Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 66 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Có đăng ký thi BT lô ko bác, bác bắt lô em nghĩ ít xịt ?
Ngày trước mình chuyên lô và xiên, sau chơi càng thì nghiên chú về đề thì chuyên sang chơi chuyên càng, bỏ lô và x rồi, chỉ chơi lo khung 3 ngày thoi, nhiêu môn mệt lắm, minh con Chổi tất cả các đài, dao này chơi bét bỏ hêt các đài, mỗi mb, choi hết các giải mb, ae có chơi càng g6 ko để mình đăng....?

Ngày trước mình chuyên lô và xiên, sau chơi càng thì nghiên chú về đề thì chuyên sang chơi chuyên càng, bỏ lô và x rồi, chỉ chơi lo khung 3 ngày thoi, nhiêu môn mệt lắm, minh con Chổi tất cả các đài, dao này chơi bét bỏ hêt các đài, mỗi mb, choi hết các giải mb, ae có chơi càng g6 ko để mình đăng....?
BÁC ĐĂNG GIẢI 6 ĐI CHO AE THAM KHẢO

DC CHỨ SAO KO DC, SAO PHẢI ĐỢI, LUÔN VÀ NGAY NHÉ
A ơi cho e hỏi dan 64s gãy mình có chao k a . Và tỷ lệ vào dan 64s với 3d sao cho hợp lý ạ. E nợ quá mong bám a để về ạ . Cảm ơn a nhiều

Nuoi 4 d ko cân chão, chi cần nuoi 1 k thôi bạn, toiis qua uống rươu say quá, h mới tỉnh, dàn hom nay con 28 là tất cả các dàn nhẽ ra có hêt đó, nó năm trong chạm 38 cua mình cả thủ nghiệm lẫn ko đêu có hết, nhung vj nó la gan nên mình bỏ đó, chỉ để ở 64 thôi, vì mình luôn nghĩ, gan mấy cung se có ngày ra, nên chỉ để ở dàn 64, ha dan thì nên loc bỏ, ae van dc ăn là ok rồi, chỉ thấy buồn là các phan của tôi nhiều lắm, ăn tì tì ra mà chỉ có vài người vào bl và lik thôi, ae nao choi dan cua minh phải Vào lik cho mình lấy đông lực chứ, thật sự hôm nay ko muốn đang dan lên sớm vì thấy buồn, cũng ko có hungg ngòi khuye để soi mói cầu kèo j cả, cảm thấy buồn. Mai mình sẽ đăng muộn đấy nhé.
Mong được dàn đề sớm để kịp húp nha !!!

Maica thông cảm cho ae chưa tuong tác đc nhj. Thật tình trong lòng ae rất cảm ơn bạn.

Bạn rất có tâm vì tôi nghĩ những chia se của bạn, bạn đã phải đánh đổi hay mất đi rất nhj thứ

Chúc bạn và gia đình luôn sức khoẻ và bình an. Xin đươc cảm ơn bạn rất nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.