Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 2 HÀNG TUẦN | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nay bác có chén ko???
em chết dan mà, có dc 16 đâu, chết 1,2 hôm ko vấn đề j, nhung tiếc la nó toan về càng thủ, dc 2 con lô và hòa giải 6 lỗ mât nữa tiền....buồn bắt chạm 142 ma ko lót cai bô 11 vi ko ket cai tông đó:cry:
e cs cả cầu bắt chết 16.. còn nhắc ae ko dc bỏ qua mà

nay xit mất cả 2 rôi ae ơi, cang thủ ăn hêt mà xịt dàn, tiêc quá, thôi mai la, lại ae nhé, mai ăn to hon
DÀN ghép chơi G6 có đủ. Mai chão ăn mới sướng chứ. Thực lòng N1 ra luôn k thích bằng N2 đâu. Cảm ơn Maica, ngày mai cả nhà " May túi ba gang mang đi đựng vàng nhé"

la dan 36 số nuôi têm ngoài, dan đó ko qua 3 ngày phải về, dan đã dc thu nghiêm rôi, a chia sẻ het trong mục cách hạ dan 64 số bất bại đó, mỗi ngày 1 dàn khác nhau nhé
Cảm ơn anh đã chia sẻ!

DÀN ghép chơi G6 có đủ. Mai chão ăn mới sướng chứ. Thực lòng N1 ra luôn k thích bằng N2 đâu. Cảm ơn Maica, ngày mai cả nhà " May túi ba gang mang đi đựng vàng nhé"
Nhưng cũng không được chủ quan nha bác, bữa có bác nào cmt ăn ngày một không thích để chão lên ăn mới đã, rồi đúng dây đen gãy luôn 3 ngày liên tục là vô tình trạng báo động luôn, nên thận trọng không thừa!!!

Xin chào Thủ lĩnh Maica, Chào tất cả các fan của Maica cũng như ace ghé thăm,chúc ngày mới thật nhiều năng lượng để tối gặt hái nhiều xiền.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.