Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 56 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn. MAI ca 3d và chạm 3 giải 7. Vốn 100tr mình vào 3d khởi đầu 2d hay 5d hợp lý hơn bạn. Tư vấn giúp mính. Còn đề g7 nữa
HINH NHU MINH ĐÃ CHIA SẺ VỚI BẠN CÁCH CHƠI CÀNG CỦA MINH RỒI THI PHẢI,
bạn có số tiên đó nên chia ra làm 6 hôm, theo muc cao dần, cho dừ chẳng bao h như vậy đâu nhung ko ai noi truoc dc điêu j hết, nếu vao day đen cua minh thi sao, hay ban đang theo mình ma chetes 3 hôm, đung hôm thứ 4 minh bận j đó ko lên dc, minh nghỉ 2m3 hôm thi bạn lại ko có dan choi, mà đang muốn gỡ, nhay sang theo người khác thu đung hôm họ cũng chết, song lại nhay lung tung, ròi hết vốn, thên nên ko chia ra phong ko dc, bạn chơi cho mình 1 dàn 65=50k, nếu gãy lên tỉ lệ 1,3,8 và dàn 36 =10k nuôi theo ti lệ 1234 và choi 2 dàn 3 càng, dan 1 lấy 7 càng ghép với 65 số = 445 số, choi ti lệ 135,tiếp dàn 2 lấy 4 cái 3 cang kết ghép tiếp với 65 số = 260 số cung choi theo tỉ lệ 123 la ok, đo la cách minh đang choi, khi vốn lên 200 tr, ban tiêu 50 hay lam j đó, để lại 50 tr đap vao vôn - 150 tr, bạn lại chia ti lệ ra lam 6 nhu cách 100 tr, để dàn ban đanh to lên chút, và cứ thế ap dung khi có 300 tr.vvvv chúc bạn luôn may mắn nhé.
còn giai 7 nó đang chạy ổn nhu cách mionh đã chia sẻ nos đang chay ko có 2 ngày đứt nên cứ đanh vd 10k gãy lên gấp 3 nếu 2 ngày gãy liên có nghia lã gãy khung, choi cố thêm 2 hôm kiêu j cung ra, ra rồi thi dung lại, theo dõi đã roi vao nó sau, cái chạm này no mã gãy thường hôm sau ăn 2 nháy hoăc 3 đó bạn.

Mai a cho mình hỏi dàn64 số của bác tháng ăn tầm bảo nhiêu ngày...và gãy nhiều nhất là mấy hôm ạ.. mình đang chơi dàn 65 số của bác.. cảm ơn bác

HINH NHU MINH ĐÃ CHIA SẺ VỚI BẠN CÁCH CHƠI CÀNG CỦA MINH RỒI THI PHẢI,
bạn có số tiên đó nên chia ra làm 6 hôm, theo muc cao dần, cho dừ chẳng bao h như vậy đâu nhung ko ai noi truoc dc điêu j hết, nếu vao day đen cua minh thi sao, hay ban đang theo mình ma chetes 3 hôm, đung hôm thứ 4 minh bận j đó ko lên dc, minh nghỉ 2m3 hôm thi bạn lại ko có dan choi, mà đang muốn gỡ, nhay sang theo người khác thu đung hôm họ cũng chết, song lại nhay lung tung, ròi hết vốn, thên nên ko chia ra phong ko dc, bạn chơi cho mình 1 dàn 65=50k, nếu gãy lên tỉ lệ 1,3,8 và dàn 36 =10k nuôi theo ti lệ 1234 và choi 2 dàn 3 càng, dan 1 lấy 7 càng ghép với 65 số = 445 số, choi ti lệ 135,tiếp dàn 2 lấy 4 cái 3 cang kết ghép tiếp với 65 số = 260 số cung choi theo tỉ lệ 123 la ok, đo la cách minh đang choi, khi vốn lên 200 tr, ban tiêu 50 hay lam j đó, để lại 50 tr đap vao vôn - 150 tr, bạn lại chia ti lệ ra lam 6 nhu cách 100 tr, để dàn ban đanh to lên chút, và cứ thế ap dung khi có 300 tr.vvvv chúc bạn luôn may mắn nhé.
còn giai 7 nó đang chạy ổn nhu cách mionh đã chia sẻ nos đang chay ko có 2 ngày đứt nên cứ đanh vd 10k gãy lên gấp 3 nếu 2 ngày gãy liên có nghia lã gãy khung, choi cố thêm 2 hôm kiêu j cung ra, ra rồi thi dung lại, theo dõi đã roi vao nó sau, cái chạm này no mã gãy thường hôm sau ăn 2 nháy hoăc 3 đó bạn.
Cảm ơn bạn đã tâm huyết cs pp chơi giúp mình. Mai giải 7 vẫn tiếp tục chạm 3 đúng k bạn. Mình chết nhiều nghĩ của đi thay người may k vay mượn ai. Giờ cần 1 tháng lãi 30tr là bằng lương của trưởng phòng giao dịch NH rồi. Mình cứ gỡ từ từ.

