Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 489 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
81128

Cuối tuần xanh lè xanh lét nhé mọi người ơi.
Chúc anh @maica hôm nay đưa cả nhà rực rỡ, để còn chuẩn bị sinh nhật anh nào, cày like thôi mọi người ơi.

:$:$:$:$:$:$

View attachment 81128
Cuối tuần xanh lè xanh lét nhé mọi người ơi.
Chúc anh @maica hôm nay đưa cả nhà rực rỡ, để còn chuẩn bị sinh nhật anh nào, cày like thôi mọi người ơi.

:$:$:$:$:$:$
Còn 7k nữa thôi cả nhà like nhiệt tình để từ hôm nay đến SN tưng bừng nào.

XIN LỖI CẢ NHÀ
DO NAY SƠ SUẤT, CÁ NHÂN KẾT CHẠM 16 TÔNG 16, CÁ NHÂN VẪN ĂN 3,4D DAN 20 SỐ VÀ BỘ 60, ĐÓ LA SAU NÀY MAICA MỚI CHƠI, CÒN CÁI DÀN ĐUA LÊN NHÓM LÀ ĐI ĐUNG PP ĐA ĂN THÔNG BAO NHIÊU NGÀY NAY, HÔM NAY NÓ GÃY, NHƯNG MỌI KHI MINH KẾT CHẠM BỘ MINH VẪN CHO THÊM VÀO, THỰC SỰ HÔM NAY TIẾC CHO AE QUÁ, MINH CÓ CHỤP GUI CHO TRÂU XEM, BẢO THẬT SỰ TIẾC CHO AE QUÁ, BỘ ĐÓ ĐỦ HẾT MÀ THIẾU CON ĐÓ. MAI 100% PHAI ĂN AE YÊN TÂM NHÉ!!!
anh nói như này, nhiều anh em sẽ dốc hết thịt chơi đó anh...kaka

XIN LỖI CẢ NHÀ
DO NAY SƠ SUẤT, CÁ NHÂN KẾT CHẠM 16 TÔNG 16, CÁ NHÂN VẪN ĂN 3,4D DAN 20 SỐ VÀ BỘ 60, ĐÓ LA SAU NÀY MAICA MỚI CHƠI, CÒN CÁI DÀN ĐUA LÊN NHÓM LÀ ĐI ĐUNG PP ĐA ĂN THÔNG BAO NHIÊU NGÀY NAY, HÔM NAY NÓ GÃY, NHƯNG MỌI KHI MINH KẾT CHẠM BỘ MINH VẪN CHO THÊM VÀO, THỰC SỰ HÔM NAY TIẾC CHO AE QUÁ, MINH CÓ CHỤP GUI CHO TRÂU XEM, BẢO THẬT SỰ TIẾC CHO AE QUÁ, BỘ ĐÓ ĐỦ HẾT MÀ THIẾU CON ĐÓ. MAI 100% PHAI ĂN AE YÊN TÂM NHÉ!!!
Mai ca yêu ❤️❤️❤️ hôm nay rr nhé

Em cứ like vài trang bận việc quay lại lại phải vào từ đầu, cứ đi tìm cái trang 332 có link chị gửi để vào lại huhu
Không cần đâu e về cuối trang rồi e nhấp vào sửa số trang mình cần tìm là ok. Lúc đầu chị cũng như e, mở ra vào sửa số trang cần tìm k mâts t .

Đính kèm

mình ko nợ nần gì thì đi từ 10 cũng được mà anh , tháng kiếm 100tr thì làm gì cho ra bằng nấy
đsung rồi e mà có đen gãy khung thì ngày thứ 5 vẫn có tiền chão a cũng tính rồi đi to đến lúc lại đau tim cứ đi thế là vừa

đsung rồi e mà có đen gãy khung thì ngày thứ 5 vẫn có tiền chão a cũng tính rồi đi to đến lúc lại đau tim cứ đi thế là vừa
-e cũng tính dồn vốn đến 10 thôi. ko tham to quá làm gì. có tiền thêm vào đều 100 200k 2D cũng ổn phết a ạ. bèo bèo cũng 21 22 ngày tháng 10 25n ăn đủ haha

TRONG NHÀ MÌNH CHẮC KHÔNG DƯỚI 500 AE VẬY MÀ CÁC BÀI CHIA SẺ HƯỚNG DẪN TRANG 1 CÒN CHƯA ĐẾN 100 LIKE/ MỘT BÀI. CÒN CÓ HAI NGÀY NỮA LÀ KỶ NIỆM TRÒN MỘT NĂM MC VÀO DĐGMSH VÀ CHỈ TIÊU CỦA AE NHÀ TA ĐỀ RA LÀ ĐẶT MAICA NGỒI VÀO GHẾ TỔNG TƯ LỆNH. NẾU MỌI NGƯỜI QUAN TÂM THÌ QUAY VỀ TRANG ĐẦU HƯỞNG ỨNG NHÉ CHỨ KHÔNG PHẢI CÓ CHƯA ĐẾN 100 LIKE/ BÀI NHƯ HIỆN GIỜ ĐÂU. MỘT HÀNH ĐỘNG TUY NHỎ NHƯNG VÔ CÙNG QUAN TRỌNG ĐỐI VỚI NHÀ TA NÓI CHUNG VÀ Ý NGHĨA VỚI THUYỀN TRƯỞNG CỦA CHÚNG TA NÓI RIÊNG. OK AE
TỪ ĐÊM QUA ĐẾN GIỜ ĐƯỢC KHOẢNG 5-6 NGÌN LIKE RỒI TIẾN ĐỘ NÀY OK ĐÓ, CHẮC CHỈ NỘI TRONG HÔM NAY THÔI. THIÊN THỜI ĐỊA LỢI VÀO ĐÚNG NGÀY NGHỈ CUỐI TUẦN. AE CỐ LÊN ĐỂ SONG HỶ LÂM MÔN VÀO NGÀY HÔM NAY NÀO, VỪA HÚP FULL VỪA CHÚC MỪNG MAICA LÊN CHỨC NHÉ.

Mình bỏ bet đang theo CT nên cũng ổn dần bạn ạ! Bận quá nên ít lên chém, thỉnh thoảng lên đọc cmt mn thôi! Chúc ace ngày cuối tuần vui vẻ, húp full nhé!
Lâu lắm chị mới thấy em nè, dạo này bận lắm hả em. Vốn đã lên đc nhiều chưa vậy?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.