi đề .có gì đâu mà ko đánh đc b .a ấy đóng Mất nhiều tiền học phí lô đề rồi. Mới có những cầu chuẩn ntv. E cảm ơn a. Mạnh Đức ??? nhờ cầu a cs e làm 60t ngày hôm qua.
? ngon thía cô ơi nay còn ăn ko ạ ?