Mai a cho mình hỏi dàn64 số của bác tháng ăn tầm bảo nhiêu ngày...và gãy nhiều nhất là mấy hôm ạ.. mình đang chơi dàn 65 số của bác.. cảm ơn bác
Ban đang chơi Dc bao nhiêu rồi nếu chơi 15 hôm nay thi có 3 ngày gãy roiif, chưa có lân nào 2 ngày cả, trên trang 1 minh có chia sẻ, và có cả ảnh tess dàn, chi cí 2 ngày liên đứt thôi, trong 8 tháng có 3 tháng mỗi tháng 1 lần 3 ngày ko về, mới đây minh thêm pp mới gộp lại nên ăn đều hơn, mong se ko có 2 ngày, còn vê tương ko ai biet và khẳng định dc đâu, mình chỉ soi kỹ rôi gộp cái pp lại để sao cho ra sắc suất cao nhât thoiiw.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Bạn Chỉ cho cách lấy như thế nào để có dàn 64 số chơi , ví dụ ngày 7/08 có 43614
thỳ lấy như thế nào để có được dàn 64 sổ vậy bạn
Nếu đây mà riêng tư, tôi chi ngay, Pp đơn gian này, con đây la diên đàn chung, ban thong cảm, chỉ nhìn vào gđb chỉ cần 3 con số đầu tiên thôi, tôi có thể cho ra dàn 84 số ăn 28 ngày trên tháng, 64 só tầm 20 đên 22 ngày, 3 càng 23 ngày trên tháng, 4 càng 20 ngày pp này truoc đây tôi choi và ap dụng cho tất cả các đài, ai mà biet toii trc đây thi biết tôi h chơi Các miền rat hiêu quả, từ ngày k dc đăng dàn 84 tôi mới tim pp mới để ap ụng vao pp cũ, và h la 4pp áp dụng va luân chuyen để dc dàn 65 nhu bây h, cong vơi hạ dan, dao này hạ dan ko thang công cho lắm, đang cập nhap thêm, nêu hạ theo cách toii đa chia se cho ae vân ăn tôt nhung toii lại ko Ap dung mới, vi nhiêu cai khác, tôi kết hơn, ha bằng cách bỏ tổng đã về và kép vẫn ọ nhất, vơi tổng it về, tôi chỉ chia se dc vậy thôi. Còn lại bạn thông cảm nhé.

Bạn Chỉ cho cách lấy như thế nào để có dàn 64 số chơi , ví dụ ngày 7/08 có 43614
thỳ lấy như thế nào để có được dàn 64 sổ vậy bạn
Vd như 1 đon gian nhất thử chi bạn mai ban so nhÉ dung đánh, pp này se chúng 99% tren tháng, ngày 7-8 là 43614 ta có 8 chạm 16384905= 64 sô ghép vòng, vđ ở gd ko có 05, vậy lấy 05 o đâu ra và bóng của 3,4 la 89 thì nó là 1 pp và ẩn số, mai thủ xem có về ko bạn nhé,Mình dự đoán 90 % se về

Ban đang chơi bai nhiêu rồi nếu chơi 15 hôm nay thi có 3 ngày gãy roiif, chưa có lân nào 2 ngày cả, trên trang 1 minh có chia sẻ, và có cả ảnh tess dàn, chi cí 2 ngày liên đứt thôi, trong 8 tháng có 3 tháng mỗi tháng 1 lần 3 ngày ko về, mới đây minh thêm pp mới gộp lại nên ăn đều hơn, mong se ko có 2 ngày, còn vê tương ko ai biet và khẳng định dc đâu, mình chỉ soi kỹ rôi gộp cái pp lại để sao cho ra sắc suất cao nhât thoiiw.
[/QUOTE

Mình vào dd cũng 1thời gian rồi. Chỉ chơi dàn 64 số nhưng thấy chưa ổn lắm.. mong rằng theo bạn sẽ thành công.. tháng ăn ít nhất của bạn là bao nhiêu ngày ạ....cảm ơn bạn

Mình vào dd cũng 1thời gian rồi. Chỉ chơi dàn 64 số nhưng thấy chưa ổn lắm.. mong rằng theo bạn sẽ thành công.. tháng ăn ít nhất của bạn là bao nhiêu ngày ạ....cảm ơn bạn
Dư kiên cứ nhu 2 tuân nay là 15 hôm ăn 12 roii, x 2 lên là 24 tren tháng, nhung se mong là hơn, vấn đển là cai này qt hơn bạn này, nếu chơi dàn đung nhìn vao ăn bao nhiêu ngày, vi đa choi dàn gãy la phai chão, chão cho bỏ công nuoi va dc ăn nhiều hơn, vơi toii 1 tháng ăn 15 ngày cung dc, thấm chí tôi còn thich hon là ăn 25 ngày liền, vi sao? Vì có gãy hôm sau tôi mới đánh chão để ăn to, vấn đề ngày gãy ko dc quá 2 ngày con dan cua tôi Đang chay 5 hôm gãy 1.

