Cầu MB - MAICA - 3 CÀNG ĐỀ MB 200 SỐ BẤT BẠI - NỔ 2 ĐẾN 5 LẦN TRÊN TUẦN | Page 9 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - 3 CÀNG ĐỀ MB 200 SỐ BẤT BẠI - NỔ 2 ĐẾN 5 LẦN TRÊN TUẦN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ĐỂ ĂN MỪNG CHO HÀM THƯỢNG TÁ, NGÀY MAI MÌNH SẼ CHIA SẺ AE CẦU ĐỀ 3D ĐÁNH TUẦN 144 SỐ ĂN TỪ 1 ĐẾN 4 LẦN TRÊN TUẦN, VỚI DÀN ĐỀ 24 SỐ TI LỆ ĂN CUNG NHƯ 3D.
NHƯ MÌNH ĐÃ NÓI, LÊN TƯỚNG MÌNH SẼ CHIA SẺ, MÌNH CÓ 2 CẦU 22 SỐ 2D VÀ 24 SỐ 3D MÌNH SẼ CHIA SẺ TRƯỚC CHO AE DÀN 24 SỐ VÀ 3D 144 SỐ AE CÓ THỂ CHOI DÀN NÀY VÀ DÀN MÌNH ĐÃ CHIA SẺ 200 SỐ 3D 2 HÔM TRƯỚC SONG SONG.
Chúc mừng bác! Chúc bác lên hàm liên tục.

ĐỂ ĂN MỪNG CHO HÀM THƯỢNG TÁ, NGÀY MAI MÌNH SẼ CHIA SẺ AE CẦU ĐỀ 3D ĐÁNH TUẦN 144 SỐ ĂN TỪ 1 ĐẾN 4 LẦN TRÊN TUẦN, VỚI DÀN ĐỀ 24 SỐ TI LỆ ĂN CUNG NHƯ 3D.
NHƯ MÌNH ĐÃ NÓI, LÊN TƯỚNG MÌNH SẼ CHIA SẺ, MÌNH CÓ 2 CẦU 22 SỐ 2D VÀ 24 SỐ 3D MÌNH SẼ CHIA SẺ TRƯỚC CHO AE DÀN 24 SỐ VÀ 3D 144 SỐ AE CÓ THỂ CHOI DÀN NÀY VÀ DÀN MÌNH ĐÃ CHIA SẺ 200 SỐ 3D 2 HÔM TRƯỚC SONG SONG.
xin chucmung chủ tịch ạ

Một phương pháp chơi số.
Nuôi theo pp này của @maica .
Nếu các bạn chơi số. Kiên trì + với tỷ lệ chão tiền hợp với số vốn của các bạn hiện có.
Thì ưu việt hơn nhiều pp nuôi khác.
Bạn @maica đã khởi một Tâm đức tốt . Tôi cổ vũ bạn.
Bạn có Tâm bồ tát.
. Chúc maica thành công rực rở

Trợi, dàn khác thì mình chia sẻ lam j, đó la mình ghép săn cho Aegon đó, chỉ vực cố về chơi thôi ae.ảnh minh cũng tess sẵn đăng lên cho ae đó, tích vàng là ngày ăn.
tu hom nay bat dau nuoi theo a.

có đánhn nhưng bỏ càng 5 đi anh em nhé, dan này đánh suốt nhé, ae đọc kỹ minh chia sẻ lúc đầu hộ mình nhé.
m có chia sẻ dan nuôi tông 2789 càng 13458 tông 200 số, nay về càng 5 mai ae bỏ cang 5 đi còn 4 cang ghép với 40 số chi cong 160 số choi thôi nhé, a em it tiên vao nuôi dan này ok lắm đó, mai cang j về thì lại bỏ cang đo đi, rồi trả càng 5 lại, cứ thế chi cân choi 160 số đanh liên tục maxx 5 ngày phai ra, ae luu ý để nuôi nhé
vay bo cang 5ha a

Một phương pháp chơi số.
Nuôi theo pp này của @maica .
Nếu các bạn chơi số. Kiên trì + với tỷ lệ chão tiền hợp với số vốn của các bạn hiện có.
Thì ưu việt hơn nhiều pp nuôi khác.
Bạn @maica đã khởi một Tâm đức tốt . Tôi cổ vũ bạn.
Bạn có Tâm bồ tát.
Cám ơn maica đã mở bài, mobai55 đã phân tích ( thân bài), còn phần kết luận là do chúng ta. Ai nắm bắt được vấn đề thì thành công. Cám ơn DĐGMSH đã tạo sân chơi cho AE chia sẽ !!!!!

Mình xin chia sẻ ae dàn đề 3 càng MB 1 tuần ăn ít nhất 2 lần, nhiều nhất 5 lần, ae đánh theo tỉ lệ thấp nhất là 1,1,1,2,2.
Ae lấy 5 càng cố định 13458 ghép với 4 tổng 2789 =200 số 3 càng, chơi ko cần nghỉ, về rồi lại quay lại nuôi mức tiền ban đâu, ae nào có vốn nuôi theo tỉ lệ cao hơn = 1,1,2,2,3 - 1,2,3,4,5 ae có thể nuôi 2d = 4 tổng mật độ ăn sẽ dày hơn, ae chơi hết tháng 9 này, nếu thay đổi càng mình sẽ Thông báo. Có ảnh tess 3 tháng gần nhất ae tham khảo hình bên dưới.
Chúc ae luôn may mắn và rực rỡ.

a oi dan 200 so van nuoi hit thang 9ha a. a co zalo j ko cho e ket ban voi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.