Cầu MB - MAICA - CẦU NGÀY THỨ 4 HÀNG TUẦN | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CHÚC CẢ NHÀ NAY MAY MẮN RỰC RỠ NHÉ !
MAica ơi cho mình hỏi là nếu mà đánh lô khung 3N thì có hiệu quả ko,vi minh thấy vốn bỏ ra thi lớn mà nó về khung ngày cuối dc 1 nháy thi cũng ko lãi dc bn.nếu mà gãy 1 khung thi đánh bn lâu mói về vốn dc

H nay mình bận quá. Bây giờ mới vào đc. Chiến luôn thôi ae k lại bị muộn. Toàn thể ae cùng rực rỡ nào
Mình ăn nhẹ nhàng 2d(cả hạ dàn 36so) 3d mai lấy lại. Ae giải nhất cố gắng lên. Vào tiền theo vốn và phương pháp đã chọn thôi.

MAica ơi cho mình hỏi là nếu mà đánh lô khung 3N thì có hiệu quả ko,vi minh thấy vốn bỏ ra thi lớn mà nó về khung ngày cuối dc 1 nháy thi cũng ko lãi dc bn.nếu mà gãy 1 khung thi đánh bn lâu mói về vốn dc
CÁ NHÂN MÌNH thấy lô khung gấp 3 lần. Ra 1 có lãi rồi, ra cả cặp càng ngon. Nhưng để lãi ít hay nhiều tất cả là do mình quyết định, tài chính của mình có bao nhiêu, kế hoạch thu nhập 1 ngày là bao nhiêu. Vốn nhiều đánh to, ăn to, gãy cũng to. Đánh 1k,2k ăn ít, vốn ít, gãy ít. Cái này tối thiểu ai chơi đều biết mà. Cứ có lãi là đc. Mình chơi khung 3N vào ngày 2 gấp 2 có lãi, n 3 thì gấp 3. Nhưng có ng chơi 1.3.10, tùy vốn

Mình ăn nhẹ nhàng 2d(cả hạ dàn 36so) 3d mai lấy lại. Ae giải nhất cố gắng lên. Vào tiền theo vốn và phương pháp đã chọn thôi.
Vẫn tự tin, vốn lên phương án vượt khung.

Hơi buôn cho ae cai giai nhất nhỉ, nhung đung nản nhé, chua bao h nó thê nay đâu, cố lên ae nhé, tiếc cả cái càng giai db thật.
Quá tiếc anh ah. E thì chỉ biết theo a thôi ko để ý cầu kèo gì đâu nhưng e thấy từ hôm anh gộp giải nhất với giải 6 e thấy ko hiệu quả như gộp giải nhất với đặc biệt

Ae ít vốn nên chỉ chơi 3D giải nhất và gđb nhưng g1 hnay lại xịt thật là tiếc.

Hơi buôn cho ae cai giai nhất nhỉ, nhung đung nản nhé, chua bao h nó thê nay đâu, cố lên ae nhé, tiếc cả cái càng giai db thật.
Không biết Maica có duy tâm k, mình không biết cầu kèo gì hết chỉ gửi trọn niềm tin vào Maica thôi. Mình để í trước Maica gộp g1+gđb chung càng thì thấy cũng hiệu quả, sau này gộp g1+gđb nhưng tách càng thấy ổn. Nhưng 2 hôm nay tách đb và G1 ra gộp G1 vào G6. Có thể đó là Phương pháp mới Maica đã nghiên cứu những mỗi lần thay đổi bạn mất nhiều thời gian hơn chưa biết có ổn k. Nhưng mình luôn tự tin ở bạn chúc ngày mai tất cả chiến thắng

dung thế, mai cho no lại về cũ vậy,a tess tháy nó ăn lien tu ti thi a moi thay đổi thê mà xit thông. cay
Các cụ nhà mình đang quen cách bắt cũ, bị đổi đột ngột các cụ chưa quen. Vì Maica toàn soi số đêm mà ban đêm xung quanh mình là thế giới bên kia

CAI LÔ KHUNG ĐÓ HAY LĂM ĐÓ AE , CAI NÂY HÔM NÀO CUNG CÓ LÔ MỚI ĐỂ NÓI TIẾP KIÊU ĐANH ĐUỔI, MINH CHOI 2 NĂM NAY RỒI VẪN HIÊU QUẢ, CỨ LÂY NGẮN NUÔI DÀI, MÀ CHƠI KHUNG PAI CÓ VỐN GẤP LÊN TÍNH SAO C LÃI LA DC, 3 NGÀY KO VỀ BỎ, CỨ CHOI KHUNG MỚI ĐUỔI. LAM J CUNG NÊN CÓ VỐN DÀI THÌ KO SỢ, VD NHƯ MÌNH IT AI MẤT CẢM GIÁC HÁO HỨC XEM KÊT QUA NHƯ MÌNH LẮM, CHẮC SẼ KO CÓ AI, ĐÁNH XONG MÀ ĐI NGỦ, KỆ NÓ VỀ J THI VỀ, KO CÒN NHU TRC LA CÓ BẬN MẤY HAY NGU THI CUNG PHAI HẸN H XEM TRUC TIẾP, HAY ĐANG LÀM VIỆC HAY Ở TIEC TÙNG CŨNG PHẢI XEM THÂM CHÍ LÀ CHUI VÀO TOLET ĐỂ XEM CHO BẰNG DC ĐUNG KO???H MÌNH MÂT CẢM GIAC ĐÓ RỒI, CHỈ MONG NÓ ĐUNG GÃY DÀI QUÁ ĐỂ AE IT VỐN SẼ KO LO THÔI.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.