Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 599 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
mai a tính sao
E biết tính a rồi đấy ?? mai vẫn tiếp tục ??
Khung sau lớn quá nhiều ng Ko dám đi. Kể cả có tiền cũng run tay. Có nhiều cách để xử lý , chia ra 50/50 Hnay đánh 50 hsau tiếp tục đánh 50 . Trọng ng chơi có dám hay ko thôi

Hôm nay đi uống rượu. Uống hết cỡ rồi để nó say cho đỡ buồn, mà càng uống càng tỉnh ông ạ. Hôm nay uống chả đếm nổi chén nữa, có khi tới hàng lít rồi.
Hôm nay tôi buồn ít, mà buồn nhiều vì trong nhà có 2 người cũng theo, sau hôm nay lại cạn vốn để đi tiếp rồi, tự nhiên thấy khó xử vãi.
trong nhà anh à anh? còn anh thì sao

Ông còn có bạn để nhậu, có ng để chia sẻ tâm sự là vẫn còn may mắn. Tôi thì khác tôi chọn 1 mình ?? nhiều khi trong lòng nén xuống nhiều thứ quá mới thấy mệt mỏi thôi. Nhiều lúc cảm giác như mình chỉ đang tồn tại đơn độc 1 thế giới đó. Muốn lm gì cũng dc , mệt quá thì nghỉ, buồn quá thì cho phép mình rơi lệ ??. Nhưng cuộc sống mà , người đàn ông thì Ko dc rơi lệ bừa bãi , chỉ rơi lệ trước gia đình người thân thôi ??
Cũng may hôm nay tôi còn có ng vk bên cạnh và động viên. Chỉ cài 1 câu thôi mà tôi nhẹ lòng " Chơi cà bạc thì chịu a ạ, coi như từ tháng 11 a ko chơi gì. Chỉ cần từ giờ đến cuối tháng dàn ăn ổn định thì lại lấy lại hết "
Vk tôi ko chơi, nhưng vẫn có niềm tin mãnh liệt vào sếp @maica . Vậy tôi có gì phải sợ nữa, 250tr thì cũng chả mua đc cái nhà, nên vk ck tôi xác định một là có nhà riêng, 2 là đi ở trọ luôn.

a sợ là vẫn day đen vì ăn mèo, a thi vân chơi, a ko sợ j cả, nhung a sợ cho ae thôi, nói thật nay gãy như thế này la điêu ko tưởng rồi, chó má hoang dại đâu đâu nhảy vào nhiêu lắm, căn lung tung, mai chết nữa thì ko biết chó nhioeèu đến mức nào, dẫu biết của đau con sót, nhung dc mình đâu dc j, thua minh lại bị chủi, ai cung như em thì đâu có chuyên j, a ko vân đề j đâu em trai, a qua quên rồi, nó la cai quy luật thôi, chứ ai chang muốn ăn mãi, a chỉ lo cho aem khác lại xa bờ thêm thôi
a ơi a đừng như thế cái dàn 2d a đang rất mượt mai a ko chốt bọn e biết bám víu vào ai đang nợ lãi 300tr rồi a ơi sắp đến hạn đóng lãi rồi, a ngủ nghỉ đi kệ những tp đó đi a nhé, mai a hãy làm như bthg để linh đăng dàn bọn e chơi chứ

Cũng may hôm nay tôi còn có ng vk bên cạnh và động viên. Chỉ cài 1 câu thôi mà tôi nhẹ lòng " Chơi cà bạc thì chịu a ạ, coi như từ tháng 11 a ko chơi gì. Chỉ cần từ giờ đến cuối tháng dàn ăn ổn định thì lại lấy lại hết "
Vk tôi ko chơi, nhưng vẫn có niềm tin mãnh liệt vào sếp @maica . Vậy tôi có gì phải sợ nữa, 250tr thì cũng chả mua đc cái nhà, nên vk ck tôi xác định một là có nhà riêng, 2 là đi ở trọ luôn.
Thế là đủ , quá là hạnh phúc khi có ng Vk tâm lý nvay rồi.

Ước gì mình lấy đc vk như a ấy ,trả bù cho con trâu điên nhà tôi , chính tỏ mình thấp hèn hơn bạn hic ,giấu như mèo giau ứt

Khung sau lớn quá nhiều ng Ko dám đi. Kể cả có tiền cũng run tay. Có nhiều cách để xử lý , chia ra 50/50 Hnay đánh 50 hsau tiếp tục đánh 50 . Trọng ng chơi có dám hay ko thôi
Chơi chứ. Dừng lại sao dc. Gỡ lại dần. A tính rồi. Cứ bình tĩnh hết tháng tài khoản lại xanh thôi.

anh mai đi tay 5 hả

Chơi chứ. Dừng lại sao dc. Gỡ lại dần. A tính rồi. Cứ bình tĩnh hết tháng tài khoản lại xanh thôi.
Tuần sau e cũng bận hết tuần xử lý giấy tờ , thủ tục pháp lý Hzz. Xong việc e lại quay lại thoi , e làm dc 1 lần thì Ko có lý gì Ko lm dc lần 2 lần 3 ??

Ông lấy dc vk hay thế

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.