Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 32 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
dan nhiều số minh ko sợ ai soi hay bẻ j cả, mỗi 1 người có nhiêu cầu khác nhau, có pp khác nhau, mà bao nhieeu nguoi trên diên đan này nó bẻ sao dc. càu it số thi đung la ko nên hcia se sớm, nc cung ko sợ đồng nhôm j đâu, mình chỉ ko đang cang sơm thôi, vì có người lấy càng của mình cho vao nhóm cua họ nói la cang họ bắt, mình bị nhiều lân thế rồi nên cảm thấy ko thoái mái thi se ko muốn chia se cang sớm, vói chủ yếu mình đanh càng la chính, nên minh chang sợ dàn đâu, minh choi cả 100 số ghép 4 cái 3 càng thì no có bẻ chỉ bẻ cang thôi.
nay chưa lên số ở bát chốt à bác

NẾU AE NÀO ĐÃ THEO DÕI MÌNH THÁNG TRƯỚC ĐỔ LẠI THÌ BIẾT, MINH CHƠI VÀ CHIA SẺ TẤT CẢ CÁC ĐÀI CỦA 3 MIỀN VA 3,4 CÀNG ĂN RẤT OK, PP BẮT CÀNG CỦA MINH PHÂN CHIA RÕ RÀNG DÀN 7 CÀNG THÌ CÓ 4 CANG KẾT KẾT VÀ 2 CANG SONG THỦ PP CÀNG CỦA MINH TƯƠNG ĐỐI CHINH XÁC, MÌNH ĐÃ TỪNG CHIA SẺ RẰNG, AE IT VỐN CÓ THỂ CHƠI CÁCH NUÔI CÀNG THEO HINH THỨC NHƯ SAU.
1 - AE LẤY 3 4 CANG KẾT CỦA MÌNH GHÉP VỚI 100 SỐ VÀ CÁC DÀN HẠ, ĐÀI NÀO CÓ CÀNG CUA DÀI ĐÓ.
2 - TUÔNG TỰ NHƯ TRÊN AE LẤY 2 CÀNG THỦ GHÉP VỚI 100 CON ĐỀ SE DC DAN 200 SÔ 3C, + THÊM AE CHỌN DAN HẠ, NẾU ĐANH NHU VẬY TRONG 6 ĐÀI KIỀU J CUNG SE LÃI
3 - NẾU AE ĐANH CHI 1 ĐÂÌ MIÊN BẮC AE CÓ THỂ LÀM TƯƠNG TỰ NHU TRÊN, NẾU NAY KO RA MÃI AE CHÃO TIÊN LÊN TỈ LỆ TUY VỐN CỨ TÍNH SAO AE CÓ LÃI LÀ DC.
4 - TƯƠNG TỰ CÀNG 4 CUNG NHU CÀNG 3, NẾU AE CÓ VÔN THI CHƠI CẢ 4 CÀNG, VD KẾT NHƯ HÔM NAY MÌNH CHỐT CÀNG CÓ CÀNG SONG THỦ VÀ BT LÀ HÔM NÀY MÌNH BẮT TỰ TIN VỀ CÀNG, MINH SẼ CHOI 4 CÀNG BT LÀ 1 CON 6 CỦA CANG 4 HÔM NAY GHÉP VOI 100 SỐ GHÉP VỚI 10 CON 3 CÀNG, VÀ HẠ DẦN CÀNG VÀ CÁC DÀN HẠ. NHƯ THẾ HÔM NAY MINH HẠ 4 DÀN LA DC 4 LẦN 4 CÀNG.
5 - CHƠI 3 CÀNG BT CUNG NHƯ 4 CÀNG TRÊN LÀ LẤY BT CANG GHÉP VỚI 100 CÒN VÀ HẠ DÀN, NẾU NAY KO RA MAI CHAO LÊN, 4 CÀNG MÀ ĐÁNH NHIÊU DAN HẠ NHU THẾ MINH CHI CHOI 1K, VỐN KO MẤT LA BAO MÀ DC THÌ CŨNG TƯƠNG ĐỐI. ĐẢM BẢO AE KO CÓ CỦA THUA VÀ VỐN LẠI NHỎ, TRUOC ĐÂY MINH ĐANG DAN 84 SÔ ĂN 28 NGÀY TRÊN THÁNG, NHUNG H KO DC PHÉP ĐANG DÀN QUÁ 64 THÌ ĐỂ CHOI CHẮC NHẤT MÀ GHÉP VỚI KIÊU CANG THỦ AE CHOI CẢ DÀN 100 CON CHO CHẮC, HẠ DAN MA DC THI ĂN TẤT, KO THI LÃI CHÚT, CHÊNH NHAU KO ĐANG LA BAO NHIÊU K ĐÂU, CHÚC AE LUÔN MAY MẮN VÀ RỰC RỠ NHÉ.
Vây a oi em muốn choi 3 càng miền bắc nuoi để an chắc thì đánh ntn a chỉ bảo e voi

