Cầu MB - MAICA - DÀN 2D 48 SỐ VÀ 3D 336 SỐ - NUÔI TRONG 3 NGÀY - ĐÀI MIỀN BẮC GIẢI ĐB | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - DÀN 2D 48 SỐ VÀ 3D 336 SỐ - NUÔI TRONG 3 NGÀY - ĐÀI MIỀN BẮC GIẢI ĐB

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ngày mai sẽ là ngày cuối chạm tổng 3-8 theo cầu của jupiter cs đấy a nhỉ
A k xem cua ai cả em à, thinh thoang a dạo chơi thôi, a chi vào bác Sg xem đc hay k để chúc mừng thoi và ĐT a k xem cầu của bất cứ ai cung nhu các cao thủ khác, vì sao, vi trong đầu a có qua nhiều pp roi, vd a xem thêm cua ai đi dẹp hay thì lại bị lọc bớt dan cua mình đi vvvvvv quan trong la loạn số, vặt nên tốt nhất la ki xem cua ai hết, ae cung nên theo cách cua mình theo ai chi 1 người và k xem cua người khác, ho đc bt kê họ, 2,3 hôm kê họ, họ đc mãi bt đâu, ăn mãi đc đâu, a ki ham bt hay tứ thủ, a chi chơi dàn 2d 16 số đến 40 đổ về thôi, con lại là chiến 3.4 d, với các dàn 16 soi tro lên. A chỉ ham càng thoi.

NÊU CO VOOND THI CHƠI TẤT CẢ NHUNG DAN 3D NUÔI CUA MINH LẪN NGÀY LA ỔN NHẤT, DAN CUA MÌNH CUNG TOÀN 3D LA CHÍNH, BẠN VƯA CHOI VỪA THEO DÕI NHÁ, DAN NUÔI MA CÂN BỔ SUNG HAY J THI CUÔI THANG MINH SẼ BỔ SUNG SAU, AE YÊN TÂM MÀ CHƠI.

Nhưng sao đánh hết dk vậy sếp. E đanh dàn 200s + dàn 144s và đánh thêm dàn 366s thì nó báo ko cho đánh nữa vì vượt số qui định là 520s 3d

Nhưng sao đánh hết dk vậy sếp. E đanh dàn 200s + dàn 144s và đánh thêm dàn 366s thì nó báo ko cho đánh nữa vì vượt số qui định là 520s 3d
ĐUNG RỒI BẠN, HỌ CHI CHO CHƠI 520 SÔ THÔI, NÊN EM CHƠI NHIÊU HƠN PHẢI CÓ 2TK MỚI VÀO NHIỀU DC

GIỜ EM MỚI ĐỂ Ý 3 DÀN CỦA CT TỔNG LÀ 100S. CHIA RA ĐÁNH NHƯNG EM CHƯA HIỂU CÁCH VÀO TIỀN SAO CHO HỢP LÝ. ANH MAICA GIẢI THÍCH HỘ E ĐC KO Ạ

1- DÀN 2D CHẠM TỔNG 38 = 48 SỐ CHƠI HẾT NGÀY 24-9
2- DÀN 2D CHẠM TỔNG 49 = 49 SỐ CHƠI HẾT NGÀY 25-9
3- DÀN 2D CHẠM TỔNG 05 = 52 SỐ CHƠI HẾT NGÀY 26-9
CHẠM TÔNG 49 CHOI TƯ NGÀY HÔM NAY ĐẾN HÊT 25 MOI LA 3 NGÀY
Vẫn nuôi tổng 49 hả e đọc trên bài thấy a pảo NẾU QUÁ 3 NGÀY KO VỀ THI BỎ, MÀ ĂN RỒI CŨNG BỎ AE NHÉ. mà anh??????????

A k xem cua ai cả em à, thinh thoang a dạo chơi thôi, a chi vào bác Sg xem đc hay k để chúc mừng thoi và ĐT a k xem cầu của bất cứ ai cung nhu các cao thủ khác, vì sao, vi trong đầu a có qua nhiều pp roi, vd a xem thêm cua ai đi dẹp hay thì lại bị lọc bớt dan cua mình đi vvvvvv quan trong la loạn số, vặt nên tốt nhất la ki xem cua ai hết, ae cung nên theo cách cua mình theo ai chi 1 người và k xem cua người khác, ho đc bt kê họ, 2,3 hôm kê họ, họ đc mãi bt đâu, ăn mãi đc đâu, a ki ham bt hay tứ thủ, a chi chơi dàn 2d 16 số đến 40 đổ về thôi, con lại là chiến 3.4 d, với các dàn 16 soi tro lên. A chỉ ham càng thoi.
Bác nói rất chuẩn, BT và tứ thử hay dàn dưới 10s mà ngày nào cũng tham gia mà chuyên về nó thì cũng nhanh đi lắm, đối với dàn ít thích số thì thêm ít tiền thôi, chủ yếu là dàn nhiều số như cách của bác thì mới OK triền miên được, thanks bác!

