Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 2 HÀNG TUẦN | Page 27 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CHOI VUA THÔI GIU VÔN EM NHÉ, ĐUNG CHOI THỦ TO QUÁ, CỨ CHUYÊN THÔNG MA CHỚI
Dạ vâng e hum nay lên dàn 4d từ 0-9 lm nặng vốn quá căn bản e ket bộ 13 nòi mắt thấy a btd bộ 68 lm e cang máu e hum nay ngĩ đc hộc lặn thấy đuôi 3 sướng rên ng lặn tip ra con 2 chán luôn

MAI 90%, EM THEO NOT MAI ĐI NHÉ, NHUNG KIEU J EM CUNG KÈM 3D VAO ĐỂ GỠ VỐN, 3D DANG CHẠY RAT TÔT
E vẫn đi 3d đều mà may ăn 3d mới có vốn nuôi 4d. E gấp cho ra rồi nghỉ 4d anh ah. Camarun lắm hihi

AE ĐÂU HẾT RUI NHỈ,
3D CHÉN THỦ CÀNG DAN 1, VÀ 3D DÀN 2, DAN CHÉN HẾT RÙI, AE ĐI RÚT TIỀN ĐẤY À KAKAKAKA LO 3 NHÁY VỀ AEM NÀO CHOI KO, LÔ DẠO NÀY RẤT HAY VỀ LUÔN NGÀY ĐẦU
Minh vốn có ít, qua theo doi thấy mai ca len dan tuyệt qua, gop cho von nhieu minh cung theo 3,4d, du sao cung cam ơn maica nhe, cho minh hoi chut dan 3d 588 so choi ku sao nhan cho, 4d cung vậy qua so no quy dinh

E vẫn đi 3d đều mà may ăn 3d mới có vốn nuôi 4d. E gấp cho ra rồi nghỉ 4d anh ah. Camarun lắm hihi
CÁI GÌ CŨNG CÓ 2 MẶT, 3D RÊ ĂN HƠN ĐÔNG NGHĨA LÀ LẠI ÍT HƠN 4D, 4D VÔN CAO SẺ IT VỀ HÔN NHUNG LẠI ĂN TO, NÊN AE NHIÊU VÔN NÊN CHƠI ĐÀN 4D TỪ 3185 TRO LÊN, IT VÔN THI THÊM THẮT DAN VAI TRĂM SÔ THÔI, CÒN LẠI CHỦ ĐẠO VẪN PHẢI LÀ 3D

Minh vốn có ít, qua theo doi thấy mai ca len dan tuyệt qua, gop cho von nhieu minh cung theo 3,4d, du sao cung cam ơn maica nhe, cho minh hoi chut dan 3d 588 so choi ku sao nhan cho, 4d cung vậy qua so no quy dinh
DÀN HUYỀN THOẠI NẾU CHƠI 3D ANH BỎ KÉP ĐI, VÀ NHỮNG CON GAN ĐI LA ĐỦ, 4D KU HẠN CHẾ CÓ 4200, THÌ DÀN 4116 LA ĐỦ, AE NÀO CHƠI NHIỀU HƠN PHẢI CÓ 2TK TRƠ LÊN, MÌNH CÓ 8 TK CƠ, NÊN CHƠI J CŨNG ĐC HẾT

MAI AE YÊN TÂM ĐI, MÌNH CAME NHẬN 99% AE SẼ ĐC 4D, SOI QUA LÂY ỔN LẮM
MAI AE YÊN TÂM ĐI, MÌNH CAME NHẬN 99% AE SẼ ĐC 4D, SOI QUA LÂY ỔN LẮM
Dạ cảm ơn a em ko bị bon nó đoif gắt quá lên e máu chơi 4d chứ ko đánh 3d tháng 10 trịu ngon hơn đi cty giờ e cần tiền lên chỉ 4d 720s a ak hiii

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.