Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 261 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Uh cầu bỏ càng của chị vẫn ổn .ghép 2d của a @maica nữa là ngon e ạ .hjjj
e bỏ càng 27058, ăn đc dàn kia dàn kia e chơi tk khác đi đều tiền thường đi 5,6 cnagf thôi kết hợp phương pháp của chị với cảu e loại càng, còn bên này vẫn theo maica

e bỏ càng 27058, ăn đc dàn kia dàn kia e chơi tk khác đi đều tiền thường đi 5,6 cnagf thôi kết hợp phương pháp của chị với cảu e loại càng, còn bên này vẫn theo maica
Uh .chị cug vẫn theo @maica là chính .có lót thêm dàn của mình nữa nhưg từ mai chắc chị lấy càng của chị ghép 2d của @maica lót thêm e ạ .cug ổn lắm đấy

Thế là ngon rồi. Giữ dc vốn mai chiến tiếp
vốn thì giờ k thiếu nữa rồi nay tôi đi dàn maica 15k ngày 1 mà
79807

Cảm ơn cháu đã chia sẻ , bác đọc thấy thấm thía lắm cháu ạ ! Bác mong cháu hãy Vững vàng , kiên định với những mục tiêu phấn đấu của mình . Dân gian có câu : Phù thịnh chứ ai phù suy ! Vậy mà cháu đang giúp đỡ những người như bác đây ! Ngoài đời ko có ai làm được như vậy đâu cháu ạ ! Bác cảm ơn tấm lòng nhân hậu của cháu , cảm ơn Cả những nỗi nhọc nhằn đêm hôm khuya khoắt của cháu ! Và vô cùng cảm ơn nỗi buồn lo cho Cả gia đình MAICA khi bất chợt trượt dàn , ko về ..... chúc cháu luôn giữ gìn sức khỏe và lạc quan yêu đời cháu nhé !
ÔI NHỮNG LỜI TRI ÂN VÀ CẢM THÔNG ĐỐI VỚI NHỮNG VẤT VẢ NHỌC NHẰN, ÁP LỰC VÀ TRÁCH NHIỆM CỦA THUYỀN TRƯỞNG THẬT SÂU SẮC. CÁC BẠN TRẺ HÃY HỌC TẬP NHÉ. ĂN QUẢ PHẢI NHỚ ĐẾN NGƯỜI TRỒNG CÂY, ĐƠN GIẢN DÙ CHỈ LÀ BẤM LIKE CHO MC ĐỂ MAICA VỀ ĐÚNG VỊ TRÍ CỦA MÌNH MỘT CÁCH NHANH NHẤT DÙ BIẾT SỚM HAY MUỘN GÌ MC CŨNG NGỒI. NHƯNG MAICA PHẢI LÀ NGƯỜI NGỒI ĐẦU TIÊN. VẬY CÒN CHỜ GÌ NỮA LIKE LIKE LIKE NHIỆT TÌNH NÀO BÀ CON ƠIIIIIIIIIIIIIIIIIII!

kể cho mn nghe nay em mua đồ bị lừa gần 10 triệu! tối thấy gãy cả dàn nữa đang buồn buồn rồi
thế nào nãy +hơn 19m vào tk :)))
hóa ra em cược nhầm giải 1 sang giảiđb hahaa
ÔI MỘT CÁI KẾT THẬT LÀ CÓ HẬU. Ở HIỀN NÊN LÀ GẶP LÀNH, CHÚC MỪNG NGƯỜI AE.

Minh chưa đánh gì mà cũng k đc nó báo ( điểm cược đạt mức tối đa chúng tôi nhận ) bó tay với ku may có trang khác đánh 5-7 dàn vẫn ok
Lần sau nó báo thế thì bác xem cái con đạt mức tối đa đó là gì thì xoá nó đi là lại cược được ạ . Những con mà đạt mức ý khó về lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.