Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 448 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dàn cứng 6 chạm ghép 8 tổng dc dàn 74s lọc lấy 10 con đề gan sẽ ra dàn cứng 64
Muốn chơi ít số chứ dàn 64s cố định của anh cũng ổn lắm có khi ăn cả tuần ít nhất tuần ăn 3 lần ăn ngày 3 là hiếm. Chịu khó soi xét thêm ra bớt vào vài số theo ngày thì tỷ lệ cao hơn anh vẫn tự ghép càng chơi song song với dàn của MC mỗi dàn một trang của MC là chính đi to hơn.

Muốn chơi ít số chứ dàn 64s cố định của anh cũng ổn lắm có khi ăn cả tuần ít nhất tuần ăn 3 lần ăn ngày 3 là hiếm. Chịu khó soi xét thêm ra bớt vào vài số theo ngày thì tỷ lệ cao hơn anh vẫn tự ghép càng chơi song song với dàn của MC mỗi dàn một trang của MC là chính đi to hơn.
Về vn e cũng phải dùng 2 tk tại bên này nên dùng dc mỗi cái ??

Chia bốn tay bạn nhé mỗi ngày ăn tăng 1k với 3d hoặc 2d với mức vốn đó. Và cứ ăn lại cộng vào chia bốn hoặc 5 tùy mức chơi giờ mức tiền vậy chỉ chơi một loại 2d hoặc 3d cho đặc biệt. Bạn về trang 1 của kaka tìm hiểu thêm nhé cách chia vốn kakak đã chia sẻ trang 1
Vâng e cảm ơn a nhiều a

Em chia ti lên ra 4 ngày vơi choi mức vâo tiền la 1234 nay em choi em lãi thi mai em lấy cả goc và lãi lại chia ra lam 4 ngày kia cung thế, về sau cung thế, cứ dc là coing cả gôc và lãi vài ròi chia cho 4 ngày, nếu ngãy thi cứ choi chão theo tỉ lê
Vâng a.Cảm ơn a nhiều lắm a. Chẳng hiểu được vì cơ duyên e được vào diễn đàn ma e lại cảm thấy rất là vui .như có cảm giác là mình sắp được cứu a

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.