Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 627 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chị thỉnh thoảng lên thôi, giờ cuối năm nên chị củng bận nhiieuf việc, chỉ lên đoc cm của ae, like đc tin nào thì like chém nữa ko có thời gian làm việc em à?
E lên Trung Tướng rồi đấy chị nhá like e ít thôi ko e lên Đại Tướng là e xấu hổ lắm

Fb chị bỏ lâu rồi, giờ ko tải về đt nữa, vào mt nhưng chị quên mất mk chưa lấy lại đc em à. Để hôm nào chị mò mẫm xem. Mà fb của diễn đàn mình tên gì em nhỉ? Hôm trước chị tìm theo tên: giaimasohoc và tên tapdoangiaimasohoc nhưng ko tìm đc ấy?
Chị vào tìm kiếm tìm Kết quả xổ số - giaimasohoc.net

Lô đề lại toàn về theo kiểu không thích hay loại bỏ đó a ak ? ?
Công nhận là vậy nhưng mình vẫn lót mà lọc ra mấy con đề thủ chơi nhỉnh hơn chút thôi . Nếu ko vì loại hôm trước ăn 4d 392s con 51 rồi đấy ☺️☺️

NNUNG LÂU NAY KO THẤY LEN NHỈ, TÂM 10 NGAY HAY SAO Ý
dạo này em hơi bận á a trai, em cũng ol thường xuyên , nhưng không lên buôn với ae thôi , chứ số vẫn 17h lên lấy và phan thôi a kaka, a dọn sẵng hết tụi em chỉ việc lên ăn thôi sướng như tiên có ông a như thế còn đòi hỏi gì nửa. ko ăn đc 3d 4d ta ăn 2d, ăn dàn nuôi 2d 3d..

Hì nếu chạm 8 thì về mỗi con 48 thôi e . A cứ thích loại cái đầu 8,9 hôm nay e ạ ☺☺
Từ hqua đến nay e cứ nghĩ sẽ bệt lại bộ. Ra 787 cũng khá đẹp em nhớ cuối năm ngoái quay măx ảo..nhiều Ng cứ khuyên ko nên đánh vào tầm cuối năm

dạo này em hơi bận á a trai, em cũng ol thường xuyên , nhưng không lên buôn với ae thôi , chứ số vẫn 17h lên lấy và phan thôi a kaka, a dọn sẵng hết tụi em chỉ việc lên ăn thôi sướng như tiên có ông a như thế còn đòi hỏi gì nửa. ko ăn đc 3d 4d ta ăn 2d, ăn dàn nuôi 2d 3d..
A Tuấn dạo này chắc cbi nho ngâm rượu tết nên bận a nhỉ :)

CHÚC BÁC MAY MẮN! SAU CƠN MƯA TRỜI ẮT SÁNG! CHỈ KHÁC Ở CHỖ NGƯỜI TIẾP TỤC ĐI TIẾP HAY KO !
Anh maica chắc sức ép lớn lắm..nhưng mjh nghĩ với bản lĩnh of kaka chắc chắn sẽ vượt qua đc.để tiếp tục đồng hành cùng bnhieu ae mjh

Những người theo anh Maica từ tháng 8,9 đến giờ thì ko bao giờ lỗ kể cả hôm qua gãy khung,chắc chắn phải lãi nhiều chị ạ.
Anh theo từ thang 10. Dc hon 10m. Tay 4 hôm qua la am 10m rồi. Còn 4m vốn. Ko biết thế nào. Chia đôi tay này vậy

81690

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.