EM CỨ VÀO CHỊU KHÓ LIK ĐỂ ANH LÊN QUÂN HÀM LÀ A VUI RỒI, EM DC THI A CUNG DC MÀ DÚNG KO CÂN J PHẢI QUA CÁP NGHE KHÁCH SÁO QUÁ, CÓ QUÀ ĐI NỮA CŨNG BIẾU DC NHAU ĐÂU, AE MINH TRONG NÀY KO THỂ CHO SO DT NHAU DC, DIEN ĐÀN ĐÃ QUA ĐỊNH RỒI, VÂY NÊN CỨ UNG HỘ NHAU BẰNG LIK LIK LIK VÀ VUI RỒI.
Chúc người ae luôn khỏe mạnh

Truoc sau tôi sẽ chia sẻ, để xem dàn chạy thé nào đã, nay mới nhìn ra và phai thư nghiệm, còn dan này nổ kêt quả là có dàn mới ngay, nên ko phai chờ đến h chốt mới có số, ko cần tinh toan nhiều, chi 3p lên dc dàn, se sẽ đăng ngay từ tối cho ae biết để ko phải hóng đợi
Mk đang hóng đấy ! Thanks lăms ạh !?

maica nói:
DAN HẠ 16 SỐ ĐỎ VỀ NHU MINH ĐA NÓI VOI AE LÀ THÁNG ĂN 10 NGÀY ĐEN 12 NGÀY TRÊN THÁNG, NAY DAN THỦ NGHIÊM ĐA ĂN DAN 11 SỐ TRONG 3 HÔM, TỪ MAI MINH AP DUNG RAT NHIỀU PP HẠ DAN CHUẢN, NHU MINH VỪA TESS ĂN HẠ DÀN 36 SỐ TRỜ VÊ, 20 ĐÊN 25 HÔM TRÊN THÁNG, AE NÊN NUÔI DÀN HẠ NÀY NHÉ, MOI NÀY DÁNH VÀI K TRAO TIÊN LÊN CUNG DC
-Cám ơn CT Maica - chúc CT , GĐ mạnh khỏe và có tâm huyết với ace trên DĐ .

EM CỨ VÀO CHỊU KHÓ LIK ĐỂ ANH LÊN QUÂN HÀM LÀ A VUI RỒI, EM DC THI A CUNG DC MÀ DÚNG KO CÂN J PHẢI QUA CÁP NGHE KHÁCH SÁO QUÁ, CÓ QUÀ ĐI NỮA CŨNG BIẾU DC NHAU ĐÂU, AE MINH TRONG NÀY KO THỂ CHO SO DT NHAU DC, DIEN ĐÀN ĐÃ QUA ĐỊNH RỒI, VÂY NÊN CỨ UNG HỘ NHAU BẰNG LIK LIK LIK VÀ VUI RỒI.
Bác ơi e đang xa bờ mà vốn e còn có 10tr e muốn theo bác để vào bờ dần dần . Giờ e theo bác thì e nên theo dàn nào và vào tiền ra sao bác tư vấn giúp e với cảm ơn bác.

Bác ơi e đang xa bờ mà vốn e còn có 10tr e muốn theo bác để vào bờ dần dần . Giờ e theo bác thì e nên theo dàn nào và vào tiền ra sao bác tư vấn giúp e với cảm ơn bác.
Maica chưa chốt mb a?

10 tr chơi tốt vào dàn, an toan nhất Là 65 bạn nhé, bạn vào đanh vài hôm tháy ok thu chơi thêm it dàn hạ, kiem dc chút bạn nuôi thêm dàn 36 đổ xuông cho mình, vón 10t ban chia ra làm 3 ngày chi mình, ti lể vai tièn 1.3.8

MAICA.BAN CHI CHO MINH CACH LOAI BO 2 TONG TY LE DAT 90/100
Bạn có dan 64. Hạ xuống bạn bỉ tổng và bóng tổng hôm qua đã về đi, kép băng nữa la dc dan 44 số, bạn ket nhất tông j trong 44 số này bạn để lại 2 tổng hoac 3 tổng trong 44 con đó còn lại bạn loại hết, thi dan ha nữa ban còn tầm 20 số, tuong tự dan 64 bạn ko muốn bỏ tông hôm qua bạn kết tông j bạn để lại,
Cách của tôi bạn loại cua mình bạn tess ma xem, kép b vè it trong tháng, tổng bết cung rat ít, ti lê ma dc dan hạ nhu trên la ok roi, từ tế đên h gan như ko có 4 ngày bệt tổng, duy nhat tuan trc bệt t16 nhu thế thoii

Bạn maica chốt càng sớm để Ae còn ghép, như mình đây cứ mỗi lần ghép càng đến là khổ. 7 càng thì mình phải mất 7 lần để copy bạn ạ.
Ae luyện Ghep dan đi, tổng mình ghép cả chơi 15 dàn 3,4 càng giai nhất, giai 6, giai db 5p là cả vào đánh luôn đó, cả cả dung bằng bt lân máy tính, cái này thi qua đon gian mà ae

Ae luyện Ghep dan đi, tổng mình ghép cả chơi 15 dàn 3,4 càng giai nhất, giai 6, giai db 5p là cả vào đánh luôn đó, cả cả dung bằng bt lân máy tính, cái này thi qua đon gian mà ae
Bạn ghép dàn 34d cách nào mà nhanh vậy, mình làm trên đt nên cũng bất tiện. Mình cũng chưa ghép 4D bao giờ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.