Cầu MB - Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần | Page 35 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Má nó đen thiệt chứ ô maica cs chạm 4,9 ô già LD2707197 cs 97 mà ko húp dc lấy 1triệu mẹ nó mình lom rom nửa đéo nửa run làm dc có mấy trăm thôi ăn ít bền lâu vậy tks người ae maica
thôi đung ham bt bạn nhé, chang may chó ngáp phai ruôi thôi, bao lâu vơi bắt dc 1 lần, chac cả năm, nên dung tiếc, bạn nên choi từ 8 số trở lên cho mình, 40 sô dổ xuông an toàn, ngày xua minh ra đảo vì bt đó, thu hỏi xem cả top cao thu mây ai và bao lâu mới chén dc. ban nên cân nhắc, đung tiếc,ăn rôi lại ham đó.

Hôm qua dàn 4 d nhiều số mình cũng thấy maica cho dàn nhưng mình lại ko đủ vốn để theo lốt.nếu hôm quá ko trúng dàn 3 càng ngày là mình hết vốn.may trúng .lên giờ tk trên trang mình còn gần 5tr và mình lại vay đc 10 đã có trong tài khoản ngân hàng. Mình vừa đọc bình luận của maica bảo có 20tr thì lên theo 1 dàn 4d hết 3158k .mình giờ muốn theo dàn đó từ hôm nay.mình sẽ xoay để có đủ số vốn trên 20tr .xin maica cho mình lời khuyên có lên bắt đầu theo từ hôm nay dàn 4d, hết 3158k này ko.và mình định chỉ theo duy nhất 1 dàn này.mong lời chia sẻ của bạn.được hay thua là do ý trời và duyên cơ của mình.luôn cảm ơn bạn đã dành thời gian chia sẻ,giúp đỡ và đọc các bình luận hỏi han của mình.mình chậm chạp và ko đc nhanh nhậy lên khi lập tk chơi trên mạng đc các em hỗ trợ nhiệt tình mà cũng mất bao ngày mình mới lập được.lên mong maica hiểu giúp.trcs mình cũng ko biết tạo dàn và copi xong lại ko dám hỏi.chỉ sợ phiền mọi người.nhưng từ khi vào top tíc của maica thấy maica nhiệt tình chỉ bảo. Đọc và trả lời hết các thắc mắc và bình luận của mọi người mình thấy tự tin hơn.một lần nữa cảm ơn maica nhiêù Nhé.
Dung roi phai noi l anh mai ca nhiet tinh het long minh thay trog tdgmsh chi co anh ay la than thien de gan minh thi chang co tien ma choi nhieu thu nen cung khong co tk ma choi minh chi danh 3d cua anh mai ca 7 cang x65s thoi 1n thoi nhung cung vui ban a cam on con nguoi va tam long vang cua anh nhe

Dung roi phai noi l anh mai ca nhiet tinh het long minh thay trog tdgmsh chi co anh ay la than thien de gan minh thi chang co tien ma choi nhieu thu nen cung khong co tk ma choi minh chi danh 3d cua anh mai ca 7 cang x65s thoi 1n thoi nhung cung vui ban a cam on con nguoi va tam long vang cua anh nhe
cám ơn ban và ae đã khen mình, minh cung chỉ muốn guiup tât cae ae thôi ai cung như ai, chứ có j đâu, làm dc j cô cuộc đời thì nen lam thôi mà, minh ko có giúp nhau bằng tiền trực tiếp, k có vật chất thì mình cho nhau bằng tình cảm và tấm lòng và luôn mong sao ae dc hạnh phúc ấm no là mình cũng hạnh phúc rồi. mình chỉ hơn người khác la ko phải ra đường thôi, còn mình ngồi nhà mà vân dc nhiều ae khắp noi yêu quý là mãn nguyện lắm rồi. :$

cua a la 7 cang thôi ko có 8 càng, 8 cang vốn to mà lai it choi lam j cai 8 càng
Dan 1 3d 455 số 7x7x65 x3k cho a
Dan 2 là 7 càng x36=252=2k
Dan 3 la 4 x65 =260 cung chơi 2k
tuong tự ghép 4d nhu trên thì chi choi nhiêu la 2 dang 4d thôi nhiêu vôn nữa hay choi hạ dan ghép 4d
Dan 4 là dan 4d 3185 số 7x7x65 vao 1k ti lệ 1112 hay vôn to 1123
Nếu hôm nay chết mai chủ chão dàn 455 lên 5k các dan nhỏ vân giu nguyên,
Ngày 2 chết dàn 455 lên 7k các,
Đảm bảo đen thi ngay 3 ăn roi, ko thi ngày 2 đã chén
Ít khi có ngay 4 lắm,
Chơi vài hôm la vốn lên thì vào nuôi sau, ít tiền cứ nuôi nhưng dàn trên để kiêm vốn to lên đã, ngày 1 ngay 2 la lên thôi ma.
Cám ơn thượng tướng maica tốt bụng! Chào maica! Mình đánh không theo pp nào nên mình toàn thua thôi. Mình muốn hàng ngày theo nuôi dàn 3D của bạn mà không biết lấy chỗ nào? Maica giúp đỡ chỉ mình để hàng ngày mình theo dàn 3D của bạn thôi không thì nguy quá. Rất cảm ơn thượng tướng maica!

Chào maica! Từ chiều nay mình muốn chơi theo dàn 3D của bạn thì hàng ngày mình lấy dàn 3D của bạn ở mục nào maica ơi?

cám ơn ban và ae đã khen mình, minh cung chỉ muốn guiup tât cae ae thôi ai cung như ai, chứ có j đâu, làm dc j cô cuộc đời thì nen lam thôi mà, minh ko có giúp nhau bằng tiền trực tiếp, k có vật chất thì mình cho nhau bằng tình cảm và tấm lòng và luôn mong sao ae dc hạnh phúc ấm no là mình cũng hạnh phúc rồi. mình chỉ hơn người khác la ko phải ra đường thôi, còn mình ngồi nhà mà vân dc nhiều ae khắp noi yêu quý là mãn nguyện lắm rồi. :$
A ơi, cho e xin dàn 2D hôm nay vs ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.