Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 111 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình vào diễn đàn cũng đc hơn tháng rồi nhưng đang bị loạn cầu vì đọc nhiều bài mn chia sẻ quá nên khi đánh lô hay đề vẫn thua. Mình thấy mn nói theo bác maica thì sẽ ổn , nhưng bác ấy lên số hơi muộn e sợ ko kịp đăng dàn. Hôm qua thử test dàn của CT dương khánh tháng trc 3D ăn 12 ngày dàn 390số tính ra nếu đánh 1k thì lời khoảng hơn 2tr/ tháng. Bên bác maica thì dàn 455 số ăn đc 3D nhiều nhưng nếu ko chão thì ko có lãi nhiều đúng ko các bác. Cho e xin ít kn vì giờ vốn e còn 5 triệu thôi ?

A chẳng hiểu gì cả nói rõ hơn để a làm con bthu cho thi vị hơn :love: :$

Thì có phải ai cũng có tài năng để làm nên thi vị như @maica đâu. Như a đây cố mãi để cho thi vị hơn cuối cùng thành vô vị hết. :LOL: :LOL: :LOL:
A là cao thủ ngầm , mấy lần thấy đánh bt khét lắm . Chẳng qua a ngại chia sẻ thôi. Cởi mở lên a , cuộc sống muôn màu mà

Càng a nói từ hqua rồi đó. E cứ nghĩ a nói đùa ak kkk. Nó là cầu ngắn thoii, còn trình độ soi cầu 5-7 năm như các CT trên diễn đàn thì a chịu kkk
A BIET CHO EM NHIN THẤY, A SƠ DAI QUÁ KO CHAY ĐÂU, THU CANG HÔM QUA A LÂY O ĐÂY ĐÓ, MÂY NGAY NAY AN CUNG ;LA NÓ, CANG 9 LA GAN NÊN A LỌC, CON NAY SƠ KO CHYA ĐÂU 4 TAY CHỞ LÊN IT CHẠY LẮM, NẾU TRUNG CHÔ KHÁC A SẼ LÂY NÓ

A BIET CHO EM NHIN THẤY, A SƠ DAI QUÁ KO CHAY ĐÂU, THU CANG HÔM QUA A LÂY O ĐÂY ĐÓ, MÂY NGAY NAY AN CUNG ;LA NÓ, CANG 9 LA GAN NÊN A LỌC, CON NAY SƠ KO CHYA ĐÂU 4 TAY CHỞ LÊN IT CHẠY LẮM, NẾU TRUNG CHÔ KHÁC A SẼ LÂY NÓ
Vâng , nó là cầu ngắn mà a . Những cầu ngày chỉ chơi may mắn , chơi qua đường thôi ???. Hnay e kết c8 quá đi , ko biết trùng vs a ko ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.