Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 334 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đúng người tính k bằng trời tính, chiều ngồi lên kế hoạch theo Sếp @maica về bờ với số vốn ít ỏi còn lại, cuối cùng cái năm quá đen này thì k thể đỡ được. Đùng phát chiều vừa đi vắng cái thì th cu thợ làm ngã giáo thế là còn bao nhiêu lại lên đường hết lại vay mượn thêm. Chán thật. Cảm ơn anh @maica trong thời gian vừa qua, chắc phải nghỉ hết năm nay sang năm rồi tính tiếp. Chúc a @maica giữ vững phong độ để đưa các ae còn thua tha về bờ để có cái Tết ấm êm ạ. Chờ sang năm thu xếp lại bám càng anh tiếp.
Cố gắng nhé bác

Chào anh Maica chào cả nhà Maicahome. .Chúc anh và cả nhà ngày mới an lành gặp nhiều may mắn,gặt hái bội thu.... :love:

Ae nào có bảng tỉ lệ. Hup &,gay của a maica k ạ cho e xin .để e chia vốn ạ
80201

Ấy,chơi lô đề là phạm pháp đó nha.Anh lại bảo miễn ko phạm pháp ????
Phạm pháp ở đây là anh muốn nói về việc buôn hê bán trắng hoặc đại loại như thế. Đấy là những việc k thể chấp nhận nổi. Còn học luật là để lách luật mà. Khi bị bớ thì chủ bảng mới chết như Khá Bảnh ấy =)))))) Người chơi vẫn hạ cánh nhẹ nhàng bằng cách này hoặc cách kia mà ???

Í í. Mình chơi lô đề. Mình công khai luôn là hôm nay thắng bao nhiêu vs thua bao nhiêu cho mẹ và vợ mình biết nè. Vì dàn của sếp là tính lương tháng rồi nên k nói. Thỉnh thoảng thả vài con lô hoặc 3 càng lô cho vui chứ đánh mỗi 455 số nhiều lúc thấy nhạt quá. Hôm nào trúng lô lại đưa cả nhà đi ăn. Hay đưa ra nướng ngói và bò tơ tây ninh :))))
Còn việc chơi lô đề thì vợ và mẹ mình k có cấm nha. Miễn là kiếm ra tiền. Mọi con đường đều dẫn đến thành Rome mà. K phạm pháp ăn trộm ăn cướp là được. Và tất nhiên mình coi bộ môn này là 1 công việc làm thêm ngoài mảng chính của mình. Vì thế mình luôn tự đặt ra những giới hạn nhất định để mọi thứ nằm trong tầm kiểm soát. K lẹm vào vốn cũng như số lãi kiếm ra ngày hôm đó là được !
quá sướng. nhất bác rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.