Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 314 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
TAY ĐÓ VÀO TỪ THANG TÁM, VÂN HẠ SỸ, BAO AN 25 NGÀY THI VAO ĐÂY LA J KO BIÊT, LÀM DC NHƯ THẾ MA KO CHIA SẺ CUU AE THÌ CONG TỔN PHÚC NỮA
-toàn võ mồm mà a..nói phải làm được mới tin a ạ. ngta mới nể chứ nói nhiều làm như mèo mửa thì còn bị ăn chửi ý haha. cảm ơn sếp.... <3

Đấy là Hnay e nhát tay chão tiền nên Tho cho nó Ko đi 4D đấy. Đi 4D dàn chính và dàn 28s của e nữa thì còn hơn nữa ??? mỗi tội vốn nhỏ e tiếc tiền Ko dc. Sau vụ 180m e nhát chết hẳn đi
Anh cũng từng gãy khung theo Phan bảo và kydan14, rồi bị toang vì bét nên giờ cũng thành ra nhút nhát và cẩn trọng hơn trước nhiều. Thôi biết đủ là được không tham cho an toàn.

Woa chúc mừng e e đánh 1 lần bằng số vốn hiện tại của ah :)
Hnay e đánh it cũng Ko đánh 4D chỉ trượt dàn 15s với mấy con BT thôi kk. Hnay là ngày chão tiền mà a. Chỗ đó là của 2 hôm + lại đó. Hnay sếp cũng ăn full nữa. Mọi người ai cũng có phần cả kkkk

Hnay e đánh it cũng Ko đánh 4D chỉ trượt dàn 15s với mấy con BT thôi kk. Hnay là ngày chão tiền mà a. Chỗ đó là của 2 hôm + lại đó. Hnay sếp cũng ăn full nữa. Mọi người ai cũng có phần cả kkkk
Ah hnay dc có gần 7 củ đánh std mà nhát *** quá căn ke.vậy mà có những lúc cuốn thả chưa biết bn

Đính kèm

Nay hạ dàn 160s vẫn nổ. Tuyệt quá. Thanks anh maica nhiều. Em vốn khởi điểm sẽ bắt đầu gây quỹ vào 1k mỗi số.

KÍCH KÍCH KÍCH!!! NỔ NỔ NỔ!!! BÙM BÙM BÙM!!! TƯNG BỪNG HOA LÁ RỒI GIA ĐÌNH MÌNH ƠI!!! CẢM ƠN THỐNG SOÁI VÀ ĐẠI SOÁI ĐÃ TÂM HUYẾT HẾT MÌNH VÌ ANH EM!!! MAICAHOME LÀ MỘT GIA ĐÌNH, MỘT GIA ĐÌNH LÀ CHƠI HẾT MÌNH!!!! COME ON MAICAHOME!!! LOVEEEE ALL YOUUUUU <3<3<3<3<3<3<3

Tuần này có chạm 4,9 và chạm 2,7 thì ra luôn 2 hôm rồi. Mai k biết đi chạm nào đây
80083
Hqua e cũng ngắm chạm 0,5 rồi nó ra 0-5 để thành chữ L có 0 hoặc bóng 5 với 2 con 0 khuyết oét trên. + cầu chạm 0,5 của t2 mà e bắt trượt BT 70 nghĩ đầu nhỏ nhiều rồi bắt đầu tài lót đầu xỉu ??

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.