Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 222 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A bị đi lệch hướng e ời âu nó cũng là cái liễn e ạ lộc chưa tới ☺☺
LÀ SAO.ANH CỨ PHẢI ĐI ĐÚNG DÀN SẾP LÀ CHÍNH CHỨ,CÓ KẾT THÌ THÊM ÍT CON THÔI. EM CŨNG VẬY,KẾT GÌ THÌ ĐÁNH ĐÚNG BẰNG 1 NỬA TIỀN LÃI DÀN 455S TRỞ VỀ THÔI

Chuẩn rồi đó, Cứ hy vọng Cóp Có vốn để nâng lên 10k ví dụ chén thông 3-4 ngày thì đỡ dc cơ số tiền lãi đó e à, nhưng chưa cóp đc, dc bao nhiêu trả lãi vặt vs họ hết, a mà Vay dc 40-50m a tự tin đi đều 10k luôn e ak vì dàn 2D của Huynh trưởng quá ổn định
Vâng a ạ khổ cái chưa đẻ đã đặt tên rồi a ạ , được đồng nào là chỉ dình rút ra đi trả chỗ này chỗ kia . E theo kaka 2 tháng được 60m đấy nhưng giờ có còn nổi 20m vốn đâu a .

LÀ SAO.ANH CỨ PHẢI ĐI ĐÚNG DÀN SẾP LÀ CHÍNH CHỨ,CÓ KẾT THÌ THÊM ÍT CON THÔI. EM CŨNG VẬY,KẾT GÌ THÌ ĐÁNH ĐÚNG BẰNG 1 NỬA TIỀN LÃI DÀN 455S TRỞ VỀ THÔI
A vẫn có lãi mà nhưng ko được mấy e à . Vẫn vào dàn to là chính nhưng bị miên man . Nay có ông a ở làng hỏi đánh gì ông bảo a thích đầu 5 quá mà ko biết đánh con gì A bảo luôn thế đánh đề 53,58 ông vã mỗi con 500k mình thì trả đánh đồng nào

Vâng a ạ khổ cái chưa đẻ đã đặt tên rồi a ạ , được đồng nào là chỉ dình rút ra đi trả chỗ này chỗ kia . E theo kaka 2 tháng được 60m đấy nhưng giờ có còn nổi 20m vốn đâu a .
A cũng theo Kaka cùng đợt vs e vài ngày, Do các khoản nợ của AE mình thành ra lãi chén dc toàn rút ra đập chỗ này chỗ kia, chứ không thì cũng có vốn kha khá rồi e nhỷ, cũng nhờ kaka mà mình có số tiền lãi đó để mà rút trả người ta, nên giờ cứ biết cóp vậy thôi, Lên dc 15tr a đi 5k rồi lên dần.. cố gắng lên Thôi e sắp tết rồi mình cũng phải chạy nước rút k thì k ổn đâu e

vẫn nhớ như in câu nói Đại tướng Linh nói con 53 của Maica có khi về trễ hôm , y rằng, kkk chúc mừg sn ĐT ?

A cũng theo Kaka cùng đợt vs e vài ngày, Do các khoản nợ của AE mình thành ra lãi chén dc toàn rút ra đập chỗ này chỗ kia, chứ không thì cũng có vốn kha khá rồi e nhỷ, cũng nhờ kaka mà mình có số tiền lãi đó để mà rút trả người ta, nên giờ cứ biết cóp vậy thôi, Lên dc 15tr a đi 5k rồi lên dần.. cố gắng lên Thôi e sắp tết rồi mình cũng phải chạy nước rút k thì k ổn đâu e
Vâng a ạ . E giờ cũng liều mạng cứ đều 10k xem nó như nào a ạ ☺️☺️

A vẫn có lãi mà nhưng ko được mấy e à . Vẫn vào dàn to là chính nhưng bị miên man . Nay có ông a ở làng hỏi đánh gì ông bảo a thích đầu 5 quá mà ko biết đánh con gì A bảo luôn thế đánh đề 53,58 ông vã mỗi con 500k mình thì trả đánh đồng nào
ÔNG Ý KO CHO A LỘC À ,KK

Nói chung cái cảnh nợ nần mỗi người mỗi cảnh khác nhau a ạ . Thật sự với a giờ e còn ko giám vay để chơi nữa ý

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.