Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 438 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
16 TUẦN SAU ĐI KHÁM NGHĨA VỤ RỒI AE Ạ, CHẠY CHỌT MÃI K ĐC, KB CÓ PHẢI ĐI KO HUHU :( 2 NĂM SAU QUAY VỀ KB CÒN THẤY MAICA KO NHỈ
B có bị cận hay gì ko. Mình đi khám đàng hoàng phi vào luôn khám mắt hàng ngày ko đeo kính hôm ấy đeo từ nhà đến trung tâm khám bỏ ra mắt mờ tịt người ta giơ ngón tay còn mờ mờ ko thấy gì, xong lấy đèn soi mắt rồi đeo kính mình vào lúc ấy là 3,5 xong phán câu không cần khám gì nữa đâu cầm phiếu ra bàn kia ký xong về đi. Thế là chẳng phải đi hay gọi gì nữa

EM NGHĨ ỔNG BỐC PHÉT THÔI , CỨ HÔM NÀO BẮT TRÚNG LÀ BẢO ĂN 10 VỚI 20 TỈ , GỚM, ĂN NHƯ THẾ CẢ NƯỚC BIẾT.MÀ CÒN GIẦU HƠN BÁC VƯỢNG
Chả nhìn thấy cái đơn cược. Chả bao giờ tin, ko hiểu nổ thế để làm gì.
Diễn đàn toàn EM thua tha, nghe cái giọng đó thấy khó chịu.

Mình cứ bị k có duyên vs Nhinh ý. Rõ ràng là chiều hỏi Linh đi lẻ bộ nào. Linh bảo 03.13. Thế mà mình lại quên. Hqua thì hóng đc Linh bảo bộ 14. Mà lại đi bộ 24,14 . ☺ chán thật?
ĐÂU CÓ CHỊ , EM CÓ NÓI BỘ 03 ĐÂU VÌ EM KO BẮT ĐƯỢC BỘ 03

Mình cứ bị k có duyên vs Nhinh ý. Rõ ràng là chiều hỏi Linh đi lẻ bộ nào. Linh bảo 03.13. Thế mà mình lại quên. Hqua thì hóng đc Linh bảo bộ 14. Mà lại đi bộ 24,14 . ☺ chán thật?
Thế mà e bảo linh Hnay ăn 2D vẫn gân cổ lên cãi đấy . Lại bảo e mỗi bộ 13 cái bộ Ko về, xong chơi mảnh bộ 03 1 mình.

Chả nhìn thấy cái đơn cược. Chả bao giờ tin, ko hiểu nổ thế để làm gì.
Diễn đàn toàn EM thua tha, nghe cái giọng đó thấy khó chịu.
NGƯỜI KHÁC GÓP Ý XONG CHỬI A Ạ.KKK.CÓ KHI MAI LẠI ĐẨY XE ĐI BÁN BÁNH MÌ Ý ,KKK

View attachment 80705
e đi thăm quan quanh diễn đàn. , có bắt gặp đơn cược này của 1 bác, mang về cho Ae ngắm mà cố gắng ???. lm quả nghỉ tết
Vãi! Anh nuôi bộ này khung 3n từ hôm 50553 nay hết khung và thấy dàn sếp vẫn có đủ nên yên tâm 2d cũng chả đánh.:cry: hic

Từ hôm trc Ko dùng app mấy mà e còn tưởng bé nào hsinh cấp 3 chơi lô đề ???
Ak thì hôm ấy c dự lễ kỉ niệm 15 năm ra trường. May lại kiếm được con bé trang điểm cho trẻ ra phải 15tr. Rõ ràng là hsinh cấp 3 mà.???. Tí coằn định hoá trang thành Nhi đồng ý ??

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.