Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU - THỨ 6 HÀNG TUẦN | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Do MaiCa có vốn nên đánh 4 càng, Ae toàn những ng thua ở ngoài cụt hết vốn với tìm vào KU theo các cao thủ để gỡ hoặc để giải cơn nghiện nên thua vài tay thông là hết vốn. Và lại còn bị động nữa ko biết kết dàn nào nếu đánh đều mà về 1 dàn thì lỗ mà một khi đã thua mấy tay thì lại muốn gấp chão gỡ cho nhanh. Vì thế nên ko thể chia vốn tiếp đành liều thôi 1 ăn cả 2 trắng tay là như vậy đấy bạn.
minh có nói rõ la ae co thể choi 1 dàn giai đc biệt dc mà, nếu vôn ko nhiều thi choi 1 giải thôi và pai đanh 2 dàn, cang dàn và càng hạ, minh có chia sẻ cách chơi này trong cách hạ dàn 64 số bât bại đó, do ae ko để ý hay ko đọc dc, hay bị trôi bài, vây minh đã khuyên ae mới vào nên vào đó đọc hêt nhung j minh chia sẻ năm dc rồi chơi rat ok.

bạn chứ hiểu chỗ nào cứ hỏi mình sẻ giải thích
Mình đang chơi G6 (100s x càn 0,1) ngày 26/8 về 2 nháy ngày thứ 3 mình đã chão tiền x3 nên ăn hơi to rồi. Mình chưa biết chọn càng kết và dàn 65s. Mong bạn chiếu cố hướng dẫn mình nha !!!. Thanks nhiều !!

Mình đang chơi G6 (100s x càn 0,1) ngày 26/8 về 2 nháy ngày thứ 3 mình đã chão tiền x3 nên ăn hơi to rồi. Mình chưa biết chọn càng kết và dàn 65s. Mong bạn chiếu cố hướng dẫn mình nha !!!. Thanks nhiều !!
CHIỀU MÌNH LÊN DÀN BẠN ĐANH 7 CÀNG VỚI 65 SỐ THÊM 4 CANG KET VỚI 65 SỐ NỮA, =260 SỐ, NẾU BẠN CÓ VỐN BẠN CHƠI THÊM CANG THỦ VƠI 65 SỐ NỮA VÈ THU BẠN ĂN TÂT KO THI MAI CHAO LÊN 1K NỮA COI NHU NUÔI, TUÂN ĂN VAI LÂN THỦ ĐÓ, CÀNG G6 BẠN THÍCH NUOI CANG THI CỨ CHƠI CANG 16 GÂN NHU HÔM NAO CUNG CÓ MÀ NÓ RÁT HAY ĐI CẢ CẶP, BAN THỬ TES MÀ XEM

bạn choi cang hạ cua minh hay hơn vd nay ko về mai bạn vẫn choi dan mơi lấy 4 cang ket+ 65 và 36 sô nua danh chi 1 k thôi, nêu về cang ket bạn ăn 2 nháy hay thêm hạ dan thì ăn 4 nháy, mà dan hạ lại it vốn, nếu 3 hôm ko về hôm thu 4 vả to vào, vi tuân ăn it nhát 2 lân cang kết, ko phải 3,4 lần, ae choi 1 dan 7 cang thôi dc ko đan gbao nhiêu đâu, phí lắm, cái cang ketes và thủ minh soi rat la lâu ko phải đơn gian đâu ket hop rat nhiều pp gôp lại đó ae.
Có nghĩa mình đánh 4 càng kết +65 số và 4 càng kết +36 số ( chơi cả G1 + đặc biệt) đúng k maica

AE THAM KHẢO CẦU HÔM NAY

Đính kèm

CHUẨN,NẾU IT VỐN CHƠI GIAI ĐB THÔI, VÌ ĐB RẤT HAY BAT DC CANG KẾT VÀ THỦ
Hôm nay mình sẽ chơi đb, đi lại từ đầu và mình vừa xem thử chơi giải 100 số + càng 1,6 bạn chia sẻ thấy OK. Vào G6 chỉ 1k = 600k ra 1 nháy vẫn lãi, k ra mai gấp vốn nhẹ nhàng thấy ra đều

Chu
Chúc mừng bạn nhé

CHIỀU MÌNH LÊN DÀN BẠN ĐANH 7 CÀNG VỚI 65 SỐ THÊM 4 CANG KET VỚI 65 SỐ NỮA, =260 SỐ, NẾU BẠN CÓ VỐN BẠN CHƠI THÊM CANG THỦ VƠI 65 SỐ NỮA VÈ THU BẠN ĂN TÂT KO THI MAI CHAO LÊN 1K NỮA COI NHU NUÔI, TUÂN ĂN VAI LÂN THỦ ĐÓ, CÀNG G6 BẠN THÍCH NUOI CANG THI CỨ CHƠI CANG 16 GÂN NHU HÔM NAO CUNG CÓ MÀ NÓ RÁT HAY ĐI CẢ CẶP, BAN THỬ TES MÀ XEM
Ok, đúng ý mình, hôm qua mới đổi càn 16. Thấy tháng này càn 6 ra nhiều nên đổi càn. G6 này có cần hạ dàn không vậy maica 100s hơi phí tý nhưng mình thấy an toàn, chiều chỉ cần xem càn thôi !!

