Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 530 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mai khung cuối run quá ACE ơi
Mình đang đầu tư mà b 1 là b sẽ có mọi thứ 2 là b bị mất vốn đầu tư cái gì cũng vậy thôi b cho nta vay b sẽ có lãi còn người ta đường cùng rồi b cũng sẽ ko lấy lại đc giống như b 3 ngày cho vk thằng đồng vay rồi mai sẽ lấy cả gốc và lãi thôi tự tin theo @maica thôi b

Có vài lời tâm sự với kaka với những anh em ở đây .. em năm nay mới 19 tuổi mà giờ nợ 200tr giờ hết sạch vốn không theo được kaka .. ra tết mới có vốn . Mong kaka vẫn chốt để kéo em vào bờ .. tết năm nay lại không đc về nhà ăn tết . Nghĩ mà tủi chán quá ??
Cố gắng lên em?
Chúc em mau vào bờ

Chị hôm nay 40k mai tự tin chão mà, e thế nào. Cả nhà cứ yên tâm mai có lộc đấy
Em sau hôm nay xịt là hết sạch lãi từ đầu tháng đến giờ chưa âm vào vốn nên mai chắc em đánh bằng hôm nay 20d thui chị ạ đánh 40d theo khung e sợ lắm

MÌNH XIN CHIA SẼ CÁCH CHƠI THÊM CHO AE ÍT VỐN NẾU MỌI NGƯỜI THẤY HỢP LÝ CÒN KO BỎ QUA GIÚP MÌNH NHÉ.

MÌNH LẤY DÀN 455S LÀM GỐC NHƯNG KO CƯỢC 3D MÀ MÌNH CHỌN 6 CÀNG 4D GHÉP THÀNH 2730S 4D CƯỢC CHO MỖI NGÀY KO CẦN CHẢO TỶ LỆ CŨNG RẤT CAO NẾU DÀN 3D 455S ĂN THÌ DÀN 4D 2730S CŨNG ĂN LỢI NHUẬN CAO HƠN MÀ VỐN LẠI ÍT,NHƯ KỲ NÀY THÔNG 3 TAY THÌ MAI MÌNH SẼ VÀO 2K ĂN LÀ VẪN LỜI MÀ VỐN TỔNG 5k HẾT 13,650tr ĂN 18tr.

HY VỌNG MN SÁNG SUỐT LỰA CHỌN ĐỂ THÀNH CÔNG.
Nhưng 6 con càng 4 ấy cũng tỉ lệ ăn có 60% hên xui lắm

Em sau hôm nay xịt là hết sạch lãi từ đầu tháng đến giờ chưa âm vào vốn nên mai chắc em đánh bằng hôm nay 20d thui chị ạ đánh 40d theo khung e sợ lắm
Vì sợ mà ko chão thì dù có trúng vẫn lỗ thôi người ae à.Đánh như vậy là bằng nuôi Đồng rồi !

:$:-H:$
LẦN ĐÂU TIÊN THẤY NGÔI NHÀ MAICA LẠI HP NHƯ THẾ NÀY, TOÀN NHƯNG LỜI ĐỘNG VIÊN NHAU
MAICA BỊ ỐM QUÁ, BỊ VIÊM HỌNG TỪ ĐÊM QUA, SANG NAY DẬY THÌ THẤY SỔ MŨI RỒI, ĐI VỘI KO MUA DC THUỐC UÔNG NGAY, TRUA LẠI RƯƠU CHÈ, 3H CHIỀU MỚI VỀ NGÔI LÊN DÀN DC, MAY MÀ TỐI QUA ĐÃ LÀM GẦN XONG.
HẾT H KẾT QUẢ HÔM NAY LẠI CHAY ĐI CÔNG VIỆC NỐT, MÀ NGƯỜI MỆT MỎI ĐÀU ĐẦU, ĐÂU HỌNG QUÁ, LẠI HƠI HƠI NGĂM SỐT, ĐÃ MUA THUỐC VÀ CHÁO ĂN RỒI.
LÊN NGÓ NGÀNG XEM NHÀ MÌNH THẾ NÀO MÀ ĐỌC BL CỦA AE THẤY KHỎE HẲN LÊN.
MAICA CÁM ƠN CẢ NHÀ, ĐÃ TIN TƯỞNG ỦNG HỘ VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG MAICA SUỐT TRẠNG ĐƯỜNG VỪA QUA NHÉ...!!!
H SẼ CHÉN 1 GIẤC NGON LÀNH, MAI DẬY KHỎE KHOẮN ĐỂ PHỤC THÙ LẤY LẠI NHUNG J AE GỬI 3 HÔM VỪA QUA NHÁ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Cố gắng giữ gì sk a. Chúc a và mọi ng trong Ngôi nhà thân yêu MaiCa thật nhiều sk và may mắn

Tiềm lực kt của người ae cũng ok nhỉ chơi to gấp chão chứng tỏ tim mạch quá tốt.
Cũng k mạnh đâu a ơi. Tại e chạy cả G1 và đb song song nhau lên lãi cũng dồn lên nhanh. Hy vọng có chút vốn để vực lại cv đang bị ảnh hưởng bởi covid a ah

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.