Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Theo tôi thì ae nên chia sẻ cách tạo dàn cho ae chủ động vì nhiều người còn bận công việc không thể trực để hóng số được. Còn bọn chó má kia đã có adm sử lý chúng nó người ae à
Đúng đấy bạn lên chia se cho ae chứ ai có thời gian đâu các giáo sư sử học nô đề còn trả sợ bọn bán số

Cầu 4s-8s tôi chia cho ae vẫn húp đều . Số cầu số thì đã vậy nhưng còn phải có duyên nữa ae à. Tuần này 2 cầu TTĐ của tôi húp cả, hôm qua húp TTĐ: 03,30,08,80
mà có người thì phang manh hết vốn người thì không được ăn mà cầu thì mới vào tiền ngày 3
Đúng rồi muốn ăn được cũng phải hợp duyên với người cs .như cầu của bạn hung 1979 cũng nổ liên tục nhưng mình vẫn chưa được ăn vì vào nôi hai tuần hai cầu con 47,74,48,84, .... vào đúng hai tuần cầu gẫy cũng mất khá khá nên tuần này chán k nuôi nữa thì nó lại về ,vậy nên có hợp duyên hay k nó ở chỗ đó đấy các bạn . Làm cái gì nó cũng phải có cái duyên . Chôi số cũng như buôn bán vậy .

Đi đều dàn 64s 30ngày trúng 20 ngày vẫn lời nhé người ae
Cai dó la diều đương nhiên, vấn đề la ngày ko ăn bới ngày ăn cách bao nhiêu ngày, hay la ở cái chỗ 1 tháng chi có 1 ngày đut 3 ngay liền, gần 8 tháng mà chỉ có 3 tháng mỡi tháng có 1 lần đưt 3 ngay thôi, con lại la 2,1 vậy nên mới chia sẻ để ae chơi

Đúng đấy bạn lên chia se cho ae chứ ai có thời gian đâu các giáo sư sử học nô đề còn trả sợ bọn bán số
Truoc sau tôi sẽ chia sẻ, để xem dàn chạy thé nào đã, nay mới nhìn ra và phai thư nghiệm, còn dan này nổ kêt quả là có dàn mới ngay, nên ko phai chờ đến h chốt mới có số, ko cần tinh toan nhiều, chi 3p lên dc dàn, se sẽ đăng ngay từ tối cho ae biết để ko phải hóng đợi

1- Ảnh 1 Đây là 2 ảnh đã tess để hạ dàn từ 64 số bỏ 2 tổng đã về hôm trước đi, lấy tổng và bóng tổng hôm trước loại dc 12 số, ae để ý ngày ăn mầu vàng nhé, như vậy dàn còn 52 số
2- ảnh 2 Là hạ dàn từ 64 số còn 44 số, trong đó bỏ 2 tổng và kép bằng, ae xem và đọc kỹ chữ đã ghi rõ trên hình ảnh.
Như vạy là dàn của bác đã 6 hôm
Ko về rồi phải ko ạ, hôm nay tỷ lệ vào trúng bnhieu % vậy bác

Như vạy là dàn của bác đã 6 hôm
Ko về rồi phải ko ạ, hôm nay tỷ lệ vào trúng bnhieu % vậy bác
BẠn đang hỏi mình dàn nào, ảnh nào, mà kể cả 3 ảnh đi nữa cung ko có dan nào la 6 hôm chưa về cả, nếu bạn nhìn dàn 64 đang lên là ko phải để tess cho về truoc đâu mhes, mà đánh ngày hôm nay, mai lại là dàn khác, coa ngay khi kết nổ, bạn đang nhầm đâu đó

Thâu đêm ko ngủ dc vì nhìn ra cách tính dàn đề 64 số, chạy rất rất ok, ok là ở chỗ chưa bao h đứt quá 3 ngày mà đã ăn thì ăn liền tù tì, 2,3,5,7,10,15 tay nghỉ 1 lần rồi lại chạy tiếp, tes từ tháng 1-2020 đến có tháng 1 Và tháng 3, với đầu tháng7 có 1 lần đứt 3 hôm liên nhau rôi lại chạy, còn lại chi đứt 1,2 hôm. Dàn này để mà nuổi mình nghĩ rất ổn, vốn ko cần nhiều, có hinh ảnh đã tess, ae xem và cảm nhận nhé, màu vàng là ăn, nếu muốn hạ dàn ae bỏ tổng hôn trước và bóng tổng hôm trước đi sẽ bớt dc 12 số, nếu bỏ kép dàn còn lại 56 số, bỏ cả kép và 2 tổng đi dan sẽ con lại 44 số, ae để ý chữ trên dàn tess nhé
Cầu động, mỗi ngày 1 dàn khác nhau, ae thẩm hinh ảnh xem, nếu dc mình sẽ lập dàn mai ae chiên Luôn nha, với kiểu quay đểu nhu tuần này mà có dàn này chấp cả họ nhà đồng luôn ae à, ae thấy hay thì lik cho mình động lực nhé.
Dàn 44s tạm dược còn dàn 64s ăn như vậy là cầu bại đó người ae ơi ở đấy mà mơ hồ dàn tôi 60s ăn 24-26 lần 1 tháng tôi còn không thích đây mà dàn bạn ăn 17-18 buổi mà đã làm như thành công lớn nhưng dù sao cũng nhiệt tình

Dàn 44s tạm dược còn dàn 64s ăn như vậy là cầu bại đó người ae ơi ở đấy mà mơ hồ dàn tôi 60s ăn 24-26 lần 1 tháng tôi còn không thích đây mà dàn bạn ăn 17-18 buổi mà đã làm như thành công lớn nhưng dù sao cũng nhiệt tình
Vậy bạn chia sẻ lên cho cả nhà chơi, tốt quá còn j, tôi đỡ phải tìm tòi chi cho mệt, từ dàn 64 se ra dàn 56, rôi ra dàn 44, va h lại có dàn 36, xuống 30 đó, bạn đăng dàn 60 cho tôi xin luôn, tôi và ae cám ơn ban, dươi đây là hình ảnh dàn 36 nó đi,

Vào tiền tỉ lệ như nào b ơi

Cầu nó chạy mà mượt nhu vậy thì vào tiền cung rễ thoii, tuy theo vốn cua anh em, toi hay chơi 64 số vào tiền ti lê 1,8,25,90, nếu ăn tôi giu mức 25 chứ ăn roiif tôi ko quay về mốc 1, se đánh từ 25 trở lên, vì co nhưng tay nó ăn rat dài ngày, nếu nó về buổi đức buổi cái toii lại giảm xuôg nuôi từ mốc 8

Đính kèm

Chia sẻ đi chứ đừng nổ người ae, dan tôi ăn la ăn liền có tháng chạy liền tù tì 16 hôm roi nghỉ 1,2 nhịp lại chay tiếp, chứ ko phải tháng chỉ ăn 15,16,17 hôm thôi, biết đếm thì đêm xem có tháng chạy dc vao nhiêu ngày nhé, còn toii vân chờ dàn 26 ngày của bạn chia se đó, xem có chạy như mồm chạy ko

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.