Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 581 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
@lelinh0612 ơi .e đừng suy nghĩ nhiều quá cho mệt e ạ .miệng lưỡi thiên hạ là vậy e ạ .e có nhớ những ngày e mới đưa lên ăn đều ko .lúc đó chẳng phải có nhưg người đã đưa e lên tận trời xanh .giờ lâm vào dây đên thì họ quay lại trách móc e .nếu e đen sao e bắt ở toppic của e lại ăn chạm tổng 05 .đời là vậy e ạ .nên e đừng tự dằn vặt bản thân e làm gì .e hãy mạnh mẽ lên và đối đầu với tất cả .mình có làm gì sai đâu mà phải sợ .chỉ thương cho @maica bị áp lực tâm lí thôi e ạ .ae nhà mình hãy cố lên .cứ bình tĩnh .tự tin sẽ chiến thắng thôi ae ạ ??

EM CHƯA ĂN CƠM , ĐANG NGỒI MÀ 2 HÀNG NƯỚC MẮT CỨ CHẢY THÔI Ạ.EM KHÓC VÌ E THUA THÌ ÍT MÀ KHÓC VÌ NHỮNG CÂU NÓI ÁC Ý CỦA MỌI NGƯỜI.EM MẤT CŨNG KHÁ NHIỀU CHỨ KHÔNG PHẢI VÀI TRIỆU , ANH MAICA NHỜ EM LÊN DÀN HỘ THÌ EM LÊN , CHỨ EM CÓ MUỐN KO VỀ ĐÂU.Ừ THÌ CHẮC EM LÀM MỌI NGƯỜI ĐEN.EM XIN LỖI.
Không việc gì phải khóc, không việc gì phải buồn. Những hôm ăn, húp, bú, Liêm người ta chỉ cười chứ có cảm ơn bạn đâu. Đến hôm gay thì quay ra chỉ chích. Hang người đó không cần phải để ý ( không thèm chấp ) Bạn ạ. Chúc bạn cùng đại gia đình Mai Ca Hom luôn rực rỡ !

Nào mạnh mẽ lên cô gái ai nói gì kệ người ta quan tâm để ý làm gì . Chơi ai trả muốn được có ai muốn mất đâu e . Vẫn cứ là ok e ạ
EM NÓI THẬT, EM THÌ EM KO LO.EM CHỈ BUỒN CHO CÁC ANH CHỊ EM KO CÓ NHIỀU VỐN.MÀ NÓI THẬT,NHỮNG NGƯỜI E BIẾT ĐÓ LÀ ANH , HAY ANH HUY RỒI MỘT SỐ ANH CHỊ NỮA ĐỀU LÀ NHỮNG NGƯỜI KO CÓ VỐN LỚN.EM RẤT THƯƠNG CÁC ANH CHỊ,CŨNG CHỈ LÀ MUỐN KIẾM THÊM CHÚT ÍT VỀ CHO GIA ĐÌNH,ĐỠ ĐẦN KINH TẾ,NGƯỜI THÌ GỠ NỢ,NGƯỜI THÌ KIẾM THÊM SỮA CHO CON... BẢN THÂN EM, EM GỠ RẤT NHANH SỐ TIỀN ĐÃ MẤT MẤY HÔM NAY THÔI, EM TIN TỪ GIỜ ĐẾN HẾT THÁNG LÀ EM GỠ LẠI VÀ LÃI NỮA. NHÌN CÁC ANH CHỊ KỂ VỀ HOÀN CẢNH CỦA MỖI NGƯỜI MÀ EM THẤY THƯƠNG THÔI Ạ,ĐƠN GIẢN LÀ THẾ.

Chia buồn cùng các ae chiến hữu nhé ! Ai cũng gãy to khi chão ngày 4- đc thì vui.ko đc thì kêu rên.chấp nhận chơi thì chịu ko ai mời chào các ae chơi.AI KHÔNG CHẤP NHẬN THUA ĐC MÀ CHỈ MUỐN ĂN KO THÌ BIẾN MẸ ĐI CHO ĐẸP NƯỚC.muốn xem bảng sao kê đỏ lè ko màu xanh của a tuần rồi ko mà nói lời cay đắng khó nghe !

EM CHƯA ĂN CƠM , ĐANG NGỒI MÀ 2 HÀNG NƯỚC MẮT CỨ CHẢY THÔI Ạ.EM KHÓC VÌ E THUA THÌ ÍT MÀ KHÓC VÌ NHỮNG CÂU NÓI ÁC Ý CỦA MỌI NGƯỜI.EM MẤT CŨNG KHÁ NHIỀU CHỨ KHÔNG PHẢI VÀI TRIỆU , ANH MAICA NHỜ EM LÊN DÀN HỘ THÌ EM LÊN , CHỨ EM CÓ MUỐN KO VỀ ĐÂU.Ừ THÌ CHẮC EM LÀM MỌI NGƯỜI ĐEN.EM XIN LỖI.
-không phải do chị đâu c ạ. đến dây đen gãy khung thì nó phải gãy thôi c. đừng bi quan thế chị. phải nhìn lại những ngày húp 3-4D full thì tại ai nào...ngày mai sẽ khác...cố gắng lên chị đừng nghĩ nhiều ạ

Cơ mà cũng lạ, qua rõ ràng đi ăn vịt giải đen rùi mà nay vẫn đen :cry::cry::cry:. Phân vân mai chão nữa hay về mức 1 ae
Về 1 an toàn, mất chút tgian thôi bn. T theo MC 2 tháng cũng mấy lần chão tay 3 rồi tay 5,6 trên livebet, có toang vì ko đủ lực nhg chưa 1 cmt nào kêu 1 tiếng. Chỉ muốn nói với ae 1 câu KHÔNG GÌ LÀ KHÔNG THỂ mà Maicahome khí thế hừng hực quá lại thôi. Thua thì buồn, thắng thì vui nhg đừng vui quá ae ah, phải nghĩ đến ngày thua mà dự phòng chinh chiến.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.