Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 41 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MAI CA VỪA DC LÊN HỌC VIÊN
SAU NHỮNG NỖ LỰC KHÔNG NGỪNG NGHỈ VÀ DC SỰ YÊU MẾN CỦA AE ĐÃ LIK VÀ CHIA SẺ TRONG CÓ 10 NGÀY MAICA TỪ MỘT ANH BINH NHẤT LÊN DC HỌC VIÊN CHỈ TRONG 10 NGÀY LÊN 4,5 CẤP BẬC, ĐÓ CŨNG LÀ SỰ AN ỦI 1 PHÂN NÀO ĐỂ TIẾP THÊM ĐỘNG LỰC VÀO SỰ NGHIÊP NGHIÊN CỨU LÔ ĐỀ, ĐEM ĐẾN CHO AE NHUNG CON SỐ CHÍNH XÁC NHẤT ĐỂ AE VÀO BỜ VÀ LÊN NÚI.
MAICA XIN CÁM ƠN NHƯNG TC MÀ AE ĐÃ YÊU QUÝ DÀNH CHO MAICA TRONG THƠI GIAN QUA.
MINH XIN HỨA SẼ HẾT MÌNH NGHIÊN CỨU CHIA SẺ ĐÊN AE NHƯNG CON SỐ CHINH XÁC NHẤT.
MỘT LẦN NỮA CÁM ƠN AE RẤT NHIỀU!
chúc mừng bác, chúc bác ngày càng thành công!!

SAU NHỮNG NỖ LỰC KHÔNG NGỪNG NGHỈ VÀ DC SỰ YÊU MẾN CỦA AE ĐÃ LIK VÀ CHIA SẺ TRONG CÓ 10 NGÀY MAICA TỪ MỘT ANH BINH NHẤT LÊN DC HỌC VIÊN CHỈ TRONG 10 NGÀY LÊN 4,5 CẤP BẬC, ĐÓ CŨNG LÀ SỰ AN ỦI 1 PHÂN NÀO ĐỂ TIẾP THÊM ĐỘNG LỰC VÀO SỰ NGHIÊP NGHIÊN CỨU LÔ ĐỀ, ĐEM ĐẾN CHO AE NHUNG CON SỐ CHÍNH XÁC NHẤT ĐỂ AE VÀO BỜ VÀ LÊN NÚI.
Chúc mừng bác .

MINH RÁT IT KHI ĐÁNH LÔ, CHỈ ĐÁNH 1 CẦU MÀ 2 NĂM NAY VẪN THÔNG
CÂU LÔ KHUNG 3 NGÀY, NAY LA NGÀY CUỐI CON 020, AE NÀO TRUNG MÁU QUẤT 2 CON NAY NHÉ, RẤT IT KHI CẦU GÃY, GÃY LẠI CHẠY, THÁNG CHỈ GÃY 2,3 LẦN KO LIÊN NHAU CON LẠI ĂN RẤT THÔNG, TƯ MAI MINH SẼ CHIA SẺ THÊM LÔ KHUNG 3 NGÀY ĐỂ AE CHƠI, CẦU NÀY RẤT HAY ĂN 2,3 NHÁY.
Bác có gì hay cứ cs cho ae với ạ

QUA ÔN BẠN ƠI, 3 CANG IT VỐN MÀ ĂN CAO, MÌNH CŨNG HAY CHOI CÁC MIÊN 3 CÀNG MÀ, KO CAN ĐANH NHIỂU, IT VỐN THÌ MÔI DAN CHOI 1K CUNG DC, LA LẤY 2 DAN 3 CANG 1 ĐÀI, 1 LÀ GÉP 7 CANG VỚI DAN 64, DC 1 DAN, TIEPS LẤY 4 CÀNG KẾT GHÉP TIEPS 64 SÔ LA DAN 2 NÓ VỀ 4 CANG 3 KẾT THI DC CẢ 2,KO THI DC 1 VÂN LÃI.
Muốn chơi dàn càng cả bắc trung nam thì lấy số của bác chốt ở chỗ nào ạ e cám ơn

