Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 415 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T5 dạo này a maica hay bị dớp. Chơi j cũng ko dc tất tay phải để nắm gạo cho ngày hôm sau nhé
K có ngày nào bị "dớp" đâu b nha, bỏ tư tưởng đấy đi, vào ngôi nhà này là may mắn rồi, cứ chơi theo khung,k tất tay dưới mọi hình thức là về bờ an toàn ??????

T5 dạo này a maica hay bị dớp. Chơi j cũng ko dc tất tay phải để nắm gạo cho ngày hôm sau nhé
-khuyên người ta chơi đúng khung bạn nhé. chứ đừng nói những điềm gở như này nữa bạn nhé. ko có cái gì là chắc chắn cả. nay mà húp full 4D 3D 2D thì bạn nói như nào? mong b rút kinh nghiệm....

Mọi người cho e hỏi vốn e 20tr đi tỷ lệ 3d g1 và đb như nào ạ

80547

Lelinh0612 sao ku sập là sao . Sáng nay oing anh mình chuyển tiền về cũng theo sếp maica . Chuyển về 9t mà từ sáng tk ku trừ tiền rồi mà tk ngân hàng chưa nhận đc . Mọi ng cho hỏi có vấn đề j ko

Lelinh0612 sao ku sập là sao . Sáng nay oing anh mình chuyển tiền về cũng theo sếp maica . Chuyển về 9t mà từ sáng tk ku trừ tiền rồi mà tk ngân hàng chưa nhận đc . Mọi ng cho hỏi có vấn đề j ko

ông chat với chăm sóc khách hàng hỏi thử xem sao

B hỏi hỗ trợ đi, k mất đc đâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.