Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU - CHO THỨ 7 HÀNG TUẦN | Page 44 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thật sự e học dốt a mai đại ca cho e xin dàn 4d cho ngày 3/10 em cảm ơn

DÀN 4D 576 SỐ LẤY 3D 34789 X36 SỐ X 4D 3678 =576 SỐ 4D
Ae lưu ý: mỗi ngày có 1 dàn khác nhau.
KO PHẢI LÀ DÀN CỐ ĐỊNH -
KO ĐÁNH LẠI CHO HÔM SAU,
CHỈ CHƠI CHO 1 NGÀY M 3 .10,2020

E cũng vừa ui theo a 4d ăn 1hum và trúng đề trả đc 11 trịu tiên lãi bớt lại 10 trịu theo a 4d 5 hum ui vừa ui sóc đĩa bay mất 1 củ còn 4 triu trong tk em sẽ theo a 4d hết lại vay theo a em tin ở a trượt là do số e dù về hay ko giờ a là thần tượng của a chúc a luôn mạnh
Khoẻ vững tay lái giup nhiu ae trong dđ a ạ cảm ơn a tận tuỵ thức đêm hôm ngiên cứu cho bọn e xin chân thành cảm ơn a

EM CHOI DAN BAO NHIÊU SỐ, A HOIT THẬT, EM CÒN VÔN BAO NHIEE TIỀN
EM còn 10 củ trượt 5h 4d hiện giờ còn 4 củ a cho e lời khuyên hết e lại xoay lm ăn phải đầu tư em ko có ý trách a đâu a ko hiểu lầm e nhé

DÀN 4D 576 SỐ LẤY 3D 34789 X36 SỐ X 4D 3678 =576 SỐ 4D
Ae lưu ý: mỗi ngày có 1 dàn khác nhau.
KO PHẢI LÀ DÀN CỐ ĐỊNH -
KO ĐÁNH LẠI CHO HÔM SAU,
CHỈ CHƠI CHO 1 NGÀY M 3 .10,2020

Chủ tịch ơi,dàn này 4D lag 720 số hay 576 số vậy?

A CUNG HỌC HẾT LƠP 9 A NGHI RÔI, CŨNG ĐÂU HOC HẾT ĐÂU, MÃI KIẾM TIỀN QUA NÊN BỎ HỌC SOM ĐÓ, 1 NGÀY A KIÊM DC VAI TRĂM K NÊN A HAM QUA A NGHỈ HỌC
Bây giờ chăm sự nhờ vào a a cứ lên dàn 4d em coppy chơi luôn đc là chời cho ko đc là trò chơi a ak hiiii

EM CÓ THÍCH THỬ KO A SOI RA TRONG NHÁY MẮT THÔI, EM CHỤP ANH CHO ANH KẾT QUẢ BẤT KỲ NGÀY NÀO TRONG NĂM NAY, TỪ GIAI 4 ĐEN GIAI 7 BỊT HẾT PHẦN TRÊN ĐI A TINH CHO EM RA DÀN 4D ĂN 2,160 SỐ ĂN LUON HÔM SAU 5 LÂN ĂN 3 CHO EM XEM THỬ VÀ TÂT CẢ AE THƯỞNG THỨC IT NHAT PHAI ĂN 2 LẦN

THE CHƠI QUA LIỀU NHÉ, EM VAO DAN 4D 4,116 CHO A NGAY MAI. 1 DC 2 THUA. TI LÊ THẮNG LỚN HƠN.
2 LÀ DÀN D4 ĐÊM NAY HOẶC SÁNG MAI A LÊN LÂY 7 CÀNG X 7 X 65 RA 3185K NÊU DC CÓ VÔN NUÔI DÀN 4D NHỎ, KO THI VAY CHƠI DAN 4D 1260
Dạ a cứ lên dàn e theo chứ đài miền nam miền trung e ko biết chơi và giải 6 giải 7 e kung ko hiểu chơi kiểu gì a ak nợ là ngề của e từ khi e học cấp 3 song cuộc sống e chưa bào giờ thoát khỏi 2 từ nợ lãi lên khổ là ngê của e rồi ko sao cả a ơi đc là trò chơi mà a mai đại ca hiii

E có nhưng hum nay em thích càng 5,6,7,8,9 nhưng e ngĩ theo a phải tin a a lên e coppy chơ luôn ko thay đổi gì cả
Thôi a ak phải có ng thắng ng thua chứ mơi tạo lên xã hội mà a ko vấn đề gì cả a a cứ lên dàn 4d cho ngày mùng 3/10 e theo a

Dạ a cứ lên dàn e theo chứ đài miền nam miền trung e ko biết chơi và giải 6 giải 7 e kung ko hiểu chơi kiểu gì a ak nợ là ngề của e từ khi e học cấp 3 song cuộc sống e chưa bào giờ thoát khỏi 2 từ nợ lãi lên khổ là ngê của e rồi ko sao cả a ơi đc là trò chơi mà a mai đại ca hiii
PP CUA ANH DAN 4114 VÀ DAN 3185 KO THE KO CÓ CHUYENJ KO NỔ 1 TUÀN 2,3 LÂN DC, VÂN ĐỀ LA VÔN EM CÓ XOAY DC ĐỂ CHOI NO KO. A ĐẢM BAO LA PHAI NỔ KO QUÁ 3 NGÀY

A ĐANG NÓI LÀ DÀN 4D MIÊN BẮC CHỨ KO NOI TRUNG NAM Ơ ĐÂY,

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.