QUA RỰC RỠ RỒI AE ƠI, CẦU VẪN CHAY BON BON, CHÚC MỪNG ANH EM NHÉ, CHÉN HẾT CẢ 2DÀN RÔI, CHI TIEC LA CANG CHET THÔI, MAI AE LẤY LẠI CANG NHÉ

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trong các phan của tôi có ai chơi miền trung nam ko? Ai chơi thì vào đây comen mình biết nhé, cách bắt dàn mb áp dụng dc chi tất cả các đài, ăn nhu mưa, mình chơi dc 5 hôm nay ap dụng thử nghiệm rồi, nếu nhiều ae chơi mình sẽ đăng lên bát chốt, it ae choi thi thôi, bởi lên dàn nhiều đài mất thơi gian lắm.!!!!!
Bac len di nha e hay choi mien nam ,cam on bac nhieu

MINH RÁT IT KHI ĐÁNH LÔ, CHỈ ĐÁNH 1 CẦU MÀ 2 NĂM NAY VẪN THÔNG
CÂU LÔ KHUNG 3 NGÀY, NAY LA NGÀY CUỐI CON 020, AE NÀO TRUNG MÁU QUẤT 2 CON NAY NHÉ, RẤT IT KHI CẦU GÃY, GÃY LẠI CHẠY, THÁNG CHỈ GÃY 2,3 LẦN KO LIÊN NHAU CON LẠI ĂN RẤT THÔNG, TƯ MAI MINH SẼ CHIA SẺ THÊM LÔ KHUNG 3 NGÀY ĐỂ AE CHƠI, CẦU NÀY RẤT HAY ĂN 2,3 NHÁY.
Cam on anh hom nay lai an roi mai anh lai dem niem vui den cho moi nguoi anh nhe

Ok mai
NHUNG AE NÀO CHÉN VÀO ĐIỂM DANH CÁI NHỈ
Cảm ơn maica hôm nay theo ngày đầu tiên rr maica à

Thâu đêm ko ngủ dc vì nhìn ra cách tính dàn đề 64 số, chạy rất rất ok, ok là ở chỗ chưa bao h đứt quá 3 ngày mà đã ăn thì ăn liền tù tì, 2,3,5,7,10,15 tay nghỉ 1 lần rồi lại chạy tiếp, tes từ tháng 1-2020 đến có tháng 1 Và tháng 3, với đầu tháng7 có 1 lần đứt 3 hôm liên nhau rôi lại chạy, còn lại chi đứt 1,2 hôm. Dàn này để mà nuổi mình nghĩ rất ổn, vốn ko cần nhiều, có hinh ảnh đã tess, ae xem và cảm nhận nhé, màu vàng là ăn, nếu muốn hạ dàn ae bỏ tổng hôn trước và bóng tổng hôm trước đi sẽ bớt dc 12 số, nếu bỏ kép dàn còn lại 56 số, bỏ cả kép và 2 tổng đi dan sẽ con lại 44 số, ae để ý chữ trên dàn tess nhé
Cầu động, mỗi ngày 1 dàn khác nhau, ae thẩm hinh ảnh xem, nếu dc mình sẽ lập dàn mai ae chiên Luôn nha, với kiểu quay đểu nhu tuần này mà có dàn này chấp cả họ nhà đồng luôn ae à, ae thấy hay thì lik cho mình động lực nhé.
Cse cách lập dàn đi bác

bác chia sẻ cách bắt dàn 64 số cho ae đc ko ạ?

TỪ TRUUOC TƠI H CÓ CẦU J MINH ĐÊU CHIA SE HẾT MÀ,
MINH CHIA SẺ RA RỒI TOAN ĐỨT THÔI, THÔI THÌ ĐỂ GIŨ AE CÒN CÓ SỐ CHƠI, CẦU 20 SỐ VÀ 8 SỐ CHAY 7, TAY CHIA SẺ CÁI GÃY LUÔN 2 CẦU
Gãy thì bác cse hay k cug gãy . Cse cho ae tự bắt , k chiều vào toppic ẩn chả biết đâu mà lần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.