Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 219 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Sướng nhất là ngày nào cũng vào đây để Chúc mừng cả nhà nay húp no nha! ???

View attachment 79589
cầu a bắt mà số a chưa giàu được. Lúc chiều có cầu stđ 08-80 đẹp thế là mê hồn hzzz
ANH HÔM NAY ĂN TO THÊ MÀ DƯƠNG CÓ 23TR THÔI HẢ? EM NÓI MÊ TÍN CHỨ ANH CHỤP TIỀN LÊN , NHIỀU NGƯỜI KHEN LÀ HAY ĐEN LẮM , TRƯỚC E CŨNG THẾ , NÊN LÀM GÌ CŨNG E DÈ.

ANH HÔM NAY ĂN TO THÊ MÀ DƯƠNG CÓ 23TR THÔI HẢ? EM NÓI MÊ TÍN CHỨ ANH CHỤP TIỀN LÊN , NHIỀU NGƯỜI KHEN LÀ HAY ĐEN LẮM , TRƯỚC E CŨNG THẾ , NÊN LÀM GÌ CŨNG E DÈ.
Ôi a chả để ý mấy cái đó. Nó chả ảnh hưởng gì, a vô tư nó quen rồi.

Thế thôi . Vốn đâu mà đánh to, tất tay là mai Ko có tay ăn cơm đâu. Đánh 80-43-93x500k rồi 4Dx1k dàn chính thôi. 3D đánh có 14k thôi. Vì Hnay a Ko đánh dàn của xếp , a đi dàn 40s Ko hạ gì cả. Nó về là may mắn rồi e

Cây cầu của Huy đúng là đẳng cấp thật, đúng là quy luật cho đồng tắt điện. Bái phục!
??? ai nhìn cũng mê ông nhỉ . Tôi gặp cầu đó từ hôm mùng 3 :))) mang về mùng 6 mới dc mở quà. Tôi Ko thích lm topic ngoài diễn đàn nên chỉ chia sẻ nhỏ nhặt trong ngồi nhà này thôi

??? ai nhìn cũng mê ông nhỉ . Tôi gặp cầu đó từ hôm mùng 3 :))) mang về mùng 6 mới dc mở quà. Tôi Ko thích lm topic ngoài diễn đàn nên chỉ chia sẻ nhỏ nhặt trong ngồi nhà này thôi
Đẹp hoàn mỹ luôn! Có lẽ nếu còn tiếp tục chơi môn số học này sẽ không bao giờ quên được siêu phẩm này.

Đẹp hoàn mỹ luôn! Có lẽ nếu còn tiếp tục chơi môn số học này sẽ không bao giờ quên được siêu phẩm này.
Chắc 1-2 năm mới có 1 lần ấy nhỉ :))) đây tặng ông mang về làm kỷ niệm nhé
79591

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.