BẠN CHƠI THẾ KO CHIA VỐN RA LAM 5 NGÀY 6 NGÀY, VÌ KO BIẾT TRC ĐC TUONG LAI ĐÂU, CHO DU ĐANG ĂN DÊU KO CÓ 3 NGÀY GẪY NHUNG LUÔN PHẢI DỰ PHÒNG, VÌ KO AI BẮT ĂN MAI DC, AI CŨNG CÓ DÂY ĐEN, NÊN CHIA RA ĐỂ DC AN TOÀN.
Cảm ơn bạn đó cũng là kinh nghiệm

TIN VUI CHO AE ĐÂY, AE VÀO ĐỌC VÀ XEM ẢNH TESS DÀN 36 SỐ MỚI NHÉ
HÔM NAY BẮT ĐẦU ĐI VAO THỬ NGHIÊM LUÔN
DÀN 36 SỐ THỬ NGHIỆM TRONG 5 NGÀY AE KO NÊN ĐÁNH NGÀY HÔM NAY NHÉ
DÀN 36 SỐ THỬ NGHIỆM NGÀY 1 NGÀY 8-8-2020
01,02,03,04,07,08,09,10,17,20,25,27,30,35,40,45,47,52,53,54,56,57,58,59,65,67,70,71,72,74,75,76,80,85,90,95

Đính kèm

Dư kiên cứ nhu 2 tuân nay là 15 hôm ăn 12 roii, x 2 lên là 24 tren tháng, nhung se mong là hơn, vấn đển là cai này qt hơn bạn này, nếu chơi dàn đung nhìn vao ăn bao nhiêu ngày, vi đa choi dàn gãy la phai chão, chão cho bỏ công nuoi va dc ăn nhiều hơn, vơi toii 1 tháng ăn 15 ngày cung dc, thấm chí tôi còn thich hon là ăn 25 ngày liền, vi sao? Vì có gãy hôm sau tôi mới đánh chão để ăn to, vấn đề ngày gãy ko dc quá 2 ngày con dan cua tôi Đang chay 5 hôm gãy 1.
Mình sợ gãy 3,4hôm liền thôi... với dàn 64sô mà chão mấy hôm k về là toáng bác ạ

Đánh luôn 100 số 2D cho đỡ nhức đầu bác
cách chơi để kiếm tiền nó cũng ko khác j minh la kinh doanh, phai tinh toan lam sao có sắc xuất cao 100 đã đành, nhung cai dàn 64 cua minh cảm thấy ổn minh vẫn ghép vao chứ, cho dù nó có đứt đi, mai gấp lên cái dàn 4 cang voi 64 hay 7 cang voi 64, có gãy thi phãi chão, có chão mới ăn cao hơn, và minh thi lại thích thế vì la nuôi, nuôi mai nó sẽ phải béo thôi, bạn noi câu đánh luôn 100 số cho đỡ nhức đầu la bạn chua hiểu nhung j mình đã chỉa sẻ rồi.nếu đanh 10 20 con đúng la sợ nhức đâuù thật, nung vói dàn của mình 65 số thi chảng có ngại bố con thằng đồng nào đâu, choi hẳn là 5 ngày đi vôn có bao nhiêu đâu, 64x=-455 số và 65x 4= 260 nó còn nhẹ hon đanh 2d 64 số nhiều, mà ăn lãi nhiều hơn.

Chỉ khung 3 ngày thôi, nếu xịt quay lại để đảm bảo an toàn.
nếu 3 hôm quay đêu lại thì bạn la nguoi ko có gan rồi, cang ngày thứ 4,5 cang rễ ra, chơi như vậy la ko nên, phí lắm, thư nhất la dan lịch sự chi có 3 ngày đứt, nhung rất ít, thứ 2 là có vốn la phai chia ra lam 5.6 để đè phòng thôi, có gãy 3,4 ngày thì ko ảnh hưởng về tâm lý, mà dàn 64 it khi đứt đên 5 ngày lắm, cho du la dan cua ai đi nữa, số nó nhiêu ti lê ăn cao, còn cách bạn bảo 3 ngày quay đàu chơi thế thì bao h bạn mới lên dc.

TIN VUI CHO AE ĐÂY, AE VÀO ĐỌC VÀ XEM ẢNH TESS DÀN 36 SỐ MỚI NHÉ
HÔM NAY BẮT ĐẦU ĐI VAO THỬ NGHIÊM LUÔN
DÀN 36 SỐ THỬ NGHIỆM TRONG 5 NGÀY AE KO NÊN ĐÁNH NGÀY HÔM NAY NHÉ
DÀN 36 SỐ THỬ NGHIỆM NGÀY 1 NGÀY 8-8-2020
01,02,03,04,07,08,09,10,17,20,25,27,30,35,40,45,47,52,53,54,56,57,58,59,65,67,70,71,72,74,75,76,80,85,90,95
Mong bạn lên dàn hàng ngày để theo về bờ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.