Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 493 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
AI CHỨ EM 500 QUA ÍT. NHẼ RA PHAI 5K MỚI KHOE
vậy thôi , nay mn cứ nói chuyện đi , em chả nói gì nữa.Anh cần like mà sống.Em mệt lắm, mới ốm dậy,ngồi like cho a hơn 500 like , em còn phải cơm nước cho bố mẹ, rồi công việc của em.nếu anh thấy ít thì là việc của a,cứ like nhiều mới là tốt thì e chịu rồi

Các bác cho e hỏi, vốn e có 20m, theo mức 2 hay mức 3 cho nhỉ. E đang tính theo mức 2 tại trang 01 của sếp. Thank các bác
1 LA EM THEO MỨC 3, 2 LÀ CHÃO THEO MỨC 3 VÀ ĐANH KIÊU NÀY, VD HÔM NAY DC THI CÔNG GỘC VÀO CHIA LAM 4 TAY RA, NHUNG NGAY VỀ SAU CUNG THẾ, NHIÊU VỐN HƠN NỮA CHIA 5 TAY CHO CHẮC, KIỂU LÃI KÉP HAY CÒN GỌI LA QUẤN CHIẾU ĐÓ

1 LA EM THEO MỨC 3, 2 LÀ CHÃO THEO MỨC 3 VÀ ĐANH KIÊU NÀY, VD HÔM NAY DC THI CÔNG GỘC VÀO CHIA LAM 4 TAY RA, NHUNG NGAY VỀ SAU CUNG THẾ, NHIÊU VỐN HƠN NỮA CHIA 5 TAY CHO CHẮC, KIỂU LÃI KÉP HAY CÒN GỌI LA QUẤN CHIẾU ĐÓ
Em cảm ơn sếp quan tâm tư vấn giúp e ạ

vậy thôi , nay mn cứ nói chuyện đi , em chả nói gì nữa.Anh cần like mà sống.Em mệt lắm, mới ốm dậy,ngồi like cho a hơn 500 like , em còn phải cơm nước cho bố mẹ, rồi công việc của em.nếu anh thấy ít thì là việc của a,cứ like nhiều mới là tốt thì e chịu rồi
TRỜI CAI GIONG NÀY LA GIỌNG DỖI ĐÂY NHÉ
A CUNG ĐANG ÔM ĐÂY, VÀ HIÊN TẠI HỌNG ĐAU, MŨI CHẢY, THỬ ĐÀNG MỒM RỒI, MAI CHẮC NẰM TIỊT.
HÓA RA EM CÒN 1 CÁI TÍNH NÀY NỮA H MỚI KHAI QUẬT ĐC ĐÓ

MAICA ĐÃ VỀ NHÀ RỒI VÀ BẮT ĐẦU LÊN LÊN CHO AE ĐÂY, CÁM ƠN CẢ NNHÉ, ĐA 11K TƯ SANG ĐẾN H RỒI, TỐI NAY CÓ KHI LÊN TTL RỒI CẢ NHÁ ƠI!!!!!!!!!!!!!!!!View attachment 81159
Ko biết Dd có mời TTL đầu tiền lên kênh giao lưu ko a nhỉ ???

TRỜI CAI GIONG NÀY LA GIỌNG DỖI ĐÂY NHÉ
A CUNG ĐANG ÔM ĐÂY, VÀ HIÊN TẠI HỌNG ĐAU, MŨI CHẢY, THỬ ĐÀNG MỒM RỒI, MAI CHẮC NẰM TIỊT.
HÓA RA EM CÒN 1 CÁI TÍNH NÀY NỮA H MỚI KHAI QUẬT ĐC ĐÓ
EM NGỒI LIKE TRÊN 500 LIKE CHO A,TRƯỚC GIỜ E CHƯA LIKE NHƯ VẬY ĐÂU.EM CON GÁI NGỒI THẾ MÀ ANH K ĐỘNG VIÊN 1 CÂU, BẢO E NGỒI LIKE 5K LIKE, MÀ TOPIC CỦA A,CÓ MÀ ĐẦY NGƯỜI IM ỈM THEO KO NÓI GÌ ĐÂU ĐÓ

???

EM NGỒI LIKE TRÊN 500 LIKE CHO A,TRƯỚC GIỜ E CHƯA LIKE NHƯ VẬY ĐÂU.EM CON GÁI NGỒI THẾ MÀ ANH K ĐỘNG VIÊN 1 CÂU, BẢO E NGỒI LIKE 5K LIKE, MÀ TOPIC CỦA A,CÓ MÀ ĐẦY NGƯỜI IM ỈM THEO KO NÓI GÌ ĐÂU ĐÓ
AI THÌ KỆ HỌ QUAN TRỌNG LÀ A ĐANG NC VỚI EM VÀ TRÊU ĐÙA VỚI EM, EM CÓ 5 HAY 10 HAY 100 ĐÂU QUAN TRỌNG CÓ THI TÔT KO CÓ KO SAO, MỌI KHI VÂN ĐÙA DC, VÂN TREU DC SAO HÔM NAY LẠI CÁU VỚI ANH

KAKA TRÊU ĐÓ MÀ!!! LINH ĐỪNG DỖI NHÉ!!! THƯƠNG THƯƠNG:love::love::love:

Sếp mới trêu thôi , lm gì e phận ý ghê vậy kk. 1 hôm ngồi like dc 500 like cũng là nhiều r mà . Cũng đâu phải ngày nào cũng ngồi like đâu chỉ hnay thôi ??

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.