Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU - THỨ 6 HÀNG TUẦN | Page 25 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xem cái kết quả các miền mà tỉnh cả ngủ, chúc mừng ae nhé, nay chén gần full đài roii

Cac Phan của tôi đi đâu hết rồi, lại đi rút tiền rồi hả, buồn quá chẳng có ai chúc câu j cả, ko ăn cũng buồn, mà ăn cũng buồn kakaka
Vào điểm danh nào, thế này thì bao h tôi lên tướng được đây????

Cac Phan của tôi đi đâu hết rồi, lại đi rút tiền rồi hả, buồn quá chẳng có ai chúc câu j cả, ko ăn cũng buồn, mà ăn cũng buồn kakaka
Chúc mừng maica nhé!♥ :$ <3 :$

đây đây a ơi kaka, mới đi làm về ..

Chúc mừng ae Hnay chén đẫy mồm anh ah. Ước gì tuần nào cũng như tuần này

Chúc mừng ae Hnay chén đẫy mồm anh ah. Ước gì tuần nào cũng như tuần này
kakaka tới đây là thế đó
ae giu vốn để đi đường dài nhé, ae nao ma dc nhiêu ti thi mai choi thêm dan hạ càng 1,2k cho máu, ae chủ yếu tập trung vao mb giai đb nhé, giai đb dạo nay đang rất thông mong la húp đều đều, có 2pp mới mình mới áp dụng vào nó đó, tháy chạy ổn lắm nên ae yên tâm chú trọng vào đb mb là chính.

Rượu SN say cược xong giờ tỉnh. Cuối tuần nhiều niềm vui quá. Cảm ơn Thiếu Tá Maica hôm nay rực rỡ, Chúc ngày mai tất cả lại đếm xiền như hôm nay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.