CHẠM TÔNG 49 CHOI TƯ NGÀY HÔM NAY ĐẾN HÊT 25 MOI LA 3 NGÀY
Các đài của bác e chơi mỗi dàn 4D 7x7x65 được k nhỉ

HÔM NAY MÌNH CHIA SẺ AE DÀN ĐỀ 48 SỐ NUÔI TRONG 3 NGÀY VỚI 7 CÀNG 3 CỐ ĐỊNH CỦA THÁNG 9 = 336 SỐ.
MỖI NGÀY CÓ 1 DÀN AE CÓ THỂ NUÔI NỐI TIẾP ĐÁNH THEO TỈ LỆ HIÊU QUA NHẤT LÀ 1,2,3 CHO DÀN 3D, ÍT NỮA LÀ TỈ LỆ: 1,1,2 TRONG 3 HÔM KO VỀ THÌ BỎ.

DÀN CHƠI THEO KIỂU LẤY NGẮN NUÔI DÀI, DÀN ĂN RẤT ĐỀU VÀ HIỆU QUẢ, MÌNH ĐÃ CHIA SẺ 1 LẦN RỒI CHẮC NHIỀU AE KO ĐỂ Ý, THẤY ĂN TOT QUÁ NÊN MÌNH CHIA SẺ LẠI CHO AE NÀO CẦN, TUÀN VỪA RỒI ĂN 5 TRÊN 7 NGÀY.
AE CÓ THỂ NUÔI 2D CHO DÀN 48 SỐ VÀO TIỀN ÍT NHẤT CÓ THỂ THEO TỈ LỆ: 1,2,4 HAY 1,3,7. TUẦN VỪA RỒI DÀN 2D ĂN 6 BUỔI THÔNG, CHO 6 DÀN, TRONG 7 NGÀY,NẾU QUÁ 3 NGÀY KO VỀ THI BỎ, MÀ ĂN RỒI CŨNG BỎ AE NHÉ.
CÀNG CỐ ĐỊNH CHO THÁNG 9 LÀ 0134578 GHÉP VỚI DÀN HÔM NAY LÀ CHẠM TỔNG 38 ĐÁNH ĐẾN NGÀY 24-9
MÌNH SẼ GHÉP SẴN DÀN 3D BÊN DƯỚI ĐỂ AE NÀO CHƯA THẠO GHÉP LẤY CHO TIỆN NHÁ
CHÚC AE LUÔN THÀNH CÔNG VÀ MAY MẮN
cảm ơn Mai ca nhiều

Dàn chạm tổng 38 vè rồi bỏ nhé,
Mai chơi dàn chạm tổng 49 = 2k thi chơi dàn chạm tổng 05 =1k
Có côn thì nuôi to hơn, dan này dễ ăn nhất ae nhé, có phải lúc nào a cung cáu đâu, h em hỏi j cung đc..kakaka em chịu khó học hỏi, rồi luyện đi, khó máy đi nữa hay trong cuộc sống có khó khăn thi cố để cái đầu luôn minh mẫn và tỉnh táo nhé.
cảm ơn anh mai cảm anh thật có tâm và dễ tính

GIỜ EM MỚI ĐỂ Ý 3 DÀN CỦA CT TỔNG LÀ 100S. CHIA RA ĐÁNH NHƯNG EM CHƯA HIỂU CÁCH VÀO TIỀN SAO CHO HỢP LÝ. ANH MAICA GIẢI THÍCH HỘ E ĐC KO Ạ
Em xem trên trang đầu đi, a giai thích rõ cả cách vào tiền đó

Dạ vâng ok a, e cũng ko có ú gì đâu a ạ, vì htrc em thấy đề về 86 nên tưởng cái khung chạm tổng 4-9 của a ăn là nghỉ rồi thôi. A có thể ca cho em xin càng 4d a bắt cố định dc ko ạ. Vì 3d của a tháng 9 bỏ 2-6-9 từ đầu tháng mới gãy có 3 ngày, ngon quá a ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.