Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 2 HÀNG TUẦN | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A cho e xin lời khuyên e vốn ít nên chơi dàn nuôi 3d 160s và 4d 640 số hay là nên chơi dàn 3d 445s hằng ngày vậy a
E cảm ơn a nhiều ạ

A cho e xin lời khuyên e vốn ít nên chơi dàn nuôi 3d 160s và 4d 640 số hay là nên chơi dàn 3d 445s hằng ngày vậy a
E cảm ơn a nhiều ạ
Mình cũng đang lăn tăn như bạn vậy. Vốn mình có 5tr thôi. Mình cũng ko biết chơi như nào. Đánh 3d nuôi vs 3d hàng ngày thôi hay là chơi dàn 64 sô rồi 3d hàng ngày. Mong các ae chơi nâu rồi chỉ bảo giúp bọn e vs ak...THANK TẤT CẢ AE AK

Mình cũng đang lăn tăn như bạn vậy. Vốn mình có 5tr thôi. Mình cũng ko biết chơi như nào. Đánh 3d nuôi vs 3d hàng ngày thôi hay là chơi dàn 64 sô rồi 3d hàng ngày. Mong các ae chơi nâu rồi chỉ bảo giúp bọn e vs ak...THANK TẤT CẢ AE AK
Bạn nên theo dàn 65x7 càng mỗi con 1k

E cảm ơn a nhiều ạ
dc ca 2 la tôt nhat, vì cai j cung hiệu quả. nếu it tiền thi chi choi 4d thôi, kiêu j lâu cung la 4 ngày mất tất cả vốn gần 3tr thôi ma ăn dc 9tr, vậy bạn tự quyet nhé, còn có vôn chơi tât la tot nhất.

choi tat cả dan 3d hay dan 640s 4d bỏ 2d đi ban nhá, nhiều vôn thi hay choi 64 số

THÔNG BÁO ĐẾN AE!
AE CỦA MAIAC THÂN MẾN, MÌNH GỬI ĐẾN AE NHƯNG DÀN 3,4D NUÔI TROANG 3 NGÀY ÍT SỐ NHẤT CÓ THỂ, DÀN ĐÃ TESS CẨN THẬN TI LỆ CAO, VỐN LẠI ÍT, BẰNG TẤT CẢ PP MỚI CŨ CỦA MÌNH VƠI KINH NGHIỆM BĂNG SƯƠNG MÁU, ĐÃ CHO RA ĐƯỢC NHƯNG SẢN PHẨM HIỆU QUẢ NHẤT CÓ THỂ GIÚP AE GẦN XA ĐƯỢC VÀO BỜ AN TOÀN.
NHƯNG DÀN TRƯỚC ĐÂY MÌNH CHIA SẺ VẪN CHẠY TỐT, VD NHƯ:
1 DÀN 144 SỐ BẤT BẠI CHƠI KO NGỪNG NGHỈ
2-DÀN 336 SỐ NUÔI 3 NGÀY VẪN CHÉN TỐT
3 DÀN 200 SỐ 2D VẪN CHẠY ĐỀU, CHỈ CÀNG MẤY HÔM NAY RƠI VÀO 3 NGÀY BỆT CÀNG O THÌ BỊ QUÁ KHUNG MẤT.

MÌNH KHUYÊN AE NÀO IT VỐN VÀ CÓ 1TK THI NGỪNG HẾT LẠI NHỮNG DÀN NUÔI NÓI TRÊN NHÉ, ĐỂ VÀO NUÔI DÀN MƠI 3D,4D NHƯ MINH ĐÃ CHIA SẺ CHỈ TRONG 3 NGÀY LÀ RA 3,4D, DÀN IT SỐ MÀ HIỆU QUẢ, 1TK KU AE VẪN VÀO ĐƯỢC,
ĐÃ CHỨNG MÌNH CHÉN NGAY NGÀY ĐẦU CHO AE NÉM MÙI 4D MÀ VỐN CÓ VÀI TRĂM K THUI
NẾU AE NÀO NHIỀU VỐN VÀ CÓ 2TK TRỞ LÊN THÌ NUÔI VÀ CHOI THÊM DÀN NGÀY NHƯ MINH CHIA SẺ MỌI KHI NỮA NHÉ.
MAICA LUÔN CHÚC AE GẶP NHIỀU MAY MẮN VÀ THÀNH CÔNG
CÁM ƠN AE ĐÃ ỦNG HỘ MAICA RẤT NHIỀU ĐỂ H IT NHẤT TRONG 2 THÁNG MAI LEO LÊN ĐƯỢC HÀM TƯỚNG.
MAICA SẼ LUÔN HẾT MÌNH VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG ANH EM TRÊN CON ĐƯỜNG SỰ NGHIỆP LÔ ĐỀ NÀY.
xin lỗi bác. Bác cho e link 4D nuôi tuần cho e tk với ạ. E tìm cả tiếng k thấy o_O

Ko phai nuoi Tuần đâu ban nhé, ngày nào đang ngày đó, mỗi ngày 1 dan khác nhau. Tý a lập tôppic riêng a se gửi cho em
vậy à bác. E mới mon men theo 4D. Mong bác giúp đỡ ạ. Cám ơn bác

Ko phai nuoi Tuần đâu ban nhé, ngày nào đang ngày đó, mỗi ngày 1 dan khác nhau. Tý a lập tôppic riêng a se gửi cho em
Nay e vào dàn ct27 ngày cuối với dàn 3-4d đánh ngày hum nay, nay chắc chưa có duyên với dàn của bác.mong từ mai sẽ có duyên với dàn của bác để vào bờ dần dần

Sửa lần cuối:
Anh ơi cho chúng em sin sớm nhé ko thì ku khoá ko cược đc ạ em chỉ có 1 tk thôi mong anh giúp đỡ ạ em cảm ơn anh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.