Ok, đúng ý mình, hôm qua mới đổi càn 16. Thấy tháng này càn 6 ra nhiều nên đổi càn. G6 này có cần hạ dàn không vậy maica 100s hơi phí tý nhưng mình thấy an toàn, chiều chỉ cần xem càn thôi !!
Lại chơi cả ha dan nữa tôi j, 65 số toi bắt cho giai 6 gan nhu la ăn het đó.

Hôm nay mình sẽ chơi đb, đi lại từ đầu và mình vừa xem thử chơi giải 100 số + càng 1,6 bạn chia sẻ thấy OK. Vào G6 chỉ 1k = 600k ra 1 nháy vẫn lãi, k ra mai gấp vốn nhẹ nhàng thấy ra đều
Đung rồi choi hieu quả lắm, nhieu ae k để y, nghi la toi ăn có 1 nháy ko ăn thua, nhung thuc ra la toi van lãi hoac hòa khi dc 1 nháy. Vì tôi ăn dàn hạ và canh hạ, bó ma ăn càng thủ lãi nhiều, gan nhu có hôm nào lô đâu, mà lô vd chi về càng 7 ma ăn 1 nhay thoi thi lo tí, vd 10 von lỗ 2 tr, nhung hôm sau mà về 2 nháy thì chết voi tôi ròi hay 3 nháy lại dc c thủ thì vỡ đạp tam điêp luôn còn j.

Chủ đề chơi giải 6 Mai ca tư vấn giúp mình như thế này chơi đc không mình áp dụng luôn hôm nay. 1/ 100 số + càng 1,6( nuôi bạn đã nói trên) 2/ 4 càng kết +65 số = 260 số hàng ngày của Maica. Cả 2 pp trên đều là nuôi nhé. Cảm ơn bạn

Ae trong này đa số e thấy thua tha nhiều điển hình như em.. mà rãi đều các mặt trận cũng khó,pp a đi mấy năm nay a đã vô bờ lãi lời có luôn rồi đỡ áp lực tâm lí.. bọn em giờ rối như mì tôm a ạ

Ae trong này đa số e thấy thua tha nhiều điển hình như em.. mà rãi đều các mặt trận cũng khó,pp a đi mấy năm nay a đã vô bờ lãi lời có luôn rồi đỡ áp lực tâm lí.. bọn em giờ rối như mì tôm a ạ
Phương pháp và cách chơi nó quyết định. Mình nghĩ k chơi linh tinh nhiều. Tập trung vốn nuôi vẫn OK nhất. Sau khi G1 vượt khung mình - 40tr. Nhưng tĩnh tâm đi lại từ đầu, ngã đâu đứng đó.

THI TRUOC ĐÂY A THUA THA, A CHẾT CÓ AI BÊN A BẢO BAN KHUYÊN A PHAI THE NAY THE KHÁC ĐÂU, ĐÂU DC AI CHI BẢO HƯỚNG DÃN, KHI A VAO DIÊN ĐÀN NÀY A HỌC MỖI NGƯỜI 1 TÍ, CAI CÂU J CỦA AI HAY A LIÊN TUONG RỒI THIÊN BIÊN VẠN HÓA THÀNH CẦU CUA MÌNH RIENG VV, TỰ MINH HỌC HỎI, CHIU KHÓ ĐỌC NHUNG CHIA SẺ CỦA CAO THỦ NHUNG NGƯỜI HIỂU BIẾT VA NHIET TÌNH, AI SINH RA MA BIẾT DC CAI NÀY CAI KIA ĐÂU, ĐÊU PHAI HỌC MỚI BIÊT DC, PP CHOI NHIỀU SẼ TINH DC LAM SAO CHO HIỆU QUẢ, A ĐÃ QUA NHUNG NĂM THÁNG KHÓ KHĂN NÊN A QUA HIỂU NHUNG HOÀN CANH THUA THA BẾ TẮC NO NHU THE NÀO NÊN A MƠI CHIA SẼ ĐỄ NHUNG NGƯỜI NHU A TRC ĐÂY NHANH BIETES VÀ HIÊU HƠN, NĂM DC PP CHƠI SAO CHO HIÊU QUẢ NHẤT, A ĐÃ TỪNG 1 NĂM KO RA KHỎI NHÀ, NGÀY ĐÊM XEM VIDEO CAC KÊNH ROI CÁC DIÊN DÀN, HỌC HỎI TÌM TÒI, MỚI DC NHU HÔM NAY, H EM CÓ J CẦN ĐÃ CÓ A, A SĂN SÀNG CHIA SẺ PP CÁCH CHƠI SAO CHO TÔT NHẤT, CẦU A SOI CANG A BẮT, DÀN ANH LÊN, EM CHI COP VỀ CHOI ĐUNG PP A CHIA SẺ THÔI, MÀ KO DC NỮA THÌ ,,,.....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.