Cầu MB - MAICA - DÀN 2D 48 SỐ VÀ 3D 336 SỐ - NUÔI TRONG 3 NGÀY - ĐÀI MIỀN BẮC GIẢI ĐB | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - DÀN 2D 48 SỐ VÀ 3D 336 SỐ - NUÔI TRONG 3 NGÀY - ĐÀI MIỀN BẮC GIẢI ĐB

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
LÚC NÀO LÊN ĐẠI TƯỚNG A CHIA SẺ DÀN ĐỀ 18 SỐ TUAN ĂN IT NHẤT 1 PHÁT, NHIÊU 4 PHÁT, TỪ TẾ ĐẾN H CHƯA ĐỨT, HAY CHƯA KAKKA, NẾU AE UUNG HỘ NHANH THÌ CHỈ CN LA LÊN THÔI, TUÂN NAY RA RỒI THỨ 2 BẮT ĐÂU VÀO NUÔI,
ngày vô bờ không còn xa không còn xa.. ngày đó ngày đó sẽ không xa.

LÚC NÀO LÊN ĐẠI TƯỚNG A CHIA SẺ DÀN ĐỀ 18 SỐ TUAN ĂN IT NHẤT 1 PHÁT, NHIÊU 4 PHÁT, TỪ TẾ ĐẾN H CHƯA ĐỨT, HAY CHƯA KAKKA, NẾU AE UUNG HỘ NHANH THÌ CHỈ CN LA LÊN THÔI, TUÂN NAY RA RỒI THỨ 2 BẮT ĐÂU VÀO NUÔI,
Luôn ủng hộ anh trai

Nay nhờ bác tạo cho dàn 3d,4d bác ko trloi buồn luôn.

BẠN SỬA LẠI NGAY TỪ XIN SỐ ĐI KO TI NỮA BẠN SẼ BỊ KHÓA TK ĐÂY, TRÊN NÀY KO AI ĐC XIN AI SÔ DT CẢ, AI XIN SẼ BỊ KHÓA TK ĐÓ, BẠN CÂN J MINH SẼ CHIA SẺ Ở ĐÂY THÔI

e mới vô dd . Nay có theo bác dàn 3,4d . Mong ngày mai bác đại thắng cho a e vô bờ. E ít vốn nên theo dàn ngày của bác. Mai là n4. Bác cho e hỏi dàn 3,4d max nhất là bnhiu hôm k ạ?

e mới vô dd . Nay có theo bác dàn 3,4d . Mong ngày mai bác đại thắng cho a e vô bờ. E ít vốn nên theo dàn ngày của bác. Mai là n4. Bác cho e hỏi dàn 3,4d max nhất là bnhiu hôm k ạ?
LA 4 HÔM EM À, MAI LÀ NGÀY 4 RÒI, HI VỌNG MAI PHẢI RA, TI A LÊN DÀN LUÔN CHO AE, CÒN EM CỨ CHIA VỐN RA 7 NGÀY CHO CHẮC EM NHÉ.

Kiki
LA 4 HÔM EM À, MAI LÀ NGÀY 4 RÒI, HI VỌNG MAI PHẢI RA, TI A LÊN DÀN LUÔN CHO AE, CÒN EM CỨ CHIA VỐN RA 7 NGÀY CHO CHẮC EM NHÉ.

kiki. E đi 1k thôi a nhỉ? 7 ngày mag 4d đi 1k vẫn lai. Tích tiểu thành đại luôn ạ. Mong chờ rr a ạ.Qua r mới theo là n1. A lên dàn 3,4d ( 640s) ở chỗ nào a nhỉ?

EM LẤY DÀN HÀNG NGÀY A ĐĂNG ĐÓ,
LẤY 7 CÀNG 3 VÀ 4 GHÉP 65 SỐ SẼ RA 3,185 CON ĐÁNH 1K
NẾU NGÀY 1 KO RA THÌ NGAY 2 VÂN ĐANH 1K, NGÀY 2 KO RA THÌ NGÀY 3 VÀO 2K.
TỔNG VỐN CHO 3 NGÀY LÀ 12,740K EM CÓ THỂ TESS NHỮNG NGÀY A ĐĂNG, IT KHI 4 TAY VỀ LẮM, CÓ TUẦN CHÉN 4 PHÁT 4D
NẾU CÓ VỐN NỮA THÌ GHÉP CÁI DÀN 65 SỐ VƠI 4 CÀNG KẾT 3,4 NỮA SE RA 1040 SỐ ĐANH 1K KHÔNG CẦN CHÃO EM NHÉ.
E cảm ơn anh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.