Cầu MB - MAICA - 3 CÀNG ĐỀ MB 200 SỐ BẤT BẠI - NỔ 2 ĐẾN 5 LẦN TRÊN TUẦN | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - 3 CÀNG ĐỀ MB 200 SỐ BẤT BẠI - NỔ 2 ĐẾN 5 LẦN TRÊN TUẦN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
NAY ANH BẬN KO THỂ TRẢ LOI VÀ XEM CHI TIẾT DC, NHA ANH CÓ VIỆC, MÀ PHAI LÁI XE CHỞ GĐ ĐI CHƠI, NÊN KO THỂ GUI EM DC, EM VÀO DIÊN ĐÀN LÂU HƠN CẢ ANH MÀ SAO KO BIÊT TÌM TOPPIC VẬY, A CÓ 7 TOPPIC CHÍNH MỖI TOPIC 1 THỨ, THỨ NÀO ANH LÊN DAN VAO THƯ ĐÓ RẤT RỄ TÌM. HAY EM VAO BÁT CHỐT, ĐÀI NÀO A CUNG GƯI, MIỀN NÀO CUNG CÓ.
Cái dàn g6 đó đánh cho hêt tháng bắt a

Năm nay gẫy mất 2 tuần nhé.
Mình tạm tính 1 tuần ăn 1 phát thôi nhé.
Nếu thêm càng 0 thì 2 tuần kia sẽ ăn nhé

Mình thấy bạn đang hiểu sai vấn đề đó ae, đây là 3 càng bắt chơi chi trong 1 đến 3 tháng thôi, chứ ko chơi nhiêu tháng hay năm, hay là dan cố định quanh năm đâu, minh có chia sẻ đang hết thang 9 tess xem càng nào chạy tốt hơn sẽ thay đổi và bổ sung, có j sẽ Thoòng báo ae, bạn chưa đọc hiểu rõ mà đi tess cả năm lam j,,, Kakaka, đánh hết thang này đi rồi tính sau.

Mình thấy bạn đang hiểu sai vấn đề đó ae, đây là 3 càng bắt chơi chi trong 1 đến 3 tháng thôi, chứ ko chơi nhiêu tháng hay năm, hay là dan cố định quanh năm đâu, minh có chia sẻ đang hết thang 9 tess xem càng nào chạy tốt hơn sẽ thay đổi và bổ sung, có j sẽ Thoòng báo ae, bạn chưa đọc hiểu rõ mà đi tess cả năm lam j,,, Kakaka, đánh hết thang này đi rồi tính sau.
Đúng rồi. Anh có nói ra chỉ đánh trong tháng 9 thôi mà. Em đag định bám càngbanh đây. Hihi

Mình xin chia sẻ ae dàn đề 3 càng MB 1 tuần ăn ít nhất 2 lần, nhiều nhất 5 lần, ae đánh theo tỉ lệ thấp nhất là 1,1,1,2,2.
Ae lấy 5 càng cố định 13458 ghép với 4 tổng 2789 =200 số 3 càng, chơi ko cần nghỉ, về rồi lại quay lại nuôi mức tiền ban đâu, ae nào có vốn nuôi theo tỉ lệ cao hơn = 1,1,2,2,3 - 1,2,3,4,5 ae có thể nuôi 2d = 4 tổng mật độ ăn sẽ dày hơn, ae chơi hết tháng 9 này, nếu thay đổi càng mình sẽ Thông báo. Có ảnh tess 3 tháng gần nhất ae tham khảo hình bên dưới.
Chúc ae luôn may mắn và rực rỡ.
Cảm ơn ct đã cs cho ae vào bờ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.