Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 610 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thưa các ae à ai cũng có vận thôi,chúng ta theo ai thì là do quyền tự do của mỗi người.Tôi thấy trên diễn đàn rất nhiều người giỏi và tâm huyết.Nhưng theo tôi thì ai hợp mới có duyên.Nếu ai theo 1 CT hay 1 cao thủ,tôi nghĩ không thua,tôi nghĩ MC gãy mấy tay rồi cũng là một điều gì đó không may thôi,MC cũng mong muốn ae rực rỡ lắm,nếu theo MC từ đầu thì không sợ mất vốn đâu.Ae mới theo MC thì cũng nên bình tĩnh.Cá nhân tôi vẫn cám ơn Maica dù mấy tay rồi không hên.Cám ơn và chúc tất cả mọi người may mắn.
Chào đồng hương nhé. Mình ở sông đà, HB đây, bạn ở chỗ nào HB vậy ?

Vào đây ae mặc dù chả ai biết ai, nhưng lại nói chuyện chân thành thoả mái chả tội gì k buôn bạn ah
Bác cũng là dân kinh doanh chắc bác hiểu. Khi k có tranh chấp về vấn đề lợi ích thì luôn thấy thoải mái bác à. Anh em tứ phương nhưng nhièu lúc thấy thoải mái hơn những người đang ở cạnh mình

Những người thua lô đề 100% đổ tại người ghi em ghi nên em biết mà

Anh dễ ngủ lắm chỉ là k thích ngủ sớm. Có nghĩ gì khó ngủ là làm ấm trà thật đặc ngồi chít hết vào lại ngủ được thế mới ngược đời.
E tối mà vã cafe với trà vào là cả đêm thức trắng

Anh dễ ngủ lắm chỉ là k thích ngủ sớm. Có nghĩ gì khó ngủ là làm ấm trà thật đặc ngồi chít hết vào lại ngủ được thế mới ngược đời.
Chè vs cafe thì em cũng thành thần nè bác. Chè mạn thì nước đặc quánh luôn. Chè xanh thì phải nhét đầy tích. Cafe thì đen k đường ...

K khóc nữa mà đã lại thích chạm luôn rồi ah. Hỏi @lelinh0612 xem có nhớ nhung gì k? Ra ngay ấy mà ??
Kkkk vc ai ng ấy làm , cầu ai ng ấy kết a ak kkkk mai nó ra cho cái chạm 4-9 thì đẹp , đôi 5 trả chạm 4-9 ăn 45 r. Còn đôi 9 trả chạm tổng 4-9 trong 3 ngày .

Sửa lần cuối:
E lại thích cái chạm 2 từ nãy tới giờ ?? mà chưa tìm dc cầu nào bt cho con 2 ??
Anh là a khoái và hợp với cách nhìn và bắt cầu của em nên có gì hay hay ới anh cái nhé. Anh dính vào món này là do thích nghiên cứu, tìm quy luật con số và chinh phục đồng, chứ không phải vì tiền. Cách đây 3 năm anh bài bác mọi người chơi cờ bạc lô đề lắm. Nhưng đúng là ghét của nào trời trao của ý giờ nghiện bắt số.

THIẾT NGHĨ AI NÓI ANH MAICA CỨ MUTE NÓ LUÔN ĐI CHẲNG VIỆC GÌ PHẢI NGHĨ , ĂN CHÁO ĐÁ BÁT MÃI KHÔNG KHÁ ĐƯỢC , CHÚC GIA ĐÌNH MAICA CHÚNG TA NGÀY MAI LẤY LẠI NHÉ

Anh là a khoái và hợp với cách nhìn và bắt cầu của em nên có gì hay hay ới anh cái nhé. Anh dính vào món này là do thích nghiên cứu, tìm quy luật con số và chinh phục đồng, chứ không phải vì tiền. Cách đây 3 năm anh bài bác mọi người chơi cờ bạc lô đề lắm. Nhưng đúng là ghét của nào trời trao của ý giờ nghiện bắt số.
Do năm nay khó khăn công việc làm ăn cũng không thuận lắm nên xác định theo MC vì thấy MC có đẳng cấp thực sự và có tâm. Còn mình dành thời gian chuyên tâm hơn vào công việc. Giờ vào nhà MC lại thấy thú vị khi trò chuyện với mọi người. Nghiện luôn như một gđ thứ 2.

81623

không cần giải thích mn nhìn chắc cũng hiểu r ??. Chưa lần nào ăn dc tay 3 cầu ngày
Màu xanh là tổng nhé nhưng trong tổng con tâm càng g3.3 lấy làm 3 càng đề - 945–528— 1 lỗ 059 ?? đẹp thì thường Ko về. Vác đi đánh lô dc kk

Sửa lần cuối:
View attachment 81623
không cần giải thích mn nhìn chắc cũng hiểu r ??. Chưa lần nào ăn dc tay 3 cầu ngày
Hôm nay anh kết con 54 quá xuống xác với nó hôm nay em ạ. Trùng vài cầy đẹp lại có nhiều sự trùng hợp trong ngày trước giờ cược thằng em trai lại bảo mê oto biển 5354 luôn. Chẳng có nhẽ mai đánh lại. Em trai và anh rể anh hay mơ ra đề lắm còn anh không có cái lộc đó nên phải lao động thôi.

Hôm nay anh kết con 54 quá xuống xác với nó hôm nay em ạ. Trùng vài cầy đẹp lại có nhiều sự trùng hợp trong ngày trước giờ cược thằng em trai lại bảo mê oto biển 5354 luôn. Chẳng có nhẽ mai đánh lại. Em trai và anh rể anh hay mơ ra đề lắm còn anh không có cái lộc đó nên phải lao động thôi.
Cầu này mai kiểu gì cũng có trên diễn đàn thôi. Cầu tiểu này chơi vui vẻ thôi a ạ

A LUÔN LUÔN CỐ GẮNG VÀ SÔNG VÌ AE ĐÓ CHỨ, DO A ĐEN VÌ A ĂN BỮA HÔM NỌ ĐÓ, VA A CẢM NHẬN DC THẬT SỰ LÀ DO NÓ, A THỀ 3 HÔM NAY GAY CÀNG ĐÂU 3 HÔM PHÂN VÂN ĐUNG CAI CANG GÃY ĐÓ THẾ MỚI LẠ, 3 HÔM THÌ VÀO ĐUNG PP LỌA CANG ĐÓ, MÀ PP LAOỊ CANG CỦA A GAN NHƯ 3 THANG SAI 1 NGÀY, THẾ MÀ NÓ ZƠI VÀO 3 NGÀY GÃY 2, MÀ TRONG KHI CẦU BẮT DC, NHƯNG QUYẾT LẠI SAI, ĐÓ LÀ ĐEN VẬN ĐEN, HÔM NAY A ỐM VÀ NGƯỜI MỆT CHỨ KO H NÀY A SẼ RA SÂN CHÙA CHỖ PHẬT BÀ A NGỒI DƯỚI CHÂN NGƯỜI ĐẾN SANG MAI CUNG DC, A THÍCH THẾ, NGỒI VẬY TÂM THÍCH LẮM, THÂM CHÍ NGỒI NGỦ DƯỚI CHÂN NGƯỜI CŨNG THẤY NHẸ NHÀNG.
Cố gắng giữ gìn sức khỏe a ạ....bão to gió lớn cỡ nào cũng qua thôi a....ace trong nhà lúc nào cũng đồng hành cùng nhau mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.