Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 614 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ngày mới , tuần mới , tháng mới . E chúc kaka @maica cùng toàn thể ace vui vẻ , sức khoẻ , bình an và may mắn ạ .

Những gì qua rồi thì mọi người hãy để nó qua đi tháng mới rồi mọi người hãy nhắc đến những chuyện vui đừng nhắc đến những chuyện buồn đã qua nữa ạ . Thật sự ở đây để được nói chuyện tâm sự với kaka chắc chỉ có em và một vài ae nữa thôi ạ chứ ko nhiều . Nên có lẽ e là người hiểu kaka đang như thế nào hơn ai hết lúc này . Nên e mong mọi người Hãy lạc quan vui vẻ lên để kaka vững tâm bền trí chèo lái con thuyền mang tên @maica ngày nào cũng cập bến an toàn thành công ạ . Tết nhất đến nơi rồi mọi người cố gắng đoàn kết động viên nhau để kiếm lấy nồi bánh chưng nhân thịt và bộ quần áo mới cho con ạ . E thì cố kiếm lấy 5 dàn pháo hoa về cho ông già bắn cho vui nhà vui cửa ạ . Từ hôm qua e ko lên nói chuyện với mọi người mà chỉ nói chuyện với kaka hôm nay mới lên có đôi lời cho vui nhà vui cửa ace nào ko hài lòng gạch đá thoải mái nhé .

Lên luôn.. hôm qua e chưa kịp chão hôm nay chão bù may quá hôm qua nó hok cho cược thế là nghỉ toàn tập hok chơi 1 món nào luôn vẫn còn mạng

Chúc mọi người tháng mới vui vẻ,may mắn nhé.Cá nhân em mất nhiều nhưng gỡ cũng nhanh thôi,em tự tin chưa hết tháng là em đòi cả gốc lẫn lãi như Kubet.
Hãy gạt hết ưu phiền đã qua để đón nhận những niềm vui phía trước . Ngày mới , tuần mới , tháng mới chúc e gái vui vẻ , sức khoẻ , bình an và may mắn nhé ???

Xổ Số còn quay thì ta vẫn cứ cười
Cho tình thêm thắm cho ý thêm tươi
Cho hương thêm ngát cho đời thêm vị cho đẹp lòng tất cả mọi người.
1 ngày k dc chơi k dc cùng ae chiến đấu thấy buồn và trống rỗng lắm ae à, dù kết quả thế nào thì vẫn cứ bước tiếp kbh cúi hay quay đầu lại, Cố lên Sếp
Chào a zai thế chột nhá . Ở nhà này chắc có mỗi 2 ae mình là cùng cảnh ngộ thì phải . Chúc a zai ngày mới , tuần mới , tháng mới , vui vẻ , bình an , may mắn a nhé

Chúc mọi người tháng mới vui vẻ,may mắn nhé.Cá nhân em mất nhiều nhưng gỡ cũng nhanh thôi,em tự tin chưa hết tháng là em đòi cả gốc lẫn lãi như Kubet.
Đại tướng lelinh 0612 ơi cho anh hỏi chút
Nếu mà mình đi hết 4tay (1_2_4_8)
Thì mình quay về mức ban đầu phải không
Xin được trợ giúp tư vấn từ em

Hôm nay tháng mới chúng ta sẽ cùng nhau bắt tay làm lại từ đầu. Quay về mốc 1 đó là mốc con số may mắn nó mang cho chúng ta sự thăng hoa và tiếng cười. Chúc cả nhà mình tháng mới rực rỡ may mắn nổ tung xác nhà đồng.

EM CÒN ĐỦ TAY 5,6 NHƯNG CHẮC DO E CON GÁI KO CÓ BẢN LĨNH NÊN KO DÁM ĐI TAY 5 A Ạ.CÓ LẼ EM VỀ TỪ ĐẦU,GIỜ ĐẾN CUỐI THÁNG ĂN ĐỀU LÀ GỠ LẠI HẾT
Con nào cũng vậy thôi chị , cú đấm ăn xôi . Thôi thà là bỏ đy hết ta làm lại từ đầu . Tay 5 trong đây ai mà chẳng run

Anh @maica đã từng trải và nhiều kinh nghiệm. Em muốn nghe kinh nghiệm của anh khi gặp trường hợp như này. Cách anh sẽ xử lý, và làm lại. Giờ anh em nhà @maica không cần lời xin lỗi từ anh. Cái cần là phương pháp, nước đi tiếp theo cho cả anh em ít vốn và nhiều vốn. Hoặc còn vốn đủ cho 1 tay hôm nay chão thì nên đánh như nào. Vì chỉ có anh @maica là hiểu rõ dàn của anh nhất, hiểu rõ cách dàn ăn như nào. Thực ra cũng khó nói khi mà anh nghĩ là cầu chuẩn 100% như mấy hôm vừa rồi nhưng vẫn đen. Nhưng anh trải nhiều sẽ biết bản thân thường “ đen “ tối đa đến đâu, nay anh em có thể yên tâm vào tiếp nếu cố được. Ví dụ vậy anh ạ. Hoặc anh bảo nay anh không chắc lắm thì các em nên về lại khung nữa, chia 4 tay hay 2 tay tiếp chẳng hạn. Nên cho anh em phương hướng anh ạ.

Tôi nghĩ, cách đánh của ae phải nhìn nhận lại, dàn 65 ae nên chia ra khung 5 hôm,455chia tăng thêm 2 khung là 6, ăn ít như bền ae ko nghe mãi ca bảo phòng khung5 AK, tôi, chơi 20 năm rồi, người đứng đầu rất áp lực, họ cũng chơi cũng mất,pp mai ca đã cho,ả ko biết vận dụng thôi, tôi thì chơi chuyên về 2₫chia khung 5, dàn 65 số của mai ca, tôi loại thêm 5 con kép, và chiến,khung5 đặt ra, húp thông,ae phải đặt ra 1 tháng kiếm bn và đặt mức nuôi 5 khung2₫,ae muốn ăn to thì phải chấp nhận rủi do cao, tôi thì moie tháng làm vài chục như vat tranh dan 2₫ của thống tuong mai ca,ae hay chơi như tôi dung hàm hố 3₫, chơi 1 loại, chỉ 1 dàn ko chơi gì khác,sẽ có lương tháng,mong rằng tâm sự của tôi sẽ giúp đc ae,tinh lại, còn thống tuong maica tuyệt vời rồi,ai cũng có đầy den, nó về con càng 5 liên tục,bo nó chơi được, còn ae muốn chơi 3₫ nên đặt ra khung 6,7 thà ăn ít như bền.khung dài sẽ ko tâm lý, tôi chơi khung dài theo ky luật, nên vẫn ung dung, húp, chúc ae,tim đc hướng đi đúng đắn, chúc maica vững tâm để vài nghìn người, có bánh trưng.ae co nên,hay theo cách của tôi để theo thống tuong maica
Bâc ơi bác chỉ chơi 2D thôi ạ. Khung 5 ngày bác đi tỉ lệ ntn ạ! Vốn bác bao nhiêu vậy ...!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.