Cầu MB - MAICA - CẦU NGÀY THỨ 4 HÀNG TUẦN | Page 9 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ko biết lần này e hết ngu chưa mà tk e nhiều tiền quá e ko nhịn dc cười. Chắc tại e thức đêm nhièu jo lú lẫn như bà già bác maica ạh.hjhj.
Hôm nay miền bắc 3d 7 càng và 4 càng đều ăn hết mà e. Sao tk có 39 rút hết tiền về tk rồi à e

Ko biết lần này e hết ngu chưa mà tk e nhiều tiền quá e ko nhịn dc cười. Chắc tại e thức đêm nhièu jo lú lẫn như bà già bác maica ạh.hjhj.
Chắc
Hôm nay miền bắc 3d 7 càng và 4 càng đều ăn hết mà e. Sao tk có 39 rút hết tiền về tk rồi à e
khổ tâm ghê cơ nào dc rút đồng nào ạh. E chả còn tiền mà chơi mb ý. Nên e ko xem luôn haha.

Khổ cái thân e. Hết tiền chả đúng lúc. Dàn mb của bác maica nổ bung bét như pháo hoa đêm dao thừa bắn nửa tiếng ko hết.

Chào bác maica: em cug đang nợ 1 món nợ lottobet khoảng gần 70tr, e cug ms vào diễn đàn1 thời gian: cug mong a tư vấn giúp: pp chơi:
E dự định theo bác đánh đề 3D mỗi ngày 1đ
Vì vốn e cug khá bé
Cug rất mong a chi sẻ và tư vấn giúp e:
vôn em có bao nhiêu a se tu vấn cho em..

hello ae h nay minh mơi xong công việc, mơi về nha dc, bận quá còn ko lên giao luu chúc mừng ae dc,ae nay thế nào, có j mai điểm danh mình bietes nhé.

Chắc
khổ tâm ghê cơ nào dc rút đồng nào ạh. E chả còn tiền mà chơi mb ý. Nên e ko xem luôn haha.
anh đây em, a bận em à, jh a mới dc về đây này, mn, mt nay dc 1 đai thôi, a vân lãi vì a dc 4 dàn 4 cang đài khánh hòa cơ,mb thi chiến thắng to rôi, a có bảo em rành tiền để mb nhung em đâu nghe anh, nếu ko nay em sẽ dc 4 k như hôm qua a gép cho em, dàn nhỏ a se bao em choi 3k, dan to choi 1k, vi em còn 900k đung ko, em ko nghe anh, máu chơi, ko dành tiền thi chi có chêt thôi.

anh đây em, a bận em à, jh a mới dc về đây này, mn, mt nay dc 1 đai thôi, a vân lãi vì a dc 4 dàn 4 cang đài khánh hòa cơ,mb thi chiến thắng to rôi, a có bảo em rành tiền để mb nhung em đâu nghe anh, nếu ko nay em sẽ dc 4 k như hôm qua a gép cho em, dàn nhỏ a se bao em choi 3k, dan to choi 1k, vi em còn 900k đung ko, em ko nghe anh, máu chơi, ko dành tiền thi chi có chêt thôi.
Buồn ghê. Bác lại bảo chỉ có chết thôi. E chết ai làm fan của bác.

Buồn ghê. Bác lại bảo chỉ có chết thôi. E chết ai làm fan của bác.
Có mỗi fan số 1 lại bị hắt hủi vậy ai chơi,haha. Bác đi vắng 1hôm mà tk e bị banh nóc luôn. Bác đi vắng 1 tháng chắc e bán nhà haha

Có mỗi fan số 1 lại bị hắt hủi vậy ai chơi,haha. Bác đi vắng 1hôm mà tk e bị banh nóc luôn. Bác đi vắng 1 tháng chắc e bán nhà haha
thoi mai xoay vôn đi, choi m bắc thôi, có vôn rồi hay choi mt mn, em hãy nghe anh, nghe anh sẽ ko chết đâu, phai bỏ dc cái ham hố đi, a mât nhiều vi cái tính đó rồi đấy,ko nghe a là ra đê đấy.

hello ae h nay minh mơi xong công việc, mơi về nha dc, bận quá còn ko lên giao luu chúc mừng ae dc,ae nay thế nào, có j mai điểm danh mình bietes nhé.
Vừa đi tăng 3 về rồi maica ơi

thoi mai xoay vôn đi, choi m bắc thôi, có vôn rồi hay choi mt mn, em hãy nghe anh, nghe anh sẽ ko chết đâu, phai bỏ dc cái ham hố đi, a mât nhiều vi cái tính đó rồi đấy,ko nghe a là ra đê đấy.
Thêm 1lan đau haha. Từ jo e ko choi với bọn trung nam nữa ko hợp đất.

la sao cơ, nay dc mấy tấn nho vayyj????
Aen uống hát hò mát xa giờ mới về nay đánh 4 càng chơi dàn 35sx4càng 3 kết x4 càng 4 kết 2d với đc 10d 64sx7 càng với 5d 64sx4càng, 4d nay đánh chơi thôi thế quái nào lại ăn full ??

Thêm 1lan đau haha. Từ jo e ko choi với bọn trung nam nữa ko hợp đất.
a có chia sẻ dan nuôi tông 2789 càng 13458 tông 200 số, nay về càng 5 mai ae bỏ cang 5 đi còn 4 cang ghép với 40 số chi cong 160 số choi thôi nhé, em it tiên vao nuôi dan này ok lắm đó, mai cang j về thì lại bỏ cang đo đi, rồi trả càng 5 lại, cứ thế chi cân choi 160 số đanh liên tục maxx 5 ngày phai ra, ae luu ý để nuôi nhé

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
NHUNG NÓ ĐÃ ĂN TOAN 2 NHÁY, VỚI KO GÃY 2 TAY MẤY, GAN NH ĂN LLIEEN TỤC, NÊU TINH ĐUỔI, THI LÂY NGĂN NUÔI DÀI MÀ, CHOI 2 NĂM NAY RÔI, THÂY HIỆU QUẢ MỚI CHIA SẺ AE.
Bác ơi dàn mới bác đăng lại vì nhầm là dàn nào ạ e tìn mãi k thấy bác giúp e với

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.