Cầu MB - MAICA - CẦU NGÀY THỨ 4 HÀNG TUẦN | Page 27 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chia buôn cũng ae nhé, ti thi chén 4d hôm qua mình soạn con 65 ròi phòng nó quay láo, xong nghi nào lại bỏ để con 56 lại đau thạt, đung là nó quay lái quá. Bắt đc tổng mà chết
Phải có hôm nọ hôm kia bác ạ

nay em cũng kết dàn 65s nên vào 3d to quá
nay gửi chỗ đồng mai lậy lại ạ

Theo dõi chén đều thế vào đúng hôm về lại con hôm trước ? Max nhọ rồi. Vạn sự khởi đầu nan mai vào khung mức 2 cho mát

Chia buôn cũng ae nhé, ti thi chén 4d hôm qua mình soạn con 65 ròi phòng nó quay láo, xong nghi nào lại bỏ để con 56 lại đau thạt, đung là nó quay lái quá. Bắt đc tổng mà chết
Hôm nay tạm thời gửi đồng 1 chút vốn. Mai lấy lại ạ. Nay em vào 1k 3D. Và 10k 2D. Mai vào 2k3D và 20K2D được k ạ

Nay g cả càng cả dàn! Mai làm lại a ạ!

Không có gì là không thể! Hôm nay mình nghỉ giải lao ngày mai mình lên mức 2 làm bù thôi! CHÚC CẢ TOPIC MAICA BUỔI TỐI VUI VẺ! CHỜ ĐÓN NGÀY MỚI VỚI CHIẾN THẮNG!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.