Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 676 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chán nhỉ ! A e tàn cảnh nợ nần ! Tôi đây tháng cũng phải lo tầm 30tr để giả cả gốc cả lãi ! Cố gắng theoA maica vậy ! Sông có khúc người có lúc ! Mai tôi có gắng đi vay mượn thêm để đi nhỏ lại ! Chứ đâm lao phải theo lao thôi ! H a e ko kiếm từ cờ bạc thì kiếm đâu ra ! Làm công ăn lương đến bgio mới trả dc nợ
Vâng.cố gắng thôi anh chứ biết làm tn đk.đi làm thuê biết bao nhiêu năm mới trả đk hết nợ.vẫn tin tưởng anh maica tuyệt đối anh ạ.chỉ sợ anh maica mà nghỉ thì ae mình ko biết bám víu vào đâu nữa anh ạ.anh maica ơi.anh có đọc đk những dòng này thì anh đừng bỏ rơi bọn em nhé.bọn em vẫn đợi chiếc xe mang tên MAICA HOME đến đón bọn em để tất cả ace nhà mình đk ngồi uống rượu chém gió vs nhau?????

Không ai đen mãi và ko ai đỏ mãi. Mình nghĩ ae nên dừng 1 vài hôm. Đổi Topic mới thay nhà cho Phong thủy. Thay đổi cách đánh mới. Cuộc đời luôn công bằng mà anh, em ko ai lấy hết của ai điều gì. Chúc cao thủ và toàn thể anh, em luôn mạnh khỏe và may mắn.
Cảm ơn anh đã ghé qua và động viên ace.chúc anh sức khỏe và gặp nhiều may mắn.

Chúc cả nhà ngủ ngon.e sẽ chờ xếp @maica quay lại trong thời gian này e sẽ quay lại pp trước đây.kiếm ngày ít tích cóp để đến ngày đóng bát e trc tâm sự bác bốc 3 bát với vay ngoài nưã.ngày hôm kia giải ngân fe e vừa lấy nữa rồi.e k thể nghỉ dc cày cố để trả lãi chứ nghỉ k có cách gì trả cả.lương còn phải lo cho một đoàn tàu há mồm nữa.e lại quay lại con đường chăn nuôi nhỏ nhẹ hưởng lương tháng lương tuanf ít hôm

Đính kèm

E vay fe đây. Vay 30 củ hạn 24t tháng đóng 2tr2x24t+1tr6 bảo hiểm ko bít lãi có thấp quá ko các bác.

Chúc cả nhà ngủ ngon.e sẽ chờ xếp @maica quay lại trong thời gian này e sẽ quay lại pp trước đây.kiếm ngày ít tích cóp để đến ngày đóng bát e trc tâm sự bác bốc 3 bát với vay ngoài nưã.ngày hôm kia giải ngân fe e vừa lấy nữa rồi.e k thể nghỉ dc cày cố để trả lãi chứ nghỉ k có cách gì trả cả.lương còn phải lo cho một đoàn tàu há mồm nữa.e lại quay lại con đường chăn nuôi nhỏ nhẹ hưởng lương tháng lương tuanf ít hôm
Bác chỉ cách vào tiền và chơi cái gì cái gì e kham khảo với dc không

Em cũng mong đk nv anh ạ
Mình cũng vay FE 50tr đóng dc 3 tháng hơn 4 tháng nay chưa đóng đồng nào nó gọi điện nt tùm lum nó hẹn xuống nhà mấy lần mà mình chờ có thấy xuống đâu. Trước mình cũng vay bên homecrit ko trả xuống nhà 2 lần ko lấy dc tiền giờ ko thấy j nữa.

Mình cũng vay FE 50tr đóng dc 3 tháng hơn 4 tháng nay chưa đóng đồng nào nó gọi điện nt tùm lum nó hẹn xuống nhà mấy lần mà mình chờ có thấy xuống đâu. Trước mình cũng vay bên homecrit ko trả xuống nhà 2 lần ko lấy dc tiền giờ ko thấy j nữa.
Nó đang sữ dụng chiến thuật án binh bất động đấy,mình phải áp dụng phuong pháp vườn không nhà trống thôi,không bao lâu nữa nó sẽ đầu hàng thôi,rồi mình làm thêm chiêu bỏ cuả chạy lấy người là tụi nó thua luôn?

Không ai đen mãi và ko ai đỏ mãi. Mình nghĩ ae nên dừng 1 vài hôm. Đổi Topic mới thay nhà cho Phong thủy. Thay đổi cách đánh mới. Cuộc đời luôn công bằng mà anh, em ko ai lấy hết của ai điều gì. Chúc cao thủ và toàn thể anh, em luôn mạnh khỏe và may mắn.
Anh cũng vậy a nhé. Chúc anh thành công

Nó đang sữ dụng chiến thuật án binh bất động đấy,mình phải áp dụng phuong pháp vườn không nhà trống thôi,không bao lâu nữa nó sẽ đầu hàng thôi,rồi mình làm thêm chiêu bỏ cuả chạy lấy người là tụi nó thua luôn?
Có vẻ áp dụng binh pháp tôn tử vào trốn nợ cũng hiệu quả ra phết nhỉ ae?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.