Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 128 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay 4d dàn 2d 65 số ai theo ăn to từ 7 càng, 4 càng càng thủ. Mình đang theo dàn 4.116 số rồi, mai tính toán lại 4d này ntn.

BAC ĐUNG NUÔI 260 SÔ NỮA CHOI NGAY NAO BIET NGAY ĐO THÔI, CON DÀN 455 NỔ RÔI THI MÀ 260 KO NỔ CUNG BỎ, ĐUNG NUÔI 260 RA, BÁC NUÔI THẾ VÔN ĐÓ ĐỂ CHOI 4D 3185 HAY 4116 HAY HON ĐÓ
Em theo dàn 720s thôi dàn 3116 vốn phải 20 triu a ak

Mà bác maica ơi sao em thấy dàn ngày có chổ thì 4d có c0 mà có choor ko có thế bác nhỉ?

CA NHÂN MAI CA CHOI ĐỦ FULL HẾT DAN 1 TỪ 7 CANG ĐẾN THỦ CÀNG, RIENG DÀN 4D HUYÊN THOẠI THI CHOI 4116 SO, VÀ 4D 1764, LÂY 7X7X36 AN TOANG NHẤT,
HÔM NAY KO ĂN CAI NÀY THI MAI ĂN CAI KIA, CO HÔM ĂN CẢ 2.
Hôm nay định vào 2 dàn 4d là 4.116 số và 3.185 số, nghĩ thế nào vào 1 dàn.

Mà bác maica ơi sao em thấy dàn ngày có chổ thì 4d có c0 mà có choor ko có thế bác nhỉ?
DAN 1 LÀ CÓ DAN 2 KO CÓ VÌ 2 PP BẮT KHÁC NHAU, CÓ HÔM DAN 2 AN MÀ DÀN 1 KO ĂN, NẾU TRÙNG NHAU HẾT THÌ LẠI KO CÂN CHIA RA NHƯ THẾ ĐÚNG KO???
TỪ MAI MÌNH CHỈ ĐĂNG DAN 1 VÀ DÀN 2 THÔI KO CÓ DAN 3,4 CHO NÓ GỌN VÀ AE CŨNG KHÔNG BỊ PHÂN TÂM. AI MUỐN CHƠI DAN NHỎ THI LẤY DAN 1, LẤY 4 càng KẾT 3,4 GHÉP VƠI DAN 36 LÀ RA DÀN 4D 576 SỐ

Vâng ạ! Lỡ theo r nên theo cho hết khung xem ntn b ạ!
Vâng ạ! Lỡ theo r nên theo cho hết khung xem ntn b ạ!
chúc mừng bạn nhé! Chuẩn quà sn bác maica gửi tặng rồi chứ mình ko phải sn nên muốn đc tặng kèm cũng chịu???
Chúc bạn sang tuổi mới vv và may mắn, thành công nha?

Hôm nay định vào 2 dàn 4d là 4.116 số và 3.185 số, nghĩ thế nào vào 1 dàn.
TÂT CẢ AE IT VÔN CHOI 3D THÌ CỨ DAN 1 LA CHÍNH CHUYÊN TÂM VAONOS, NÓ CHẠY NHƯ THẾ NÀO BAO LÂU NAY AE NẮM DC RỒI ĐÓ, CỨ THẾ MA DẠP KHUÂN, KO MIÊN MAN, AI CÓ VÔN NHIÊU HƠN THI ĐANH THEM 4D, 4D TUY NHIEU VỐN NHUNG ĐÔNG NGHIA LA NO CHẮC HƠN. CAI J CUNG CÓ 2 MẶT CẢ AE À!!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.