Cầu MB - MAICA - 3 CÀNG ĐỀ MB 200 SỐ BẤT BẠI - NỔ 2 ĐẾN 5 LẦN TRÊN TUẦN | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - 3 CÀNG ĐỀ MB 200 SỐ BẤT BẠI - NỔ 2 ĐẾN 5 LẦN TRÊN TUẦN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình xin chia sẻ ae dàn đề 3 càng MB 1 tuần ăn ít nhất 2 lần, nhiều nhất 5 lần, ae đánh theo tỉ lệ thấp nhất là 1,1,1,2,2.
Ae lấy 5 càng cố định 13458 ghép với 4 tổng 2789 =200 số 3 càng, chơi ko cần nghỉ, về rồi lại quay lại nuôi mức tiền ban đâu, ae nào có vốn nuôi theo tỉ lệ cao hơn = 1,1,2,2,3 - 1,2,3,4,5 ae có thể nuôi 2d = 4 tổng mật độ ăn sẽ dày hơn, ae chơi hết tháng 9 này, nếu thay đổi càng mình sẽ Thông báo. Có ảnh tess 3 tháng gần nhất ae tham khảo hình bên dưới.
Chúc ae luôn may mắn và rực rỡ.
Cái dàn này cứ chơi liên tục à ng ae . Cứ húp lại chơi . Chơi xong lại húp à ng ae ??? Vì mình k biết chơi 3d . Cảm ơn ng ae nhé mình tets qua thấy ngon quá ng ae ạ

Không phải đâu ng ae . Chắc mọi người quý mình lên mn luôn luôn để mình trong tim họ . Còn mn mà ghét mình thì mn luôn luôn để trong tâm trí họ . Hì
A dễ thương lên nhiều ng quý anh. Họ quý anh thả tim cho a nhiều vậy a mới nhanh lên

Đề về cang 0 mới nhục chứ... mong 2 ngày còn lại ae rực rỡ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.