Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 145 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SÁNG NGÀY RA ĐỌC CÁC BINH LUẬN HÔM QUA MÀ ỨC CHẾ, CỨ BẢO SAO LÀ NGHỈ CHO LÀNH
A ơi. Đời mà , 100 người trăm suy nghĩ .Sống sao cho vừa lòng hết được ạ.A đừng để ý mấy vấn đề này làm gì ,ai nói kệ họ.Suy nghĩ mệt đầu lắm a ạ.
Chúc a và cả nhà nay rực rỡ ạ.

79106

Mình chia sẻ để mọi người cân nhắc, theo dõi, chia vốn hợp lý nhé
Khi đã lựa chọn đơn cược rồi, được hay mất bản thân hưởng, phải chấp nhận.
Đã mất thì k ai vui cả, nhưng than thở cũng phải vừa phải, phải cùng nhau vượt qua và chiến thắng trong đoàn kết chứ.
Mình cũng đã bị Gãy và mất tích gần tuần k theo được bác Maica do bản thân k biết chia vốn hợp lý, máu gỡ, toang, đúng dây đen 2 ngày gãy, húp 1 ngày, rồi gãy 3 ngày liên tiếp. Nên tất cả chúng ta phải biết cân đối hợp lý nhé.
Chúc đại gia đình Maica hôm nay chiến thắng, con số đặc biết sẽ k phụ tâm huyết của anh, sự mong mỏi của chúng ta.

Cùng trân thành và cố gắng nhé!:$s-$s-$s-$s-$s-$:+<3

View attachment 79106
Mình chia sẻ để mọi người cân nhắc, theo dõi, chia vốn hợp lý nhé
Khi đã lựa chọn đơn cược rồi, được hay mất bản thân hưởng, phải chấp nhận.
Đã mất thì k ai vui cả, nhưng than thở cũng phải vừa phải, phải cùng nhau vượt qua và chiến thắng trong đoàn kết chứ.
Mình cũng đã bị Gãy và mất tích gần tuần k theo được bác Maica do bản thân k biết chia vốn hợp lý, máu gỡ, toang, đúng dây đen 2 ngày gãy, húp 1 ngày, rồi gãy 3 ngày liên tiếp. Nên tất cả chúng ta phải biết cân đối hợp lý nhé.
Chúc đại gia đình Maica hôm nay chiến thắng, con số đặc biết sẽ k phụ tâm huyết của anh, sự mong mỏi của chúng ta.

Cùng trân thành và cố gắng nhé!:$s-$s-$s-$s-$s-$:+<3
b này chia sẻ rất tâm huyết. ae nên đọc

Quyết tâm sẽ bỏ được thôi người ae, tôi cũng đã bỏ được chỉ cần đừng nghĩ đến nó thôi, phải biết quý đồng tiền và gd mình. Cố lên nhé
Mình cũng vì bét mà h như kẻ phạm tội vậy . Tâm trạng bất an ko biết số phận sẽ đi về đâu nữa .hic

SÁNG NGÀY RA ĐỌC CÁC BINH LUẬN HÔM QUA MÀ ỨC CHẾ, CỨ BẢO SAO LÀ NGHỈ CHO LÀNH
K lên ức chế với mấy cái kiểu bình luận ngáng bạc thế a trai. Tâm huyết của a nằm ở những con số. Những cảm xúc để chia ngọt sẻ bùi với nhưng ae đang rất tin tưởng, đồng hành cùng a. Chúc a MỘT NGÀY MỜI VUI VẺ VÀ TRÀN ĐẦY NĂNG LƯỢNG

Nên xem xét đánh dàn ít số +10 càng cho chắc ko ae nhỉ. Chứ toàn lọt càng thế này thì xót xa lắm, bát cơm đến tận miệng rồi còn hất đổ nghĩ nó cay
10 càng thì bác đánh càng làm gì cho mệt bác đánh 65 số 2d đó cho nhanh

Mình cũng vì bét mà h như kẻ phạm tội vậy . Tâm trạng bất an ko biết số phận sẽ đi về đâu nữa .hic
Bạn có thể mất với Bet liên tục, tiền nạp k biết sót, chơi tới bến thì tại sao k nghĩ lại, chơi với những số bác Maica đã dành bn tâm huyết và thời gian. Cố lên nhé

Khổ lắm Đại Tướng ạ cứ 2,3 ngày thua trận là nhà đầy rác ngay . Nên vấn đề này khó dẹp lắm ??
Không khó lắm đâu. Chỉ cần a @maica bấm lờ tất hoặc cấm cửa mấy thành phần kia vào Maicahome, nửa tháng đến 1 tháng là bớt rác ngay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.