Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 84 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CỨ AP DỤNG NHƯ MÌNH ĐÃ CHIA SẺ, CHƠI MÃI RỒI LO J, AE NÀO CÓ VỐN CHƠI CẢ 3 CANG G6 KO BAO H LỖ, VÌ KO DC CÁI NÀY SE DC CAI KIA, NHU HÔM NAY MÌNH HÒA, CHỈ CHƠ NÓ SĂN THÊM CÁI ĐB HAY G1 LA LÃI, ĂN CẢ 3 THÌ CÒN J BẰNG, MÀ GÃY CẨ 3 THI KO BAO H CÓ DC, MINH KO CHOI 2 D, CHI CHOI 2 D NUÔI VÀ 36 ĐỔ VỀ, KO NUOI DAN NHIỀU SỐ HON CHO DU NÓ CHAY ĐÊU, TIÊN ĐÓ ĐỂ ĐÂU TƯ CÀNG HIỆU QUẢ CAO.
cho m tk cách chơi với b

Qua tưởng bác ngủ quên mãi muộn e mới vào bát chốt xem dàn nên em chỉ đánh kịp dàn 3d 65 số tks bác nhé

Em đang nợ nhieu quá mà vao đây thấy nhieu so quá ko biết theo ai
Mình nghĩ bạn nên chịu khó kéo lên trang 1 đọc dần xuống xem có ổn. Ko, đọc xong thì cũng hiểu luôn cách chơi, chứ vào coment như này khó lắm

CỨ AP DỤNG NHƯ MÌNH ĐÃ CHIA SẺ, CHƠI MÃI RỒI LO J, AE NÀO CÓ VỐN CHƠI CẢ 3 CANG G6 KO BAO H LỖ, VÌ KO DC CÁI NÀY SE DC CAI KIA, NHU HÔM NAY MÌNH HÒA, CHỈ CHƠ NÓ SĂN THÊM CÁI ĐB HAY G1 LA LÃI, ĂN CẢ 3 THÌ CÒN J BẰNG, MÀ GÃY CẨ 3 THI KO BAO H CÓ DC, MINH KO CHOI 2 D, CHI CHOI 2 D NUÔI VÀ 36 ĐỔ VỀ, KO NUOI DAN NHIỀU SỐ HON CHO DU NÓ CHAY ĐÊU, TIÊN ĐÓ ĐỂ ĐÂU TƯ CÀNG HIỆU QUẢ CAO.
A chơi e hỏi ý anh nói là chơi 2d, 3d hay giải nào và kèm theo 3 càng giải6 thì sẽ không bao giờ lỗ vay anh
Mong anh trả lời chia sẻ chie giúp e ạ
Chúc a và mọi người mm rr.

A chơi e hỏi ý anh nói là chơi 2d, 3d hay giải nào và kèm theo 3 càng giải6 thì sẽ không bao giờ lỗ vay anh
Mong anh trả lời chia sẻ chie giúp e ạ
Chúc a và mọi người mm rr.
LA CHƠI TẤT CẢ CÀNG 3 CỦA GIAI 1 VÀ G 6 VỚI GIAI ĐB 3 GIẢI ĐÓ ĐỀU CHƠI 3D, KO CÓ CỦA CHẾT, CHẾT CÁI NÀY ĂN CAI KHÁC NÓ KÉO LÊN, NẾU NHƯ ĂN NHƯ HÔM NAY THỊ NGẬP MỒM, CÒN DÃY 2 CỬA MÀ DC 1 CỬA HOA TIỀN HOẶC LÃI CHÚT, CHOI CANG G6 TI LỆ 1K 3 GAI 6 LA =3K RÔI. GIAI ĐB BIỆT PHAI CHƠI 2K, MÀ ĐANH 2 DÀN 7 CÀNG VÀ 4 CANG KET, 4 CANG 3 KET ĐANH 1K DC, CON 7 CÀNG PHAI ĐANH 2 K. GIAI NHAT CHỈ CẦN DAN 7 CANG VOI 65 THÔI, CÓ VỐN THÌ ĐANH 2 K KO THÌ 1 K

Em đang nợ nhieu quá mà vao đây thấy nhieu so quá ko biết theo ai
EM THEO AI EM NÊN THEO DÕI ĐA NHÉ, VÀI HÔM SAU RỒI EM TỰ BIẾT, NẾU THEO A HÃY VÀO MỤC NÀY TRANG 1 XEM NHUNG J A CHHIA SẺ NV VỚI MỌI NGƯỜI TRONG ĐÓ, VÀ THEO DÕI SO CÁC NGHÀY TRƯỚC ĂN NHƯ THẾ NÀO, CHỊU KHÓ ĐỌC NHUNG LỜI A CHIA SẺ, ĐỌC HET EM SE MẮN DC NHIỀU ĐÓ.

DÀN (3 6 số) khung 3 ngày 18-8-đến 21-8
06,09,16,19,26,29,36,39,46,49,56,59,60,61,62,63,64,65,66,67,68,69,76,79,86,89,90,91,92,93,94,95,96,97,98,99
Cảm ơn bạn maica rất nhiều mình chỉ thích chơi nuôi theo khung như này dàn 36 số khung từ 16/8 đến 21/8 ăn hai hôm liền 47,48 mình cảm ơn nhiều mong bạn thường xuyên lên dàn nuôi cho mình theo với mình kết hợp đánh với dàn ngày cho yên tâm, cảm ơn maica nhiên

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.